เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:30:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605542 ครั้ง)
mini Hunman
หนิ่งเข้าไว้ แต่ร่างกายเตรียมพร้อมเสมอ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #330 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 07:41:39 PM »

ผมคนพิโลกครับถึงจะไกลแต่ก็ภาคเหนือครับ(ตอนล่าง) Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #331 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:40:09 PM »

......
ขอแสดงความยินดีกับชมรมคนฮักปื๋นเจียงฮายตวยเน้อครับ

..................
คนเมืองเทิงผ๊ดมานี๊พ่องก่อหา เซาะหาบ่อป๊ะสักคน .....
...
ผมมันหละอ่อนแก๋นหล้อน เป๋นมือปื๋นขี้เหมี้ยงมาอาซะหลั๋ยอยู่เมียงรังสิต ขอฝากเนื้อฝากตั๋วตวยคนเน้ออ้ายจาย

ยินดีหลายครับ....เมืองเทิง...กับพญาเม็งราย..กะใกล้กั๋นน้อยเดว....ว่าง ๆ ปิ๊กบ้าน..กะมาแอ่วปากั๋นก่ะได้เน้อครับ... Grin

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #332 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:40:56 PM »

ผมคนพิโลกครับถึงจะไกลแต่ก็ภาคเหนือครับ(ตอนล่าง) Grin

ยินดีต้อนรับครับ.....ว่าง ๆ ก็มาแอ่ว เจียงฮายพ่องเน้อครับ....ยินดีต้อนรับเสมอครับ... Grin
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #333 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 09:14:51 AM »

......
ขอแสดงความยินดีกับชมรมคนฮักปื๋นเจียงฮายตวยเน้อครับ

..................
คนเมืองเทิงผ๊ดมานี๊พ่องก่อหา เซาะหาบ่อป๊ะสักคน .....
...
ผมมันหละอ่อนแก๋นหล้อน เป๋นมือปื๋นขี้เหมี้ยงมาอาซะหลั๋ยอยู่เมียงรังสิต ขอฝากเนื้อฝากตั๋วตวยคนเน้ออ้ายจาย

ยินดีหลายครับ....เมืองเทิง...กับพญาเม็งราย..กะใกล้กั๋นน้อยเดว....ว่าง ๆ ปิ๊กบ้าน..กะมาแอ่วปากั๋นก่ะได้เน้อครับ... Grin

ยินดีครับ

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

KWC
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ตั้งเเต่ใช้ปืนเป็นใจเย็นมากขึ้น"

« ตอบ #334 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 11:15:02 AM »

เพื่อนๆสมาชิกครับที่นัดกันไว้เสาร์หน้า(23 กันยายน)ผมคงไปไม่ได้เเล้วล่ะครับ เนื่องจากเพื่อนที่เชียงใหม่จะมาธุระที่เชียงราย  ผมคงต้องอยู่ดูเเลในฐานะเจ้าบ้าน    เสียดายจริงๆลงชื่อไว้เป็นคนเเรกด้วยเอาไว้นัดครั้งต่อไปนะครับ Cry
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #335 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 12:43:50 PM »

ไม่เป็นไรครับ...เดี๋ยวค่อยนัดกันใหม่ก็ได้ครับ.....เลื่อนเป็นวันเสาร์ สิ้นเดือน ที่ ๓๐ ก.ย.  ดีมั๊ยครับ... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #336 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 02:37:49 PM »

ไม่เป็นไรครับ...เดี๋ยวค่อยนัดกันใหม่ก็ได้ครับ.....เลื่อนเป็นวันเสาร์ สิ้นเดือน ที่ ๓๐ ก.ย. ดีมั๊ยครับ... Grin
..ได้เลยครับ..เป็นเสาร์อาทิตย์ผมว่างเสมอครับ....

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #337 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 09:55:04 PM »

ไม่เป็นไรครับ...เดี๋ยวค่อยนัดกันใหม่ก็ได้ครับ.....เลื่อนเป็นวันเสาร์ สิ้นเดือน ที่ ๓๐ ก.ย. ดีมั๊ยครับ... Grin
..ได้เลยครับ..เป็นเสาร์อาทิตย์ผมว่างเสมอครับ....

เคลียร์....ผบ.หื้อดีเน้อ... Grin
KWC
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ตั้งเเต่ใช้ปืนเป็นใจเย็นมากขึ้น"

« ตอบ #338 เมื่อ: กันยายน 17, 2006, 07:58:22 AM »

ท่านท้าวฯเเละท่านสมาชิกครับเอาไว้ใกล้ๆวันนัดเเล้วผมค่อยตอบรับอีกที่นะครับเดี๊ยวกลัวจะผิดนัดอีก Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #339 เมื่อ: กันยายน 17, 2006, 08:32:08 AM »

ท่านท้าวฯเเละท่านสมาชิกครับเอาไว้ใกล้ๆวันนัดเเล้วผมค่อยตอบรับอีกที่นะครับเดี๊ยวกลัวจะผิดนัดอีก Grin

..ยินดีคร้าบ...ผม...... Cheesy
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #340 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 12:35:43 PM »

ผมยังไม่ยืนยันนะครับ วันที่ 23 นี้ คงได้กลับบ้านเชียงของ วันเกิดน้องเมีย ส่วนวันที่ 30 เอาไว้ใกล้ๆวันอีกที
อ้อ ผมไปราชการ เชียงใหม่ พานักศึกษา ไปดูงานวันที่ 28-29 กย

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #341 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:46:58 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ...

เคลียร์....ผบ.หื้อดีเน้อ...

..ไม่ต้องเคลียร์หรอกครับ  สบายมาก  เพราะผมเอาท่านท้าวฯอ้างอยู่แล้ว  ผบ.ผมไม่ว่าหรอกครับ  แค่หน้าบึ้งเฉย ๆ .. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #342 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:01:20 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ...

เคลียร์....ผบ.หื้อดีเน้อ...

..ไม่ต้องเคลียร์หรอกครับ สบายมาก เพราะผมเอาท่านท้าวฯอ้างอยู่แล้ว ผบ.ผมไม่ว่าหรอกครับ แค่หน้าบึ้งเฉย ๆ .. Grin

อ้าว.....เป๋นจะอั้น...วันหลังผมไป..บ้าน..ท่านภูฯ ท่าจะบ่ได้ล่ะ.....เสียวโดน...สากครกบิน...... Cheesy
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #343 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:49:29 PM »

..มาเถอะครับท่านท้าวฯ  ตอนนี้ยังไม่ต้องกลัวครับ  เพราะ ผบ.ผมยังยิงปืนไม่เป็น  ถ้ายิงปืนเป็นเมื่อไหร่  ตัวใครตัวมันครับ ... Grin

COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #344 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:27:19 PM »

สวัสดีทุกท่านจาวเหนือ ว่างเมื่อไหร่ก็บอกนะ ขอแจมด้วยคน

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 479
  พิมพ์