เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:21:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605417 ครั้ง)
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #465 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 05:20:17 PM »

ฮิ ฮิ ผมมาแอบฟังชาวเชียงรายเค้าจู๋จี๋กันครับ
สรุป...ท่านภูฯ+ด.ช.สิงห์ฯ ป่านนี้คงเกี่ยวก้อยกันไปก๊งเหล้า ฉลองวันตำรวจกับเค้าแล้วล่ะครับ
เดี๋ยวคอยดูนะ พรุ่งนี้ต้องมาบ่น ปวดหัวจังเลย เมื่อคืนหนักไปหน่อย

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #466 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 06:01:22 PM »

ปอดีไปได้ยินว่า ของพ่อเพื่อนจะขายครับ...ยี่ห้ออะหยังบ่ฮู้เหมือนกั๋นครับ...แฝดขนาน มีลำกล้องยาวและสั้นไว้เปลี่ยนโตย มีสองลำกล้อง ราคาขาย อยู่ตี้ 20k ครับ....แปงไปก่อหาครับ....หรือว่าราคานี้ไปซื้อปื๋นใหม่ดีกว่า...จ่วยแนะนำโตยครับ...ทีแรกอยากได้เดี่ยว 5 นัดเหมือนกั๋นแต่ไปหันแฝดขนาน ดูแล้วคลาสสิคกว่า..ก่ะเลยเปลี่ยนใจ๋ครับ... จูบบบบ

ผ่อเผื่อผมโตยครับ ซาวเค เดวป๋าย ๆ ปี จะไปเอา Cheesy Grin Grin Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #467 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 07:16:44 PM »

ฮิ ฮิ ผมมาแอบฟังชาวเชียงรายเค้าจู๋จี๋กันครับ
สรุป...ท่านภูฯ+ด.ช.สิงห์ฯ ป่านนี้คงเกี่ยวก้อยกันไปก๊งเหล้า ฉลองวันตำรวจกับเค้าแล้วล่ะครับ
เดี๋ยวคอยดูนะ พรุ่งนี้ต้องมาบ่น ปวดหัวจังเลย เมื่อคืนหนักไปหน่อย
...ผมหนีกลับมาแล้วครับ  ไม่ไหวเหล้าเบียร์เยอะเหลือเกิน  อยู่ต่อไม่ได้  เมาแน่ ๆ  ..

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #468 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 07:19:27 PM »

หมายฟามว่า ดช.สิงห์ฯ ยังอยู่ในงานใช่มั้ยครับ อิ อิ ท่าจะติดลมแล้ว

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #469 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 09:10:33 PM »

หันฮู้กั๋นก่าเรื่องเหล้า เปรี้ยวปากเน๊อะ จะไปกินพ่องโล๊ะ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #470 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 09:16:48 AM »

ผ่อเผื่อผมโตยครับ ซาวเค เดวป๋าย ๆ ปี จะไปเอา Cheesy Grin Grin Grin
อ้างถึง

ครับ...คาดว่าแกยังบ่ขายเตื้อครับ..แกมีเดี่ยว ห้านัด ตัดพานท้ายแหม กระบอกหนึ่งครับ แกได้มาแปงขนาด ครับ 30k จะขายก็คงขายประมาณนั้น....แต่ต๋อนนี้  ผมตัดสินใจ๋ ไปเอาน้อง เรฯ เหมือนเดิมดีกว่าครับ    ผบทบ.. ก่ะอนุมัติแล้วครับ...ค้าง ป.3 กับ สะตังค์ บ่ดายครับ... Grin

หมายฟามว่า ดช.สิงห์ฯ ยังอยู่ในงานใช่มั้ยครับ อิ อิ ท่าจะติดลมแล้ว

บ่ได้ไปซักกำครับ..พอดี มีหมู่มาเล่นเปตองตี้สำนักงาน ก่ะเลย บ่ได้ไปซักกำ แต่เรื่องเมานี่...แน่นอนอยู่แล้ว...นิดหน่อยครับ...หมดไป สองขวด...ครับ... จูบบบบ

หันฮู้กั๋นก่าเรื่องเหล้า เปรี้ยวปากเน๊อะ จะไปกินพ่องโล๊ะ Grin

เดว..ถ้าได้ไปซื้อปื๋นเมื่อใด...ก่ะคงได้จนแก้วกั๋นพ่องละครับ..พอดี เพื่อนผมมันอยู่หอพัก โกมลอพาตเมนท์ ใกล้ ๆ กับบ้านอ้ายเอ๋ ครับ  ตึ๊กอาละ...กะไปขอนอนโตยมันซักคืน ..(เพื่อนแม่ญิง อยู่กับแม่สองคน) ครับ.....ตะก่อนผมไปอยู่กรุงเทพฯ ใหม่ ๆ ก่ะไปอยู่หอนี้จ๊าดเมินครับ.... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2006, 09:19:38 AM โดย ด.ช.สิงห์คำ » บันทึกการเข้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #471 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 10:50:24 AM »

เดว..ถ้าได้ไปซื้อปื๋นเมื่อใด...ก่ะคงได้จนแก้วกั๋นพ่องละครับ..พอดี เพื่อนผมมันอยู่หอพัก โกมลอพาตเมนท์ ใกล้ ๆ กับบ้านอ้ายเอ๋ ครับ ตึ๊กอาละ...กะไปขอนอนโตยมันซักคืน ..(เพื่อนแม่ญิง อยู่กับแม่สองคน) ครับ.....ตะก่อนผมไปอยู่กรุงเทพฯ ใหม่ ๆ ก่ะไปอยู่หอนี้จ๊าดเมินครับ.... Grin
ยินดีต้อนฮับครับ น้ำลายหก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #472 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 11:11:53 AM »

Grinมะตอนนี้..เดว..จวน อ้ายคอมแบท กับ ภูชี้ฟ้า ไปสนามส่วนตั๋ว ซักกำก่อนเต๊อะ ง่อมมือ มาเมินละ.... จูบบบบ
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #473 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 12:48:22 PM »

ครบกำหนดลาแล้วครับ เลยมารายงานตัว

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #474 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 08:57:18 PM »

Grinมะตอนนี้..เดว..จวน อ้ายคอมแบท กับ ภูชี้ฟ้า ไปสนามส่วนตั๋ว ซักกำก่อนเต๊อะ ง่อมมือ มาเมินละ.... จูบบบบ
ซัดไปครึ่งกล่อง แก้ง่อม.....

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #475 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2006, 01:36:21 PM »

Grin เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้...รวมกันอีกรอบดีไหมครับ...ที่สนามกลาง....เหมือนเดิม.........วันนี้ ผมตื่นแต่เช้า ออกปั่นเสือภูเขา วันนี้ปั่นเข้าป่าไปคนเดียว เสียวสันหลังเหมือนกัน (แต่ก็อุ่นใจมีเพื่อนคู่ใจไปด้วย )  เพราะเป็นป่าที่ไม่เคยไป...ทางลำบากสมกับเอาเสือภูเขาไปปั่น มีทั้งหลุม บ่อโคลน แบ่งกันขี่ ระหว่างคนกับรถ ช่วงที่ปั่นไม่ได้เราก็ให้รถขี่ ช่วงที่ปั่นได้ เราก็ขี่รถ    ไม่ทำให้ผิดหวังเลยจริง ๆ ครับ..กลับมาถึงบ้าน กินข้าวเที่ยงพอดี....มีแต่โคลนเต็มตัว ทั้งคนทั้งรถ มันส์และเหนื่อย  สมใจ.... จูบบบบ
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #476 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2006, 06:24:31 PM »

..เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา  เข้าไปในเมืองกะว่าจะไปซ้อมยิงปืนซักหน่อย  แต่ไม่มีลูกปืน เซ็งเลยจริง ๆ  แถมก่อนหน้าท่าน ด.ช.สิงห์คำกับท่าน combat 85 ชวนไปยิงสนามส่วนตัวอีก วันนี้กลับมาถึงบ้านตอนเย็น  โทรถามท่าน combat 85 แกบอกว่าไปยิงมาแล้ววันเสาร์  เลยไปยิงปืนคนเดียว ..ง่อมขนาด..

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #477 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2006, 10:43:33 PM »

สิ้นเดือนนี้ถ้าว่างเจอกันสนามกลาง

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #478 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 08:54:25 AM »

สิ้นเดือนนี้ถ้าว่างเจอกันสนามกลาง

เอาครับ...บ่ดีลืมเอามะเขือแจ้ไปโตยเน้อ. Grin......สิ้นเดือนนี้...ขอเชิญหมู่เฮาทุกคน..ครับ...ที่เก่า  เวลาเดิม   Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #479 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2006, 11:03:02 AM »

..สิ้นเดือนผมเห็นควรรวมพลกันอีกครั้งนะครับ  เพื่อจะได้รู้จักสมาชิกใหม่ด้วยครับ...   

หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 479
  พิมพ์