เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:18:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605220 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #195 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 11:12:10 AM »

แบบนี้..ถ้าใช้หัวตะกั่ว...ยิงคนร้าย....แผลก็ต้อง..น่ากลัวกว่า...ลูกหุ้มทองแดง...ใช่มั๊ยครับ....
แต่ว่าเนื้อคนมันไม่เหมือนสมุดโทรศัพท์น่ะครับ Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #196 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 11:13:40 AM »

แบบนี้..ถ้าใช้หัวตะกั่ว...ยิงคนร้าย....แผลก็ต้อง..น่ากลัวกว่า...ลูกหุ้มทองแดง...ใช่มั๊ยครับ....
แต่ว่าเนื้อคนมันไม่เหมือนสมุดโทรศัพท์น่ะครับ Wink

วันหลังจะลองเอาดินน้ำมัน...ทดสอบดู.....ดีมั๊ยครับ...เพราะจะได้รู้วิถีกระสุน..และการคว้านทะลุของกระสุน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #197 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 11:17:32 AM »

ว่าแต่ว่าท่านภูชี้ฟ้า ได้ 686 มา ราคาเท่าไหร่ครับ

ขออนุญาตตอบแทนครับ.....ท่านภูชี้ฟ้าคงติดงาน....ตัวนี้ได้มา..แบบ...น่าอิจฉา...คือ สองหมื่นแปดพันบาทถ้วน ครับ...
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #198 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 11:19:09 AM »

ว่าแต่ว่าท่านภูชี้ฟ้า ได้ 686 มา ราคาเท่าไหร่ครับ
  28,000  ครับ...ราคาเป็นยังไงบ้างครับ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #199 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 11:19:27 AM »

ขออนุญาตตอบแทนครับ.....ท่านภูชี้ฟ้าคงติดงาน....ตัวนี้ได้มา..แบบ...น่าอิจฉา...คือ สองหมื่นแปดพันบาทถ้วน ครับ...
ยังกะได้ฟรีแนะ Grin Grin Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 11:43:10 AM »

28,000 ครับ...ราคาเป็นยังไงบ้างครับ...

686... ผมไม่ค่อยชอบนะ เวลายิง เสียดัง สบัดนัก.... คุมยาก ...ลูกก่อแพง หาลูกยิงก่อ ยาก.....

ขายต่อหื้อผมเต๊อะ..... หื้อ สามสิบปันเลยเอาะ... Grin Grin Grin  แซวเล่นเน้ออ้าย ราคาดีขนาดครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #201 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 12:56:37 PM »

...แต่การเจาะและคว้าน ของ ๙ ม.ม. ลูกจริงหัวทองแดง ไม่น่ากลัวเท่า หัวตะกั่วล้วน.... ตกใจ

ต่อไปก็เป็น...กรรมผมล่ะครับ....ล้าง ทั้งปืนล้างทั้งคอคน..... Grin

เวลาล้างปืนใช้ยี่ห้ออะหยั๋งครับ Grinต้องผสม ๒แก้วเลยก่ะ ใส่โซดาก่อครับ Grin
เห็นเทคนิดของท่านท้าว แล้วเจ๋งครับ เวลาล้างปื๋นบ่หื้อมือเป๋นเหงื่อ จะจับปื๋นกำ ก็หยิบถั่วทอดกำ มือมันจะมันครับ เหงื่อบ่ติดปืนเลยครับ Grin Grin Grin

โซดา...ล้วนครับ......สรุปแล้วเมื่อคืน หมดไปสองขวด...สี่คน....ตื่นมามะเจ้านี้...เจ็บหัวข้างเดียวครับ...ตะกี้ไปกิ๋นคั่วแห้มไก่มา....เหงื่อออก...ใจ๋ดีมาพ่องละครับ.. Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #202 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 01:51:02 PM »

ด้วยความเคารพครับ

ดีนะครับที่ไม่ไช่ สองคนสี่ขวด ไม่อยากคิดว่าเช้านี้จะตื่นได้อย่างไร Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 02:48:03 PM »

...แต่การเจาะและคว้าน ของ ๙ ม.ม. ลูกจริงหัวทองแดง ไม่น่ากลัวเท่า หัวตะกั่วล้วน.... ตกใจ

ต่อไปก็เป็น...กรรมผมล่ะครับ....ล้าง ทั้งปืนล้างทั้งคอคน..... Grin

เวลาล้างปืนใช้ยี่ห้ออะหยั๋งครับ Grinต้องผสม ๒แก้วเลยก่ะ ใส่โซดาก่อครับ Grin
เห็นเทคนิดของท่านท้าว แล้วเจ๋งครับ เวลาล้างปื๋นบ่หื้อมือเป๋นเหงื่อ จะจับปื๋นกำ ก็หยิบถั่วทอดกำ มือมันจะมันครับ เหงื่อบ่ติดปืนเลยครับ Grin Grin Grin
เวลาล้างปืนมือเปื้อนไม่ควรหยิบจับอาหารครับ น้ำยาล้างปืน  เขม่าปืนเศษตะกั่วเป็นสารพิษ อันตรายต่อร่างกายมากๆ
เล็กน้อยอาจไม่เป็นไร แต่ระยะยาวไม่ดีแน่ ควรฝึกตัวเองให้เคยชินกับเรื่องเหล่านี้ คงไม่ว่านะครับที่แนะนำ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 03:30:48 PM »

Smileyอ๋อ...ไม่หรอกครับ...พี่บุญ...ครับ....ช่วงที่ล้างปืน...ผมไม่ได้หยิบถั่ว..หรือจับแก้วครับ.....เพราะเหม็นน้ำมันติดมือมาก ๆ ....พอล้างปืนเสร็จก็เก็บปืน...แล้ว...ไปล้างมือ...แล้วค่อยมานั่งกินครับ...ขอบคุณครับที่เป็นห่วงและแนะนำครับ.... Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #205 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 03:34:29 PM »

เวลาล้างปืนมือเปื้อนไม่ควรหยิบจับอาหารครับ น้ำยาล้างปืน เขม่าปืนเศษตะกั่วเป็นสารพิษ อันตรายต่อร่างกายมากๆ
เล็กน้อยอาจไม่เป็นไร แต่ระยะยาวไม่ดีแน่ ควรฝึกตัวเองให้เคยชินกับเรื่องเหล่านี้ คงไม่ว่านะครับที่แนะนำ
แซวเล่นครับ พี่บุญ Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #206 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 04:34:18 PM »

มะแลงนี้กะว่าจะไป..ปั่นเสือภูเขาซักน้อย....ฝนก่ะทำท่าจะลงมาแหม..แล้ว...ครับ...ก้ายแต้ ๆ ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #207 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 05:03:27 PM »

มะแลงนี้กะว่าจะไป..ปั่นเสือภูเขาซักน้อย....ฝนก่ะทำท่าจะลงมาแหม..แล้ว...ครับ...ก้ายแต้ ๆ ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
เครียด ก๊าย กิ๋นเหล้าๆ น้ำลายหก
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #208 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 07:16:47 PM »

:Smileyขอรายงานตัวครับ จาวเฮาทุกท่าน
            สุดยอดจริงนะท่าน ท้าวฯ

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #209 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 08:25:17 PM »

เครียด ก๊าย กิ๋นเหล้าๆ น้ำลายหก

Grinวันนี้ยั้งก่อนครับ.  บ่อั้นเดวโดนแน่ ๆ    วันพูก ตี้สำนักงานเปิ้นจะกิ๋นเลี้ยง ฉลองคนตี้ได้รับเครื่องราชฯ สงสัยท่าจะได้เมาแหมเม๊าะ  วันศุกร์  ก่ะจะมีล้มงัว แหมตั๋วหนึ่ง เนื่องในโอกาส ก่อสร้างกั๋นตลิ่งพัง ตี้ผมได้ควบคุมการก่อสร้างอยู่ ได้ก่อสร้างเสร็จเรียบร้อยแล้ว  และเขาได้บนเจ้าตี้ไว้ครับ  เสร็จงานเจ้าตี้หัวดำ ก่ะได้กิ๋นโตย     อาชีพแบบผม หลบยากครับ.. เรื่องกิ๋นเลี้ยงสังสรรค์ หลีกเลี่ยงยากขนาดเลยครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 479
  พิมพ์