เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:29:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605487 ครั้ง)
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #495 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2006, 10:02:05 PM »

อ้างถึง
..บ่เป้นหยังครับ ถ้าบ่สะดวกบ่ต้องเอามาก็ได้ครับ มาก่าตัวกับหัวใจก็ปอครับ เอาปืนแถวนี้ยิงเอา ... Grin
อ้างถึง

ด้วยความเคารพครับ

อย่างนี้เขาเรียกว่ายิงปืนชาวบ้านไช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ใช่แล้วครับ Grin Grin Grinยิงเสร็จมีเหล้าชาวบ้านอีก ๑แกลลอน น้ำลายหก
..ถูกต้องแล้วครับ  ตามที่ท่านภูกามยาวตอบเลยครับ ... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #496 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2006, 10:13:54 PM »

อ้างถึง
..บ่เป้นหยังครับ ถ้าบ่สะดวกบ่ต้องเอามาก็ได้ครับ มาก่าตัวกับหัวใจก็ปอครับ เอาปืนแถวนี้ยิงเอา ... Grin
อ้างถึง

อย่างนี้เขาเรียกว่ายิงปืนชาวบ้านไช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ใช่แล้วครับ Grin Grin Grinยิงเสร็จมีเหล้าชาวบ้านอีก ๑แกลลอน น้ำลายหก
..ถูกต้องแล้วครับ  ตามที่ท่านภูกามยาวตอบเลยครับ ... Grin

เสียดายที่อยู่ไกลครับ ไม่งั้นได้กิน สรถ ชาวบ้านแน่ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #497 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2006, 05:23:48 PM »

ไครทราบบ้างครับว่าทำไมพี่ปูถึงได้ตัดใจจากทางโลกครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,3854.5040.html

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #498 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2006, 05:42:09 PM »

อ้างถึง
อ้างถึง

ขอบคุณครับ

เป็นยังไงครับเหล้าชาวบ้าน...ขาวใสจั๊วะ...ขนาดไหน...ส่งมาชิมบ้างเน้อ...

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #499 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2006, 08:59:46 PM »

อ้างถึง
อ้างถึง

ขอบคุณครับ

เป็นยังไงครับเหล้าชาวบ้าน...ขาวใสจั๊วะ...ขนาดไหน...ส่งมาชิมบ้างเน้อ...
ถึงมิตติ๊งจะเลื่อนไปปีหน้า ก็เอาใส่ขวดเบียร์มาด้วยน่ะ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #500 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 11:01:43 AM »

จูบบบบพอดีเสาร์ อาทิตย์ ไม่ว่างเลยครับ..เพราะไปปั่นเสือภูเขา ...วันนี้ว่าง เมื่อตะกี้ไปกะท่าน ภูชี้ฟ้า ไปซัดมาเสีย สองแม็กฯ ....ปลดปล่อยอารมณ์...ตอนนี้...เปรี้ยวปากอีกแล้ว... น้ำลายหก
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #501 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 01:00:42 PM »

ขอมาแจมโตยคนเน้อครับ อยู่เจียงคำครับ เบี้ยน๊อยหอยน๊อยครับ กำลังเก็บตางค์จะไปสู่ขอน้องแบร์ครับ
เปิ่นว่างามนักงามหนาจะเอาหื้อได้ครับ  แล้วจะจวนปี่ๆเจียงคำมาแอ่วหาครับ

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #502 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 01:07:56 PM »

ขอมาแจมโตยคนเน้อครับ อยู่เจียงคำครับ เบี้ยน๊อยหอยน๊อยครับ กำลังเก็บตางค์จะไปสู่ขอน้องแบร์ครับ
เปิ่นว่างามนักงามหนาจะเอาหื้อได้ครับ แล้วจะจวนปี่ๆเจียงคำมาแอ่วหาครับ
เจียงคำมีแข่งแหม เมื่อไดครับ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #503 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 01:41:56 PM »

ยินดีต้อนฮับอ้าย .... โมโต..ครับ..ว่าง ๆ กะมาแอ่วเน้อครับ...ใกล้ ๆ นี้บ่ดาย...ครับ.... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #504 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 03:25:57 PM »

เปิ่นว่างามนักงามหนาจะเอาหื้อได้ครับ แล้วจะจวนปี่ๆเจียงคำมาแอ่วหาครับ

ยินดีต้อนฮับอ้าย .... โมโต..ครับ..ว่าง ๆ กะมาแอ่วเน้อครับ...ใกล้ ๆ นี้บ่ดาย...ครับ.... Grin
...ใช่แล้วครับ  ยินดีต้อนรับครับเหมือนกันครับ  ถ้าอ้ายโมโตว่าง ๆ ก็มาแอ่วพญาเม็งรายได้เลยใกล้แค่นี้เองครับ  ขอเป็นวันหยุดราชการนะครับ  ... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #505 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 08:47:18 PM »

จูบบบบพอดีเสาร์ อาทิตย์ ไม่ว่างเลยครับ..เพราะไปปั่นเสือภูเขา ...วันนี้ว่าง เมื่อตะกี้ไปกะท่าน ภูชี้ฟ้า ไปซัดมาเสีย สองแม็กฯ ....ปลดปล่อยอารมณ์...ตอนนี้...เปรี้ยวปากอีกแล้ว... น้ำลายหก
      เอาอะไรไปซัด เสียดายไม่อยู่ร่วมก้วนด้วย วันนี้23 เข้าไปสนามกะว่าจะเอาติดไม้ ติดมือมาสักกล่อง
ปิด สงสัยเอา .22 ไปซัดแน่เลย

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #506 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2006, 11:06:36 PM »

เอาอะไรไปซัด เสียดายไม่อยู่ร่วมก้วนด้วย วันนี้23 เข้าไปสนามกะว่าจะเอาติดไม้ ติดมือมาสักกล่อง
ปิด สงสัยเอา .22 ไปซัดแน่เลย
..ใช่แล้วครับ  ผมเอา  .22  ไปลองยิง  ส่วนท่าน ด.ช.สิงห์คำ เอา 9 มม.ไปครับ.. Wink

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #507 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 08:23:59 AM »

Grinตะวา  ไปปั่นเสือภูเขา  โดนดีจนได้ ครับ....หัวปัก ลงดินเลย...กลายเป็นรถขี่คน สำหรับคนก็ ข้อศอกแตก เข่าบวม มือเคล็ด  .... วันนี้คงหยุดก่อน....รถเสียหายเล็กน้อย... จูบบบบ
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #508 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 10:06:48 AM »

Grinตะวา  ไปปั่นเสือภูเขา  โดนดีจนได้ ครับ....หัวปัก ลงดินเลย...กลายเป็นรถขี่คน สำหรับคนก็ ข้อศอกแตก เข่าบวม มือเคล็ด  .... วันนี้คงหยุดก่อน....รถเสียหายเล็กน้อย... จูบบบบ
...ปืนเป็นไงบ้างครับ  เป็นห่วงปืนครับ  กลัวหล่นหาย หรือชำรุดเสียหาย... Grin

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #509 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 12:40:24 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,24418.0.html

กลุ่มเรา มีใครสนใจไหมครับ  สิ้นเดือนผมคงไม่ได้ไป ต้องไปรับลูกที่เชียงของครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 479
  พิมพ์