เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:29:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 41 42 43 [44] 45 46 47 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605087 ครั้ง)
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #645 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:11:14 PM »

อ้ายนพครับ...แบบอี้ปอไหวก่อครับ... Grin

อันนี้ยัง อย่างป๋ายละเน้อครับ... Grin

จะ จะ จะ ไจ๊ ดั้ยครับ ..... อย่างป๋ายละก๊ะนิ.... เป๋นดีใค่หันเก๊าครับ....
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #646 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:38:14 PM »

Shockedอ้าว...ยังมีชีวิตรอดอยู่อีกเหรอครับเนี่ย.... Grin
..กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยแล้วครับ ... หลงรัก

อ้อ...ดีแล้วที่เข้าบ้านได้.....โดยสวัสดิภาพ.. Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #647 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:39:46 PM »

อ้ายนพครับ...แบบอี้ปอไหวก่อครับ... Grin

อันนี้ยัง อย่างป๋ายละเน้อครับ... Grin

จะ จะ จะ ไจ๊ ดั้ยครับ ..... อย่างป๋ายละก๊ะนิ.... เป๋นดีใค่หันเก๊าครับ....

ตะคืน น้องเปิ้นว่า ยังขาดคนส่งเสียค่าเล่าเรียนอยู่เน้อครับ.....เบอร์โทร...ลองสอบถามไปตาง เสี่ยต่าย...ครับ...อุ๊บ. Lips Sealed Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #648 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:48:12 PM »

เฮ้อ....
งานนี้ อิจฉาพี่บุญจังเลย.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #649 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:49:43 PM »

Grin Grin Grin Grin เมื่อใดจะลงฮูปครับ เจื๋อสาดรอ ตะเจ๊าละเน่อ....
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #650 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:51:20 PM »

เฮ้อ....
งานนี้ อิจฉาพี่บุญจังเลย.....

แหม...อิจฉาก็เชิญสิครับพี่ซับสุดหล่อ น้อง ๆ ทางนี้ยินดีต้อนรับทุกเมื่อครับ.... หลงรัก

น้องคนนี้คุยเก่งนะครับพี่.. Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2006, 01:08:57 PM โดย สิงห์คำ » บันทึกการเข้า
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #651 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:56:07 PM »

Grin Grin Grin Grin เมื่อใดจะลงฮูปครับ เจื๋อสาดรอ ตะเจ๊าละเน่อ....

ฮูปผมถ่ายมาน้อยเดียวครับ...ต้องกล้องของป๋าบุญครับ...เปิ้นถ่ายไว้เยอะ ...   จูบบบบ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #652 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 01:02:36 PM »

แหมน้อย...เสี่ยต่ายครับ...ขอฮูปเดียวเน้อ..ความจริงแล้วอันนี้ ผมบังคับหื้อน้องเปิ้นไปนั่งโตยบ่ดายครับ..อ้ายต่ายบ่ชอบซักน้อยเลย...นึกแล้วก่ะ เอ็นดูอ้ายต่ายครับ...ต้องจำใจ หื้อน้องเปิ้น นั่งถ่ายฮูปโตย.. Cry

อันนี้ ท่าน COMBAT 85 กำลังได้ที่ครับ...สังเกตสายตาพี่แกสิครับ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2006, 01:06:57 PM โดย สิงห์คำ » บันทึกการเข้า
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #653 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 01:23:17 PM »

พี่บุญ บอกว่า เสียดายจัง......เฮ้อ

ตะคืน น้องเปิ้นว่า ยังขาดคนส่งเสียค่าเล่าเรียนอยู่เน้อครับ.....เบอร์โทร...ลองสอบถามไปตาง เสี่ยต่าย...ครับ...อุ๊บ. Lips Sealed Grin

ไม่เอา ไม่พูด

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #654 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 03:54:35 PM »

อาจารย์ครับ...เมื่อคืน ... ไม่ถึงที่ครับ..เย็นนี้ เปรี้ยวปากอีกแล้วสิ...เดี๋ยวงวดหน้า..ว่าไงครับ...ผมยังติดหนี้อยู่เลย....ต้อนรับเจ๊โอ...ที่ภูชี้ฟ้าเลยดีไหมครับ.. Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #655 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 04:00:26 PM »

อาจารย์ครับ...เมื่อคืน ... ไม่ถึงที่ครับ..เย็นนี้ เปรี้ยวปากอีกแล้วสิ...เดี๋ยวงวดหน้า..ว่าไงครับ...ผมยังติดหนี้อยู่เลย....ต้อนรับเจ๊โอ...ที่ภูชี้ฟ้าเลยดีไหมครับ.. Grin

เมื่อคืนผมต้องขอโทษด้วยครับที่ รีบกลับ เพราะบอกว่าจะกลับห้าทุ่ม ต้องเป็นเด็กดีก่อน เดี๋ยวคราวหน้า อด  Grin Grin Grin
เรื่องเบอร์โทร น้อง กิ๊ฟ ไม่รู้อยู่ ไหนแล้  อ้อ เรื่องหนี้สิน เมื่อคืน ไม่รู้เท่าไหร ผมคุยกับต่าย ก่อน แล้วจะ PM บอก
ว่าแต่คน นั่งต่อ มีดี อะไรเพิ่มไหมครับ  เสี่ยต่าย ก็หนาวๆ อยู่ พี่บุญ บ่น รู้งี้   มาตั้งนานแล้ว

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #656 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 07:43:51 PM »

ขอถามจาวปื๋นเจียงฮายกัมเต๊อะครับ  บ่าเดี่ยวสนามยิงปื๋นเจียงฮายบ่ามีข่าวเลยครับ  คุณสุรศักดิ์
คุณอนุสรณ์ ฯลฯ เปิ้นไปไหนกั๋นโม๊ดครับ ส่งหนังสือไปแล้วหลายปี๋  ก่าบ่าตอบหื้อฮู้ครับ  ฮบก๋วน
หมู่เฮาตี้ฮู้  จ้วยไขหื้อหายข้องใจ๋กำเต๊อะครับผม  คนสามหมอกเขาหง้อมหาน่ะ หลงรัก หลงรัก :VOV

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #657 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 07:52:02 PM »

เมื่อคืนผมต้องขอโทษด้วยครับที่ รีบกลับ เพราะบอกว่าจะกลับห้าทุ่ม ต้องเป็นเด็กดีก่อน เดี๋ยวคราวหน้า อด Grin Grin Grin
เรื่องเบอร์โทร น้อง กิ๊ฟ ไม่รู้อยู่ ไหนแล้ อ้อ เรื่องหนี้สิน เมื่อคืน ไม่รู้เท่าไหร ผมคุยกับต่าย ก่อน แล้วจะ PM บอก
ว่าแต่คน นั่งต่อ มีดี อะไรเพิ่มไหมครับ เสี่ยต่าย ก็หนาวๆ อยู่ พี่บุญ บ่น รู้งี้ มาตั้งนานแล้ว
...เสียดายเมื่อคืนพี่ ๆ กลับเร็วไปหน่อย  ผมบอกที่บ้านว่าจะกลับสามทุ่ม  พอดีเลยเวลาคิดได้ว่ากลับซ้ากลับเร็วก็ความผิดเท่ากัน  ก็เลยกลับเช้าเลย  ... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #658 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 07:58:41 PM »

แหมน้อย...เสี่ยต่ายครับ...ขอฮูปเดียวเน้อ..ความจริงแล้วอันนี้ ผมบังคับหื้อน้องเปิ้นไปนั่งโตยบ่ดายครับ..อ้ายต่ายบ่ชอบซักน้อยเลย...นึกแล้วก่ะ เอ็นดูอ้ายต่ายครับ...ต้องจำใจ หื้อน้องเปิ้น นั่งถ่ายฮูปโตย.. Cry

อันนี้ ท่าน COMBAT 85 กำลังได้ที่ครับ...สังเกตสายตาพี่แกสิครับ Grin

...อ้ายต่ายบ่ชอบซักน้อยเลย    Grin  Grin  Grin...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #659 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:07:19 PM »

ขอถามจาวปื๋นเจียงฮายกัมเต๊อะครับ  บ่าเดี่ยวสนามยิงปื๋นเจียงฮายบ่ามีข่าวเลยครับ  คุณสุรศักดิ์
คุณอนุสรณ์ ฯลฯ เปิ้นไปไหนกั๋นโม๊ดครับ ส่งหนังสือไปแล้วหลายปี๋  ก่าบ่าตอบหื้อฮู้ครับ  ฮบก๋วน
หมู่เฮาตี้ฮู้  จ้วยไขหื้อหายข้องใจ๋กำเต๊อะครับผม  คนสามหมอกเขาหง้อมหาน่ะ หลงรัก หลงรัก :VOV

สนามเจียงฮาย.....เปิ้นบ่ค่อยมีการรวมตัวกั๋นเมินแล้วครับ....ตอนนี้กะลังอยู่ระหว่างการปรับปรุง  ครับ....มีข่าวแว่ว  ๆ ว่า จะหื้อ อบจ.เข้ามาดำเนินการแทนครับ....หมู่ผมก่ะง่อมขนาดครับ....ลูกปืนก่ะบ่มี  สนามมาตรฐานก็บ่มี....
 จูบบบบ
หน้า: 1 ... 41 42 43 [44] 45 46 47 ... 479
  พิมพ์