เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:19:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605603 ครั้ง)
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #390 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 09:56:48 PM »

เสาร์ที่ผ่านมา ท่านภูชี้ฟ้าชวนไปซัด ซะกล่องหนึ่ง แล้วบินต่อไปพม่า.

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #391 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 08:28:53 AM »

...วันนี้เข้าไปยิงปืนกับท่าน combad 85 ในสนามไม่มีคนมายิงปืนเลยครับ ผมกับท่าน combad 85 ยิงกันอยู่สองคน เหงามากครับ เสียดายท่านพี่ ๆ ไม่มากันครับ ไว้คราวหน้าค่อยเจอกันนะครับ.....
เมื่อวานผมไปอยู่พญาเม็งรายทั้งวันครับ วันพบญาติทางภรรยาครับ

Grinผมก็อยู่ทั้งวันแต่ไม่ได้อยู่บ้าน...ไปดูเขามาซ่อมระบบประปาหมู่บ้านทั้งวัน...ไม่ได้ไปไหนเลย...แต่ช่วงเย็นมีน้ำสีอำพันนิดหน่อย....เดี๋ยว..ช่วงไหนว่าง ๆ ค่อยนัดกันอีกทีครับ...ช่วงนี้...ไม่ค่อยว่าง...อย่างน้อย ๆ ก็เป็นช่วงแห่งการเปลี่ยนแปลงงบประมาณประจำปี..หลายคนก็คงยุ่ง ๆ กันหน่อย...เดี๋ยวคราวหน้าเจอกันอีกทีครับ... หลงรัก

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #392 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 08:32:23 AM »

ผมกลับจาก ดูงานที่เชียงใหม่ วันศุกร์ ตอน 2 ดึก ไข้ขึ้นครับ วันนี้ยังมึนๆ อยู่เลย ว่าจะลาพักร้อนเสียหน่อย จงลงไป กรุงเทพครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
KWC
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ตั้งเเต่ใช้ปืนเป็นใจเย็นมากขึ้น"

« ตอบ #393 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 09:22:49 AM »

เสาร์ที่ผ่านมา ท่านภูชี้ฟ้าชวนไปซัด ซะกล่องหนึ่ง แล้วบินต่อไปพม่า.
  ไปพม่านี่เเบบว่าใช้หนังสือเดินทางหรือเปล่าครับ?ท่านCOMBAT85 :Smiley   ท่านสีอำพันดูเเลสุขภาพด้วยนะครับ Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #394 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 09:33:54 AM »

ไปพม่านี่เเบบว่าใช้หนังสือเดินทางหรือเปล่าครับ?ท่านCOMBAT85 :Smiley ท่านสีอำพันดูเเลสุขภาพด้วยนะครับ Grin

ขอบคุณครับพี่อ้วน วันนี้ถ้าไม่ติดว่าส่ง เกรด นศ แล้วหละก็ จะหยุดพักครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #395 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 09:47:35 AM »

ช่วงนี้...อากาศกำลังเปลี่ยน...พี่น้องทุกท่าน...ดูแลสุขภาพทั้งของตัวเองและคนที่เรารักด้วย..นะครับ.... หลงรัก
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #396 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 10:12:08 AM »

เมื่อวานผมไปอยู่พญาเม็งรายทั้งวันครับ วันพบญาติทางภรรยาครับ
..คราวหน้ามาพญาเม็งราย  บอกด้วยนะครับ  จะได้ต้อนรับ... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #397 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 10:18:52 AM »

ผม อ.เมือง ชร. กำลังจะไปขอลองยิงปืน ที่สนามยิงปืน สนามกีฬา
...วันหน้าไปลองยิงด้วยกันได้เลยครับ ถ้าจะไปวันใหนบอกด้วยก็แล้วกันครับ  ส่วนมากผมจะไปวันเสาร์อาทิตย์ครับ คนเยอะ ๆ สนุกดีครับและจะได้รู้จักกันด้วยครับ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #398 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 12:04:40 PM »

..คราวหน้ามาพญาเม็งราย  บอกด้วยนะครับ  จะได้ต้อนรับ... Grin
ตอนเช้าไปดูที่บ้านแล้วไม่เห็นมีใครอยู่เลยกลับครับ อยากไปดู 686 นะครับ ช่วยหา 686 สวย ๆ ให้สักตัวสิครับคุณบอย
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #399 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 12:48:09 PM »

ตอนเช้าไปดูที่บ้านแล้วไม่เห็นมีใครอยู่เลยกลับครับ อยากไปดู 686 นะครับ ช่วยหา 686 สวย ๆ ให้สักตัวสิครับคุณบอย
อ้างถึง
....ได้เลยครับ  เดี๋ยวจะถามคนที่มีให้ครับ ......

COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #400 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 09:55:48 PM »

วันแรกของปีงบประมาณ เจองานวันแรก เหนื่อยเลย เพิ่งเลิกงานนะเนี่ย.ท่านท้าวชวนไปสังสรรค์ยังไม่มีเวลาเลย . Sad วันหยุดว่าง ๆ พวกเราไปรวมพลกันอีกครั้ง.

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #401 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 08:57:29 AM »

วันแรกของปีงบประมาณ เจองานวันแรก เหนื่อยเลย เพิ่งเลิกงานนะเนี่ย.ท่านท้าวชวนไปสังสรรค์ยังไม่มีเวลาเลย . Sad วันหยุดว่าง ๆ พวกเราไปรวมพลกันอีกครั้ง.

ไม่เป็นไร...โอกาสหน้ายังมีอีกเพียบ....ช่วงนี้..เข้า หน้าหนาวแล้ว...บรรยากาศ...เป็นใจ...ให้เปลืองโซดา...กะว่า..ถ้าโบนัสออก..จะทำวัวหันซักตัว....เอาช่วงหนาว ๆ ...เด็ดสุดยอด.... Grin.....นึกแล้ว..พาให้น้ำลายไหล... น้ำลายหก
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #402 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 09:00:52 AM »

ไม่เป็นไร...โอกาสหน้ายังมีอีกเพียบ....ช่วงนี้..เข้า หน้าหนาวแล้ว...บรรยากาศ...เป็นใจ...ให้เปลืองโซดา...กะว่า..ถ้าโบนัสออก..จะทำวัวหันซักตัว....เอาช่วงหนาว ๆ ...เด็ดสุดยอด.... Grin.....นึกแล้ว..พาให้น้ำลายไหล... น้ำลายหก
บอกล่วงหน้าหลายๆวันหน่อยน่ะครับ เผื่อเคลียร์งานทันครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #403 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 09:04:04 AM »

บอกล่วงหน้าหลายๆวันหน่อยน่ะครับ เผื่อเคลียร์งานทันครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อ้างถึง

ได้ครับผม.....ขอหื้อมาแต้ ๆ   เต๊อะน่าครับ..รับรองบ่เมาบ่เลิก.... Grin
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #404 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 09:11:27 AM »

อ้างถึง

ได้ครับผม.....ขอหื้อมาแต้ ๆ   เต๊อะน่าครับ..รับรองบ่เมาบ่เลิก.... Grin
ครับถ้าบ่จนงานแอ่วตี้ไหนครับ ผมจะได้หยุดเดือนล่ะประมาณสองวันครับ
เดือนหน้าจะต้อนฮับอ้ายกาสะลอง กับอ้ายสล่าเก๊าเปิ่นจะไปแอ่วน่านนอนบนดอยครับ อ้ายว่างไปแอ่วโตยกั๋นก่อครับ Grin Grin Grin
เดือน พ.ย ยังบ่มีคิวเตื่อครับ Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 479
  พิมพ์