เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:26:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605497 ครั้ง)
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #435 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2006, 04:57:54 PM »

คนเมืองสามหมอก  ขอฮ่วมโตยคนลอครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #436 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2006, 07:20:41 PM »

คนเมืองสามหมอก ขอฮ่วมโตยคนลอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
จะไปไหนครับ อ้ายคนดอย Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #437 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2006, 07:27:21 PM »

คนเมืองสามหมอก ขอฮ่วมโตยคนลอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
บ่าฮู้จะไปไหนครับ  มันง้อมเป๋นเตื้อๆครับ กึ๊ดฮั่นกึ๊ดนี่ไปเรื่อยเปื่อยครับ Angry Angry Angry Angry Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #438 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2006, 07:46:47 PM »

บ่าฮู้จะไปไหนครับ  มันง้อมเป๋นเตื้อๆครับ กึ๊ดฮั่นกึ๊ดนี่ไปเรื่อยเปื่อยครับ Angry Angry Angry Angry Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน
ช่วงนี้กระสุนขาดแคลน จะคุยกับแฟนก็ต้องดับไฟ Grin( เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย) เหตุการณ์ช่วงนี้เริ่มดีขึ้นครับ ที่สนามราชนาวีบางนา มีกระสุนให้ยิงแล้วน่ะครับ Grin Grin Grinยกเว้น ๙มม. Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #439 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 08:17:25 AM »

แวะหาผมดีกว่า อิอิ

เออ...จริงด้วย นายซิลฯ อยู่ที่...บนดอย...นั่น...สาว  สาว  เพียบแน่นอน...ว่าง  ว่าง จะเข้าไปแอ่วหาเน้อ เพื่อนข้าพเจ้า ก็อยู่ที่ LAB วิศวกรรมโยธานั่นแหละ....
 Grin
หมายเหตุ

ช่วงนี้แป้นพิมพ์ตัว แซด  กับตัวไม้ยมก ไม่ดี เลยพิมพ์ ตัวที่อยู่แป้น ตัวแซดไม่ได้ เลยใช้คำว่า "ข้าพเจ้า" แทนตัวเองไปก่อน... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #440 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 08:58:28 AM »

..สวัสดีตอนเช้าครับ  ไม่ได้เข้าหลายวันเลยครับ  .... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #441 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 12:45:48 PM »

วันนั้นไปเช่าหนังมาดูเป็นหนังคาวบอย เห็นยิงลูกซองแฝด เป็นแฝดขนาน...... หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากได้อีกแล้ว...รู้สึกว่ามีเสน่ห์ กว่าลูกซองเดี่ยว 5 นัด นิด  นิด  ...อ่ะครับ..แล้วกลับไปดูเรื่อง พันท์นิชเชอร์อีก...ตอนที่พระเอกยิงลูกซองแฝดขนาน...โอยเห็นแล้วก็อยากได้ ๆ  อีก     จูบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2006, 12:53:04 PM โดย ด.ช.สิงห์คำ » บันทึกการเข้า
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #442 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 01:19:21 PM »

วันนี้ง่อม ๆ ครับ มีลูกซ้อมเหลืออยู่น้อยหนึ่ง....อยากไปสนามส่วนตั๋วครับ...แต่บ่มีหมู่ไป...

..ผมก็เหลือลูกซ้อมนิดหน่อย  อยากไปสนามซ้อมส่วนตัวเหมือนกัน  ตอนเย็นวันใหน ด.ช.สิงห์คำว่างบอกด้วยนะครับ..

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #443 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 04:30:45 PM »

วันนี้ง่อม ๆ ครับ มีลูกซ้อมเหลืออยู่น้อยหนึ่ง....อยากไปสนามส่วนตั๋วครับ...แต่บ่มีหมู่ไป...

..ผมก็เหลือลูกซ้อมนิดหน่อย อยากไปสนามซ้อมส่วนตัวเหมือนกัน ตอนเย็นวันใหน ด.ช.สิงห์คำว่างบอกด้วยนะครับ..

เอามะแลงนี้เลยบ๋อ....ครับ...อ้ายบอย....เดวน้องจะไปเตรียม..กระสุนก่อน... Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #444 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 04:32:08 PM »

ได้ข่าวว่าทางเหนือฝนตกมาหลายวันแล้ว หรือเปล่าครับ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #445 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 04:38:06 PM »

ได้ข่าวว่าทางเหนือฝนตกมาหลายวันแล้ว หรือเปล่าครับ Grin

ตกน้อย ๆ ครับ..ต๋อนนี้อากาศกำลังเย็นสบาย ๆ ครับ....มะแลงมามือเริ่มสั่นครับ...... Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #446 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 05:07:58 PM »

วันนี้โทรถามเพื่อน สนาม นปพ. พะเยาสนามใช้ได้แล้วครับ แต่ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ ส่วนกระสุนซ้อม นัดล่ะ สิบกว่าบาท ( ไม่ยืนยันครับ)  Grinปีหน้าอาจจะมีงบปรับปรุงสนามครับ Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #447 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 05:32:20 PM »

วันนั้นไปเช่าหนังมาดูเป็นหนังคาวบอย เห็นยิงลูกซองแฝด เป็นแฝดขนาน...... หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากได้อีกแล้ว...รู้สึกว่ามีเสน่ห์ กว่าลูกซองเดี่ยว 5 นัด นิด  นิด  ...อ่ะครับ..แล้วกลับไปดูเรื่อง พันท์นิชเชอร์อีก...ตอนที่พระเอกยิงลูกซองแฝดขนาน...โอยเห็นแล้วก็อยากได้ ๆ อีก จูบบบบ
  แฝดขนาด ซู๊ดยอดครับ ป๋ม ก่อใค่ได้ครับ....
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #448 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 05:34:09 PM »

วันนั้นไปเช่าหนังมาดูเป็นหนังคาวบอย เห็นยิงลูกซองแฝด เป็นแฝดขนาน...... หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากได้อีกแล้ว...รู้สึกว่ามีเสน่ห์ กว่าลูกซองเดี่ยว 5 นัด นิด นิด ...อ่ะครับ..แล้วกลับไปดูเรื่อง พันท์นิชเชอร์อีก...ตอนที่พระเอกยิงลูกซองแฝดขนาน...โอยเห็นแล้วก็อยากได้ ๆ อีก จูบบบบ
แฝดขนาด ซู๊ดยอดครับ ป๋ม ก่อใค่ได้ครับ....
ไบคาลถูกตี้ซู๊ด Grin Grin Grin Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #449 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 05:34:49 PM »

สวัสดีครับ ผมขอแนะนำตัวด้วยคนนะครับ ผมคนกทม.แต่ไปเชียงรายหรือเชียงใหม่เกือบจะทุกอาทิตย์ครับ มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นพี่ Lulu ออน เลยครับ Grinช่วงนี้สวนส้มเป็นยังไงมั่งครับ Grin Grin Grinว่างๆ ต้องหาโอกาสไปเที่ยวสวนส้มมั่งครับ หลงรัก หลงรัก

นั่นสิ ครับ หลัง ๆ ไม่ค่อยหันพี่ Lulu on line เลย......

แอ่นแหล๊ะ .... เจ็บแอวขนาด....
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 479
  พิมพ์