เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:22:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605608 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #405 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 09:16:21 AM »

ครับถ้าบ่จนงานแอ่วตี้ไหนครับ ผมจะได้หยุดเดือนล่ะประมาณสองวันครับ
เดือนหน้าจะต้อนฮับอ้ายกาสะลอง กับอ้ายสล่าเก๊าเปิ่นจะไปแอ่วน่านนอนบนดอยครับ อ้ายว่างไปแอ่วโตยกั๋นก่อครับ Grin Grin Grin
เดือน พ.ย ยังบ่มีคิวเตื่อครับ Grin Grin Grin
อ้างถึง

ได้ครับผม...ถ้าจะได..เดว..ผมจะ PM ไปบอกล่วงหน้าเลยครับ...กะว่าต้องเอาช่วงหนาว ๆ แต้ ๆ ครับ..กิ๋นเหล้าบ่เมาดี...เสียดายน้อครับ...อยากไปแอ่วเมืองน่านเหมือนกั๋นครับ....ช่วงนี้...ปี๋งบฯใหม่ เข้ามา งานผมเพียบเลยครับ.. ทำคนเดียวแห๋มต่างหาก..หัวปั่น..ไปหมดละ...และคงเป็นจะอี้..ไปแห๋มเมินอยู่ครับ...วันเสาร์ อาทิตย์ ก่ะตึงบ่ได้ว่างกับเปิ้น....เยี๊ยะก๋าน..ตลอดเลยครับ.. จูบบบบ
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #406 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 09:22:29 AM »

ครับผมแล้วจะรอ Grin Grin Grinแหมอย่างงานของผมจะตรงเทศกาลงานเฉลิมฉลองรื่นเริงบ่ได้ครับงานจะหลายครับ

แต่ถ้าเป๋นวันหยุดแบบ วันป้อ วันแม่ วันเข้าพรรษา จะว่างผ่องครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2006, 09:26:23 AM โดย tanapa » บันทึกการเข้า
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #407 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 10:05:47 AM »

ครับผมแล้วจะรอ Grin Grin Grinแหมอย่างงานของผมจะตรงเทศกาลงานเฉลิมฉลองรื่นเริงบ่ได้ครับงานจะหลายครับ

แต่ถ้าเป๋นวันหยุดแบบ วันป้อ วันแม่ วันเข้าพรรษา จะว่างผ่องครับ Grin Grin Grin

ครับผม...ยินดีหลาย ๆ ครับ... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #408 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 08:46:25 AM »

เสาร์ที่ผ่านมา ท่านภูชี้ฟ้าชวนไปซัด ซะกล่องหนึ่ง แล้วบินต่อไปพม่า.
ไปพม่านี่เเบบว่าใช้หนังสือเดินทางหรือเปล่าครับ?ท่านCOMBAT85 :Smiley ท่านสีอำพันดูเเลสุขภาพด้วยนะครับ Grin
..ขอตอบแทนท่าน combad 85 นะครับ  ไปทำหนังสือเดินทางที่หน้าด่านเลยครับ  ใช้บัตรประชาชน บัตรข้าราชการก็ได้  ค่าทำ  30  บาทครับ  เข้าไปข้างในเสียอีก  10  บาท  รวมค่าเข้าไปฝั่งพม่าก็คนละ  40  บาท 

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #409 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 09:43:31 AM »

Grin   Grin   Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #410 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 03:05:26 PM »

Grin Grin Grin

หวัดดีครับ..อารมณ์ดีแต่เช้าเลยนะครับ.... Grin

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #411 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 04:06:15 PM »

...ท่านท้าวฯ วันนี้จะไปยิงปืนหรือเปล่า   วอสองวอแปด   ตอบด้วย...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #412 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 04:06:42 PM »

ตางบ้านเฮา ลูกปื๋นหายากก่ครับ ช่วงนี้ Grinของผมปิ้นกระเป๋ามา บ่มีลูกซ้อมเลยครับ หายากขนาด หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #413 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2006, 10:00:24 AM »

ตางบ้านเฮา ลูกปื๋นหายากก่ครับ ช่วงนี้ Grinของผมปิ้นกระเป๋ามา บ่มีลูกซ้อมเลยครับ หายากขนาด หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยากเหมือนกั๋นครับ...ช่วงนี้เลยบ่ค่อยอยากไปยิง  เก็บสำรองไว้ก่อน..แล้วค่อยหายิงใหม่ครับ.... จูบบบบ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #414 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2006, 10:35:24 AM »

เปลี่ยนจื่อใหม่แหมล่ะก่าครับ  Grinจะได้ละอ่อนขึ้นเน๊อะ Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #415 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2006, 11:06:43 AM »

Grinครับ...เปลี่ยน...คำนำหน้าครับ..ฟังแล้วบ่ค่อยเข้าท่า...เพราะได้ไปอ่านกระทู้ตี้อู้ถึง  ความเหมาะสมของก๋ารตั้งชื่อ  ครับ..ก่ะเลย.บ่สบายใจ๋  เลยเปลี่ยน..เป๋นแบบธรรมดา ๆ ง่าย ๆ และทำหื้อดูเป๋นละอ่อนไร้เดียงสา...ตี้บ่เดียงสาโตยครับ.... จูบบบบ
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #416 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2006, 08:42:19 PM »

Shocked บ่ ได้เข้ามาสองวัน ก๋ายเป๋นละออนเหียแล้ว..
           เมื่อวานไปที่สนามส่วนตัว ไปซัด 686 กับท่านภูมา และ ชวนเด็กนาย(อำเภอ) ไปซัด .22
WOODSMAN มันดีครับ.......ท่านภูฯน่าจะนำรูป .22 WOODSMAN มาให้ชาว อวป.ชมบ้าง  :Smiley

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #417 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2006, 08:15:16 AM »

อยากลองยิงเหมือนกัน...โคลท์ วู้ดแมน...ท่าจะแม่นดี...เดี๋ยวคงต้อง..หาเวลาไปขอยิงบ้างล่ะ...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #418 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2006, 10:14:37 AM »

อยากลองยิงเหมือนกัน...โคลท์ วู้ดแมน...ท่าจะแม่นดี...เดี๋ยวคงต้อง..หาเวลาไปขอยิงบ้างล่ะ...
มีคนจะขายหื้อครับ โคลท์ วู๊ดแมน สี่หมื่น ผมว่าแปงไปครับ สนใจไปดูตั๋วแต้ๆ ได้ที่ เรด บารอน ที่สุขาภิบาลครับ  Grinผมขอบาย :Smiley
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #419 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2006, 10:51:18 AM »

มีคนจะขายหื้อครับ โคลท์ วู๊ดแมน สี่หมื่น ผมว่าแปงไปครับ สนใจไปดูตั๋วแต้ๆ ได้ที่ เรด บารอน ที่สุขาภิบาลครับ Grinผมขอบาย :Smiley

ตั๋วตี้ผมอู้ถึง..นี้ เขาจะขาย สองหมื่น ถ้วน ๆ ครับ  สภาพเก่าเก็บ บ่เกย แต่งอะหยังมาซักอย่าง สนิมขึ้นเป็นคราบ ๆ ประมาณ แปดสิบเปอร์เซนต์ของตั๋วปื๋นแล้วครับ..  ผมว่าน่าจะแปง ไปน้อยเหมือนกั๋นครับ..  แต่ซื้อไว้ยิงซ้อมมือเล่น ก่ะเข้าท่าดีอยู่...ถ้าราคาลดลองมาแหมพ่อง...หนาครับ.. Grin
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 479
  พิมพ์