เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:26:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605493 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #450 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 07:06:59 PM »

สวัสดีครับ ผมขอแนะนำตัวด้วยคนนะครับ ผมคนกทม.แต่ไปเชียงรายหรือเชียงใหม่เกือบจะทุกอาทิตย์ครับ มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นพี่ Lulu ออน เลยครับ Grinช่วงนี้สวนส้มเป็นยังไงมั่งครับ Grin Grin Grinว่างๆ ต้องหาโอกาสไปเที่ยวสวนส้มมั่งครับ หลงรัก หลงรัก

นั่นสิ ครับ หลัง ๆ ไม่ค่อยหันพี่ Lulu on line เลย......

แอ่นแหล๊ะ .... เจ็บแอวขนาด....
Grin Grin Grinอู้ไทยปะแร่ดกะเจ็บแอวล่ะกะ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #451 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2006, 01:42:59 PM »

วันนั้นไปเช่าหนังมาดูเป็นหนังคาวบอย เห็นยิงลูกซองแฝด เป็นแฝดขนาน...... หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากได้อีกแล้ว...รู้สึกว่ามีเสน่ห์ กว่าลูกซองเดี่ยว 5 นัด นิด นิด ...อ่ะครับ..แล้วกลับไปดูเรื่อง พันท์นิชเชอร์อีก...ตอนที่พระเอกยิงลูกซองแฝดขนาน...โอยเห็นแล้วก็อยากได้ ๆ อีก จูบบบบ
แฝดขนาด ซู๊ดยอดครับ ป๋ม ก่อใค่ได้ครับ....
ไบคาลถูกตี้ซู๊ด Grin Grin Grin Grin

ปอดีไปได้ยินว่า ของพ่อเพื่อนจะขายครับ...ยี่ห้ออะหยังบ่ฮู้เหมือนกั๋นครับ...แฝดขนาน มีลำกล้องยาวและสั้นไว้เปลี่ยนโตย มีสองลำกล้อง ราคาขาย อยู่ตี้ 20k ครับ....แปงไปก่อหาครับ....หรือว่าราคานี้ไปซื้อปื๋นใหม่ดีกว่า...จ่วยแนะนำโตยครับ...ทีแรกอยากได้เดี่ยว 5 นัดเหมือนกั๋นแต่ไปหันแฝดขนาน ดูแล้วคลาสสิคกว่า..ก่ะเลยเปลี่ยนใจ๋ครับ... จูบบบบ
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #452 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2006, 05:24:13 PM »

สวัสดีครับ ผมขอแนะนำตัวด้วยคนนะครับ ผมคนกทม.แต่ไปเชียงรายหรือเชียงใหม่เกือบจะทุกอาทิตย์ครับ มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นพี่ Lulu ออน เลยครับ Grinช่วงนี้สวนส้มเป็นยังไงมั่งครับ Grin Grin Grinว่างๆ ต้องหาโอกาสไปเที่ยวสวนส้มมั่งครับ หลงรัก หลงรัก

นั่นสิ ครับ หลัง ๆ ไม่ค่อยหันพี่ Lulu on line เลย[/color]

ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับช่วงที่ผ่านมาผมยุ่งมากๆ ไม่ได้เข้ามาเลยขนาดขาดซ้อมไปนานเลยครับ

ต่อไปนี้พยามจะเข้ามาเยี่ยมเยียนนะครับ

แอ่นแหล๊ะ .... เจ็บแอวขนาด....
Grin Grin Grinอู้ไทยปะแร่ดกะเจ็บแอวล่ะกะ Grin
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #453 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2006, 05:54:05 PM »

วันนั้นไปเช่าหนังมาดูเป็นหนังคาวบอย เห็นยิงลูกซองแฝด เป็นแฝดขนาน...... หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากได้อีกแล้ว...รู้สึกว่ามีเสน่ห์ กว่าลูกซองเดี่ยว 5 นัด นิด นิด ...อ่ะครับ..แล้วกลับไปดูเรื่อง พันท์นิชเชอร์อีก...ตอนที่พระเอกยิงลูกซองแฝดขนาน...โอยเห็นแล้วก็อยากได้ ๆ อีก จูบบบบ
แฝดขนาด ซู๊ดยอดครับ ป๋ม ก่อใค่ได้ครับ....
ไบคาลถูกตี้ซู๊ด Grin Grin Grin Grin

ปอดีไปได้ยินว่า ของพ่อเพื่อนจะขายครับ...ยี่ห้ออะหยังบ่ฮู้เหมือนกั๋นครับ...แฝดขนาน มีลำกล้องยาวและสั้นไว้เปลี่ยนโตย มีสองลำกล้อง ราคาขาย อยู่ตี้ 20k ครับ....แปงไปก่อหาครับ....หรือว่าราคานี้ไปซื้อปื๋นใหม่ดีกว่า...จ่วยแนะนำโตยครับ...ทีแรกอยากได้เดี่ยว 5 นัดเหมือนกั๋นแต่ไปหันแฝดขนาน ดูแล้วคลาสสิคกว่า..ก่ะเลยเปลี่ยนใจ๋ครับ... จูบบบบ
ไบคาลผมเกยถามสองหมื่นสองร้านไพศิษฐ์ ปื๋นเก่าผ่อยี่ห้อก่อนหนาครับ ผ่อสภาพโตยปื๋นเก่าบางครั้งใจ้นักปื๋นชอบหลวมครับ

ถ้าแน่นสภาพดีก่อบ่แปงครับ เพราะได้สองลำกล้อง Grin Grin Grin
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #454 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2006, 08:03:47 PM »

ด.ช.สิงห์โตทอง ลองลูกซอง แล้วติดใจเหมือนผมเลยครับ......... แต่ ผบ.สูงสุด ไ่ม่อนุมัติแล้วครับ.  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อนุมัติแต่ ลูกซองจีนแดง กระบอกละไม่เกิน 1 K  เฮ้อ........

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #455 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2006, 08:56:47 AM »

ไบคาลผมเกยถามสองหมื่นสองร้านไพศิษฐ์ ปื๋นเก่าผ่อยี่ห้อก่อนหนาครับ ผ่อสภาพโตยปื๋นเก่าบางครั้งใจ้นักปื๋นชอบหลวมครับ

ถ้าแน่นสภาพดีก่อบ่แปงครับ เพราะได้สองลำกล้อง Grin Grin Grin
อ้างถึง

ขอบคุณครับ...สำหรับคำแนะนำ...เพราะผมบ่ค่อยมีความฮู้ตางนี้ครับ..ดูได้แค่ว่า..แต่ง รมมาก่อเต้าอั้น แต่พวกอะไหล่หรือชิ้นส่วน รุ่น ปี ที่ผลิต บ่ค่อยฮู้แหละครับ... Grin

ด.ช.สิงห์โตทอง ลองลูกซอง แล้วติดใจเหมือนผมเลยครับ......... แต่ ผบ.สูงสุด ไ่ม่อนุมัติแล้วครับ. หัวเราะร่าน้ำตาริน

อนุมัติแต่ ลูกซองจีนแดง กระบอกละไม่เกิน 1 K เฮ้อ........

อ้าว...หวัดดีครับอ้ายมดแดง หายไปจ๊าดเมินน้อ.....ครับ....ลูกซองจีนแดง..เป๋นอย่างใดครับ... Grin
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #456 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2006, 09:45:11 PM »

อ้าว...หวัดดีครับอ้ายมดแดง หายไปจ๊าดเมินน้อ.....ครับ....ลูกซองจีนแดง..เป๋นอย่างใดครับ... Grin
อ้างถึง

ลูกซองจีนแดงก็แถวท่าขี้เหล็กไงครับ BB GUN  Grin  ช่วงนี้เกือบจะหายยุ่งแล้ว ครับ ประมาณกลาง พ.ย. น่าจะว่าง  แต่้ถ้าผลงานยังไม่เข้าเป้า เหนื่อยแน่นอนครับสำหรับ 2 เดือนที่เหลือ ปีที่ีแล้ว เกือบน็อกครับ แต่ช่างมันครับ ผมคิดเสียว่าทำงานจนตัวเราตายวันนี้ พรุ่งนี้เขาก็ส่งคนใหม่มาทำงานแทนครับ Wink

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #457 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2006, 08:47:07 AM »

สวัสดียามเช้าทุก ๆ ท่านครับ...บ้านใครน้ำท่วมบ้างครับ...บ้านผมไม่ท่วมครับ....แห้งแก๊กแด๊ก...เหมือนเดิมครับ.... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #458 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 10:30:39 AM »

อ้างถึง

ลูกซองจีนแดงก็แถวท่าขี้เหล็กไงครับ BB GUN Grin ช่วงนี้เกือบจะหายยุ่งแล้ว ครับ ประมาณกลาง พ.ย. น่าจะว่าง แต่้ถ้าผลงานยังไม่เข้าเป้า เหนื่อยแน่นอนครับสำหรับ 2 เดือนที่เหลือ ปีที่ีแล้ว เกือบน็อกครับ แต่ช่างมันครับ ผมคิดเสียว่าทำงานจนตัวเราตายวันนี้ พรุ่งนี้เขาก็ส่งคนใหม่มาทำงานแทนครับ Wink

..งานท่านมดแดงช่วงนี้คงจะเหนื่อยน่าดู  ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ผมก็ไปหาซื้อ  BB  GUN ที่แม่สายไม่มีเลยครับ  แล้วพี่มดแดงไปซื้อที่ร้านไหนครับ..ถ้าว่าง ๆ เจอกันนะครับ...   Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #459 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 10:54:10 AM »

วันนี้ง่อม.. ๆ ..กะว่าจะไปสนามส่วนตัวซักกะหน่อย....แต่ไปคนเดียวคงง่อม..เหมือนกัน  มีไผ..ไขไปพ่องครับ... จูบบบบ
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #460 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 11:44:08 AM »

วันนี้ง่อม.. ๆ ..กะว่าจะไปสนามส่วนตัวซักกะหน่อย....แต่ไปคนเดียวคงง่อม..เหมือนกัน  มีไผ..ไขไปพ่องครับ... จูบบบบ
...อยากไปเหมือนกัน   วันนี้วันตำรวจต้องไปร่วมงาน  ตอนเย็นเมา ตาคงลาย  ยิงไม่ไหวแน่เลย  วันพรุ่งนี้ดีกว่านะท่าน.. 

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #461 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 12:03:43 PM »

วันนี้ง่อม.. ๆ ..กะว่าจะไปสนามส่วนตัวซักกะหน่อย....แต่ไปคนเดียวคงง่อม..เหมือนกัน มีไผ..ไขไปพ่องครับ... จูบบบบ
...อยากไปเหมือนกัน วันนี้วันตำรวจต้องไปร่วมงาน ตอนเย็นเมา ตาคงลาย ยิงไม่ไหวแน่เลย วันพรุ่งนี้ดีกว่านะท่าน..
อ้ายภูชี้ฟ้าวันพรุ่งนี้ไม่ถอนหรือครับ :Smiley
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #462 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 01:18:34 PM »

...อยากไปเหมือนกัน วันนี้วันตำรวจต้องไปร่วมงาน ตอนเย็นเมา ตาคงลาย ยิงไม่ไหวแน่เลย วันพรุ่งนี้ดีกว่านะท่าน..

บ่จวนกั๋นน้อ..... จูบบบบ
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #463 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 01:55:44 PM »

วันนี้ง่อม.. ๆ ..กะว่าจะไปสนามส่วนตัวซักกะหน่อย....แต่ไปคนเดียวคงง่อม..เหมือนกัน มีไผ..ไขไปพ่องครับ... จูบบบบ
อ้ายภูชี้ฟ้าวันพรุ่งนี้ไม่ถอนหรือครับ :Smiley
....เออ แต้ก่า..ผมว่าวันอาทิตย์ดีกว่าครับท่าน ด.ช.สิงห์คำ ค่อยไปยิง  ขอบคุณท่านภูกามยาวมากครับที่ชี้แนะ.. Grin 

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #464 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 01:58:01 PM »

บ่จวนกั๋นน้อ..... จูบบบบ
..กำลังจะจวนอยู่   ไปเจอกันที่ สภอ.พญาเม็งรายเลย   ตอนนี้เริ่มแล้ว  แล้วเจอกัน...

หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 479
  พิมพ์