เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:25:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605447 ครั้ง)
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #270 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 02:35:37 AM »

Shockedแต้ ๆ กา กำลังจะหาแนวร่วมไปสนาม อยู่
ที่แน่ ๆ หลังเลิกงานอาจชวนไปลองสักครึ่งกล่อง
เผื่อว่าจะติดใจ หรือว่าจะหลาบก็บ่ฮู้เน้อ.

วันพูก เฮาไป สนามส่วนตั๋วก่อนบ๋อ...เอาช่วงบ่าย ๆ .... Grin
..ได้เลยครับ..ผมไม่มีปัญหาครับ.... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #271 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 09:51:58 AM »

วันพูก เฮาไป สนามส่วนตั๋วก่อนบ๋อ...เอาช่วงบ่าย ๆ .... Grin
..ได้เลยครับ..ผมไม่มีปัญหาครับ.... Grin
อ้างถึง

แน่จริงก่ะจวนอ้ายนันต์ ไปเลย กิ๋นข้าวตอนเสร็จ...ไปเลย...วันนี้อากาศครึ้ม ๆ ฝนบ่ตกแน่นอน.. Grin
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #272 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 03:17:50 PM »

อ้างถึง

แน่จริงก่ะจวนอ้ายนันต์ ไปเลย กิ๋นข้าวตอนเสร็จ...ไปเลย...วันนี้อากาศครึ้ม ๆ ฝนบ่ตกแน่นอน.. Grin
          โทรมาบอกโตยว่าจะไปกี่โมง กี่ยาม ภูชี้ฟ้า จะลอง 686 แหมกำ

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #273 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 03:39:38 PM »

อ้างถึง

โทรมาบอกโตยว่าจะไปกี่โมง กี่ยาม ภูชี้ฟ้า จะลอง 686 แหมกำ
ยังไม่ไปไหนกันอีกเหรอครับ  Grinอิจฉาน่ะเนี่ย ต้องเฝ้าร้าน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #274 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 06:32:46 PM »

ยังไม่ไปไหนกันอีกเหรอครับ Grinอิจฉาน่ะเนี่ย ต้องเฝ้าร้าน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

จะไปแล้ว..ฝนลงครับ..พี่...ช่วงนี้..ภาคเหนือตอนบน ระวังน้ำท่วมอีกแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #275 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 06:35:45 PM »

ยังไม่ไปไหนกันอีกเหรอครับ Grinอิจฉาน่ะเนี่ย ต้องเฝ้าร้าน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

จะไปแล้ว..ฝนลงครับ..พี่...ช่วงนี้..ภาคเหนือตอนบน ระวังน้ำท่วมอีกแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
หัวเราะร่าน้ำตารินเชียงใหม่กลางเมือง.................ฟ้ามืดเหมือนฝนจะตกอีกแล้วครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #276 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 07:34:45 PM »

..เชียงใหม่..น่าห่วงนะครับ.อาจารย์ยังไงก็ระวัง ๆ ด้วยนะครับ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #277 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 06:15:19 AM »

สวัสดียามเช้า....ครับพี่น้องชาวเชียงราย พะเยา ทุกท่าน เช้านี้ เชียงรายอากาศดี...มาก ๆ ครับ..... จูบบบบ
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #278 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 07:32:52 AM »

Grin ส่วนมากเป็นกันอย่างนี้ทุกคนไหม?
 ผม บ่ มี ปัญหา ชวน ผบ.ทบ.ไปตวย หายห่วง Grin
  ผม บ่ มีปัญหาเลยครับ ผบ.ผม ชวนแล้วไม่ค่อยไปด้วย ขออย่างเดียว อย่าบอกเวลาที่จะกลับครับ พอถึงเวลาที่จะกลับ ดันติดลมแล้วไม่กลับ เป็นเรื่อง Grin Grin Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #279 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 11:39:53 AM »

ตื่นกันได้เเล้วครับท่านสมาชิกทุกท่าน กระทู้ตกหน้าไปเเล้ว คุณท้าวฯรับประทานวัวเป็นตัวเลยหรือครับ Shocked ห้องครัวกับโต๊ะเหล้านี่โต๊ะเดียวกันเลยน่าอร่อย น้ำลายหกดูท่านCOMBAT,ท่านภูชี้ฟ้าหน้าระรื่นเชียว อิจฉาครับ ท่านสีอำพันตื่นหรือยัง?

สวัสดีครับ
  พึ่งมีโอกาสได้เข้าเน็ต ปกติผมใช้เน็ต จันทร์ถึงเสาร์ใช้ฟรีที่ทำงานครับ ที่บ้านไม่ได้ต่อเน็ตเพราะไม่มีโทรศัพท์บ้าน แต่เล่นเน็ตแค่นี้ก็สายตาจะแย่แล้วครับ อิจฉาคนอยู่ใกล้กันยังเลย แต่ก่อนเสาร์อาทิตย์พอหาทียิงในที่ทำงานได้ตอนนี้ไม่ได้แล้ว มีเรียนเสาร์อาทิตย์ด้วย แย่เลย   

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #280 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 11:53:45 AM »

..สวัดดียามบ่ายครับ  ตอนเช้ายุ่งครับเลยไม่ได้เข้า  รวมพลคนรักปืนเชียงราย พะเยา  ครั้งที่สอง  จะมีอีกเมื่อไหร่ครับ 
ผมอยากให้นัดกันแต่เนิ้น ๆ ครับ  จะได้มีเวลาเตรียมตัวครับ 

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #281 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 12:13:16 PM »

..สวัดดียามบ่ายครับ ตอนเช้ายุ่งครับเลยไม่ได้เข้า รวมพลคนรักปืนเชียงราย พะเยา ครั้งที่สอง จะมีอีกเมื่อไหร่ครับ
ผมอยากให้นัดกันแต่เนิ้น ๆ ครับ จะได้มีเวลาเตรียมตัวครับ

เดือนตุลานี้ ผมไม่แน่ใจว่าจะได้ไปกรุงเทพหรือเปล่านะครับ พาลูกผมแต่หลานของท่าน ไปเยี่ยมคุณพ่อคุณแม่ ซึ่งยังกำหนดวันไม่ได้ครับรอกำหนดการปิดเรียนของลูกก่อน ของผมต้องลาพักร้อนเอง

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #282 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 12:28:26 PM »

..สวัดดียามบ่ายครับ ตอนเช้ายุ่งครับเลยไม่ได้เข้า รวมพลคนรักปืนเชียงราย พะเยา ครั้งที่สอง จะมีอีกเมื่อไหร่ครับ
ผมอยากให้นัดกันแต่เนิ้น ๆ ครับ จะได้มีเวลาเตรียมตัวครับ

เดือนตุลานี้ ผมไม่แน่ใจว่าจะได้ไปกรุงเทพหรือเปล่านะครับ พาลูกผมแต่หลานของท่าน ไปเยี่ยมคุณพ่อคุณแม่ ซึ่งยังกำหนดวันไม่ได้ครับรอกำหนดการปิดเรียนของลูกก่อน ของผมต้องลาพักร้อนเอง

เอาวันเสาร์หน้าที่ ๒๓ ก.ย.นี้เป็นไงครับ.... Grin
KWC
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ตั้งเเต่ใช้ปืนเป็นใจเย็นมากขึ้น"

« ตอบ #283 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 01:10:02 PM »

เอาวันเสาร์หน้าที่ ๒๓ ก.ย.นี้เป็นไงครับ.... Grin                                                                                               

เอาด้วยครับ  หลงรักสมาชิกท่านอื่นเอา..เอ้ย!เห็นด้วยไหมครับ ขอเสียงหน่อย :Smiley

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #284 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 01:29:05 PM »

..กระผม   ท่านพี่ combat 85 ท่านท้าวฯ  และท่าน KWC  ไม่มีปัญหาครับ  ไปได้อยู่แล้วครับ  ท่านพี่สีอำพัน พี่มดแดงและพี่ต่ายว่าไงบ้างครับ   เอาท่านพี่ๆสะดวกนะครับ  อยากเจอครับ  และพี่ ๆ น้องๆ ที่มาใหม่ด้วยครับ  วันเสาร์ที่ 23 ก.ย. 49  ใครจะไปขอให้รายงานตัวด้วยครับ 
ด้วยความเคารพ Grin

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 479
  พิมพ์