เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:24:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605350 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #510 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 01:05:44 PM »

Grinตะวา  ไปปั่นเสือภูเขา  โดนดีจนได้ ครับ....หัวปัก ลงดินเลย...กลายเป็นรถขี่คน สำหรับคนก็ ข้อศอกแตก เข่าบวม มือเคล็ด  .... วันนี้คงหยุดก่อน....รถเสียหายเล็กน้อย... จูบบบบ
...ปืนเป็นไงบ้างครับ  เป็นห่วงปืนครับ  กลัวหล่นหาย หรือชำรุดเสียหาย... Grin

บ่เป๋นหยังครับ....ปืนอยู่กระเป๋าคาดเอว......อยู่แบบเดิม....ขึ้นลำไว้ก็ไม่ลั่น....แต่คน...เจ็บไปทั้งตัวเลย.... จูบบบบ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 01:08:15 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,24418.0.html

กลุ่มเรา มีใครสนใจไหมครับ สิ้นเดือนผมคงไม่ได้ไป ต้องไปรับลูกที่เชียงของครับ

งั้นมาแวะที่บ้านผมสิครับ..อาจารย์......วันเสาร์หรือว่าอาทิตย์ดีครับ....เดี๋ยวผมจะพาไป สนามส่วนตัวก็ได้ครับ... Smiley
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #512 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 03:54:49 PM »

งั้นมาแวะที่บ้านผมสิครับ..อาจารย์......วันเสาร์หรือว่าอาทิตย์ดีครับ....เดี๋ยวผมจะพาไป สนามส่วนตัวก็ได้ครับ...

ไป-กลับคนละทางครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #513 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 10:19:37 PM »

.......ไป-กลับคนละทางครับ.....

...ท่านต่ายจะมาพญาเม็งรายวันเสาร์ครับ  ผมจะพาไปดูปืน  .357  ซักหน่อย  เห็นท่านต่ายบอกว่าอยากได้  ยังไงอาจารย์ลองแวะมาทางบ้านผมซิครับ  ขาไปก็ได้หรือขากลับก็ดีครับ แวะมาเที่ยวหน่อย  ผมมี  colt woodsman  ให้ดูครับ... Grin

ดูรูปไปก่อนนะครับ.... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #514 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 08:15:18 AM »

.......ไป-กลับคนละทางครับ.....

...ท่านต่ายจะมาพญาเม็งรายวันเสาร์ครับ  ผมจะพาไปดูปืน  .357  ซักหน่อย  เห็นท่านต่ายบอกว่าอยากได้  ยังไงอาจารย์ลองแวะมาทางบ้านผมซิครับ  ขาไปก็ได้หรือขากลับก็ดีครับ แวะมาเที่ยวหน่อย  ผมมี  colt woodsman  ให้ดูครับ... Grin

ดูรูปไปก่อนนะครับ.... Grin

อั้น....เฮา...รวมพลตี้พญาเม็งรายก่อได้น้อครับ..รอบนี้.... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #515 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 09:39:13 AM »

.....เห็นด้วยครับ  มารวมพลและสังสรรค์ที่พญาเม็งรายครับ...
     ที่อยู่และที่จะมามีรายชื่อดังต่อไปนี้
       1.ผมภูชี้ฟ้าครับ
       2.ท่านสิงห์คำ
       3.ท่าน combat 85
       4.ท่านต่าย
       5.ท่านสีอำพัน  ยังไม่แน่ใจครับ
       ใครอยู่ใกล้ ๆ ก็เชิญเลยนะครับ

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #516 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 10:17:00 AM »

สรุปแล้วว่า เสาร์-อาทิตย์นี้ ไม่ได้ไปไหนครับ ผมต้องอยู่รวมงาน ซ้อมรับปริญญาของ นศ ที่มหาลัยครับ ลืมไปเลย ว่าตัวเองต้องร่วมด้วย ขอโทษทุกท่านด้วย ที่ไปร่วมงานไม่ได้ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #517 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 10:26:02 AM »

สรุปแล้วว่า เสาร์-อาทิตย์นี้ ไม่ได้ไปไหนครับ ผมต้องอยู่รวมงาน ซ้อมรับปริญญาของ นศ ที่มหาลัยครับ ลืมไปเลย ว่าตัวเองต้องร่วมด้วย ขอโทษทุกท่านด้วย ที่ไปร่วมงานไม่ได้ครับ

ไม่เป็นไรครับ...โอกาสหน้าค่อย...ว่ากันใหม่ครับ..อาจารย์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #518 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 10:42:19 AM »

ครับผม
 สรุปว่า โคลท์วูดแมน ใครรับไปครับ อ้อ สามแปดของผม ไม่มีใครสนใจเลยเหรอครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #519 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 10:58:24 AM »

ครับผม
 สรุปว่า โคลท์วูดแมน ใครรับไปครับ อ้อ สามแปดของผม ไม่มีใครสนใจเลยเหรอครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
..ตัวสี่นิ้วยังไม่มีครับท่านสีอำพัน  แต่ของผมหกนิ้วครับ  สามแปดผมมีแล้วครับ  เดี๋ยวจะถามคนที่อยากได้ดูนะครับ... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #520 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 11:46:41 AM »

ครับผม
..ตัวสี่นิ้วยังไม่มีครับท่านสีอำพัน  แต่ของผมหกนิ้วครับ  สามแปดผมมีแล้วครับ  เดี๋ยวจะถามคนที่อยากได้ดูนะครับ... Grin

รบกวน ถ่ายรูป หลายมุมมาให้ชมหน่อยได้ไหมครับ ส่งมาที่ เมลล์ก็ได้ครับ Preechaponchai@hotmail.com  ชักสนใจเหมือนกัน อ้อ ราคาเท่าไหร่ครับ  สามแปดที่ผม ราคาต่อรองได้ครับ ปืนพกมากกว่ายิง เจ้าของไม่ค่อยรักษาเสียดายของจริง รบกวนสอบถามผู้สนใจให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #521 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 12:21:33 PM »

พอดีเมื่อกี้ขึ้นไปขอ ป.3 ลูกซอง ที่หวังไว้.. น้ำลายหก ที่อำเภอ ท่านปลัดอาวุโส ท่านอยากได้ .38 ลำกล้อง 2นิ้ว หรือ 2.5 นิ้ว ท่านใดอยากปล่อยก็บอกนะครับ..... Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2006, 12:27:44 PM โดย สิงห์คำ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #522 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 01:50:25 PM »

พอดีเมื่อกี้ขึ้นไปขอ ป.3 ลูกซอง ที่หวังไว้..  ที่อำเภอ ท่านปลัดอาวุโส ท่านอยากได้ .38 ลำกล้อง 2นิ้ว หรือ 2.5 นิ้ว ท่านใดอยากปล่อยก็บอกนะครับ.....

ท่าน สิงห์คำ เช็คพีเอ็มด้วยนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #523 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 02:13:22 PM »

พอดีเมื่อกี้ขึ้นไปขอ ป.3 ลูกซอง ที่หวังไว้.. ที่อำเภอ ท่านปลัดอาวุโส ท่านอยากได้ .38 ลำกล้อง 2นิ้ว หรือ 2.5 นิ้ว ท่านใดอยากปล่อยก็บอกนะครับ.....

ท่าน สิงห์คำ เช็คพีเอ็มด้วยนะครับ

ท่านสิงห์คำ เล็งลูกซอง ประเภทไหนไว้ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #524 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 02:15:54 PM »

ข่าวด่วน

สนามยิงปืน เชียงราย ทุบ รื้อ ทำใหม่แล้ว ตอนนี้กำลังดำเนินการ  เพื่อนบอกมาอีกทีผมยังไม่เห็นกับตานะครับ เขาว่า อบจ จะเข้ามาทำดำเนินการแทน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2006, 02:17:44 PM โดย สีอำพัน » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 479
  พิมพ์