เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:15:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604868 ครั้ง)
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #660 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:18:45 PM »

ขอถามจาวปื๋นเจียงฮายกัมเต๊อะครับ  บ่าเดี่ยวสนามยิงปื๋นเจียงฮายบ่ามีข่าวเลยครับ  คุณสุรศักดิ์
คุณอนุสรณ์ ฯลฯ เปิ้นไปไหนกั๋นโม๊ดครับ ส่งหนังสือไปแล้วหลายปี๋  ก่าบ่าตอบหื้อฮู้ครับ  ฮบก๋วน
หมู่เฮาตี้ฮู้  จ้วยไขหื้อหายข้องใจ๋กำเต๊อะครับผม  คนสามหมอกเขาหง้อมหาน่ะ หลงรัก หลงรัก :VOV

สนามเจียงฮาย.....เปิ้นบ่ค่อยมีการรวมตัวกั๋นเมินแล้วครับ....ตอนนี้กะลังอยู่ระหว่างการปรับปรุง  ครับ....มีข่าวแว่ว  ๆ ว่า จะหื้อ อบจ.เข้ามาดำเนินการแทนครับ....หมู่ผมก่ะง่อมขนาดครับ....ลูกปืนก่ะบ่มี  สนามมาตรฐานก็บ่มี....
 จูบบบบ

ขอบคุณครับ  จ๊ะอั้นมายิงหื้อหายง่อมตี้เมืองสามหมอก 9-10 ธค.หายง่อมแน่ๆครับ  บ่าถ้ากั๋วเมารถ เกียมยา
แก้เมาไว้แล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #661 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:31:17 PM »

ท่าทางพี่บุญจะต้องเลื่อนตั๋วเป็นแน่แท้.... Grin
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #662 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 11:07:17 PM »

ด้วยความเคารพครับ...

ยังไง 28 นี้เก็บแรงมาต่อที่หาดใหญ่ด้วยนะครับพี่บุญ... น้ำลายหก น้ำลายหก Grin

ขอบคุณครับ..............

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #663 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 06:10:45 AM »

ฝากจาวเจียงฮายโต๋ย ไผป๊ะปี้บุญจ้วยต๋ามเปิ้นว่าได้ฮับของตาง ป.ณ. ยังก่อ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #664 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 08:56:50 AM »

ขอบคุณครับ  จ๊ะอั้นมายิงหื้อหายง่อมตี้เมืองสามหมอก 9-10 ธค.หายง่อมแน่ๆครับ บ่าถ้ากั๋วเมารถ เกียมยา
แก้เมาไว้แล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ครับผม....อยากไปแต่ช่วงนี้....งานถมเต็มหมดเลยครับ...ยุ่งขนาดเลย... จูบบบบ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #665 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 08:58:53 AM »

ฝากจาวเจียงฮายโต๋ย ไผป๊ะปี้บุญจ้วยต๋ามเปิ้นว่าได้ฮับของตาง ป.ณ. ยังก่อ

ต๋อนนี้ อ้ายบุญอยู่เจียงใหม่ครับ....สงสัยกะลัง แอ่วงานพืชสวนโลกโตยอาจารย์โด่งอยู่ครับอ้ายปู Smiley

ตอนนี้ พี่บุญอยู่เชียงใหม่ครับ..สงสัยกำลังเที่ยวงานพืชสวนโลกกับอาจารย์โด่งอยู่ครับพี่ปู... Grin
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #666 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 09:03:45 AM »

พาพี่บุญไปนอนโรงแรม เรดโรส สิครับรับรองว่าชอบ Grin
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยโรงแรมมหาสนุก...........................

Grin 0h.....G00D .............. Grin

โอเคยเช็คในเวบด้วยอ่ะค่ะ ยังอยากจะไปนอนเลย...แบบขำๆซักคืนนึง แต่คนที่ไปด้วยบอกว่าน่ากลัว...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #667 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 09:05:25 AM »

ต๋อนนี้ อ้ายบุญอยู่เจียงใหม่ครับ....สงสัยกะลัง แอ่วงานพืชสวนโลกโตยอาจารย์โด่งอยู่ครับอ้ายปู Smiley
ตอนนี้ พี่บุญอยู่เชียงใหม่ครับ..สงสัยกำลังเที่ยวงานพืชสวนโลกกับอาจารย์โด่งอยู่ครับพี่ปู... Grin

ขอบคุณครับ เมื่อเช้าดัดจริตอู้คำเมืองแบบว่าเพิ่งส่างอ้ะ.....ฮิ ฮิ.....ตองแดงแหลงเหนีย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #668 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 09:06:02 AM »

อาจารย์ครับ...เมื่อคืน ... ไม่ถึงที่ครับ..เย็นนี้ เปรี้ยวปากอีกแล้วสิ...เดี๋ยวงวดหน้า..ว่าไงครับ...ผมยังติดหนี้อยู่เลย....ต้อนรับเจ๊โอ...ที่ภูชี้ฟ้าเลยดีไหมครับ.. Grin

Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #669 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 09:07:11 AM »

ชะอุ้ย.......ชนกะน้องโอเลย เจ็บไม๊จ๊ะเจ๊

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #670 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 11:00:40 AM »

อาจารย์ครับ...เมื่อคืน ... ไม่ถึงที่ครับ..เย็นนี้ เปรี้ยวปากอีกแล้วสิ...เดี๋ยวงวดหน้า..ว่าไงครับ...ผมยังติดหนี้อยู่เลย....ต้อนรับเจ๊โอ...ที่ภูชี้ฟ้าเลยดีไหมครับ.. Grin

วอร์ม ร่างกายไว้ขึ้นดอยได้แล้วนะครับเจ๊โอ....ระวังอย่าให้น้ำหนักเพิ่ม..เพราะเดี๋ยวมาขึ้นภูฯ จะได้ขึ้นแบบสบาย ๆ ...ทางนี้เตรียมพร้อมเต็มที่อยู่แล้วครับ...เจ๊โอ..ทานเนื้อวัวได้มั๊ยครับ...พอดีคิด ๆ ไว้ว่า จะทำวัวหัน แต่ก็คงหา เนื้อหมูและอย่างอื่น ๆ  ไปร่วมด้วย.. Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #671 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 11:14:50 AM »

วอร์ม ร่างกายไว้ขึ้นดอยได้แล้วนะครับเจ๊โอ....ระวังอย่าให้น้ำหนักเพิ่ม..เพราะเดี๋ยวมาขึ้นภูฯ จะได้ขึ้นแบบสบาย ๆ ...ทางนี้เตรียมพร้อมเต็มที่อยู่แล้วครับ...เจ๊โอ..ทานเนื้อวัวได้มั๊ยครับ...พอดีคิด ๆ ไว้ว่า จะทำวัวหัน แต่ก็คงหา เนื้อหมูและอย่างอื่น ๆ  ไปร่วมด้วย.. Grin

อย่างงี๊โอก็ต้องup and downไปพลางๆก่อนสิคะ โอยๆๆๆ...ช่วงนี้ยิ่งน้ำหนักเพิ่มอยู่ด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอทานได้หมดทุกอย่างค่ะ ยกเว้นของเผ็ด จะทานได้น้อยกว่าของไม่เผ็ด น้ำลายหก

ขอบคุณมากๆน๊าค๊า หลงรัก

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #672 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 01:58:57 PM »

เจ๊โอมาวันไหนครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #673 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 02:38:10 PM »

อ้างถึง
...เสียดายเมื่อคืนพี่ ๆ กลับเร็วไปหน่อย  ผมบอกที่บ้านว่าจะกลับสามทุ่ม พอดีเลยเวลาคิดได้ว่ากลับซ้ากลับเร็วก็ความผิดเท่ากัน ก็เลยกลับเช้าเลย ... Grin
อ้างถึง

อ้อ  ผมคิดว่า โทษประหาร จากสามนัด เหลือนัดเดียว

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #674 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 02:41:20 PM »

เจ๊โอมาวันไหนครับ

24 เดือนหน้าครับ Smiley
หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 479
  พิมพ์