เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:24:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604956 ครั้ง)
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #675 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 03:41:48 PM »

ใค่โหล่นไปโตยขนาดครับ .... เยี๊ยะก๋านหยุดวันติ๊ดวันเดว ก่ายขนาด......

อยากวิ่ง เอะ บ่าใจ่...... อยากตามไปด้วยครับ แต่ติดที่ทำงานวันหยุด อาทิตย์ละวัน เบื่อจริง ๆ ..... แอ่นแหละ... เจ็บแอว  Grin Grin Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #676 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 03:41:57 PM »

เจ๊โอมาวันไหนครับ

24 เดือนหน้าครับ Smiley

รับทราบครับ ใกล้ๆ วัน ค่อยนัดกันอีกที

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #677 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 03:44:26 PM »

ใค่โหล่นไปโตยขนาดครับ .... เยี๊ยะก๋านหยุดวันติ๊ดวันเดว ก่ายขนาด......
 อยากวิ่ง เอะ บ่าใจ่...... อยากตามไปด้วยครับ แต่ติดที่ทำงานวันหยุด อาทิตย์ละวัน เบื่อจริง ๆ ..... แอ่นแหละ... เจ็บแอว Grin Grin Grin

มาเมื่อใดก็เอิ้นบอกโตยเน้อครับ.... Grin

รับทราบครับ ใกล้ๆ วัน ค่อยนัดกันอีกที

ครับ...อาจารย์... Wink
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #678 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 03:48:04 PM »

อาจารย์ครับ...เมื่อคืน ... ไม่ถึงที่ครับ..เย็นนี้ เปรี้ยวปากอีกแล้วสิ...เดี๋ยวงวดหน้า..ว่าไงครับ...ผมยังติดหนี้อยู่เลย....ต้อนรับเจ๊โอ...ที่ภูชี้ฟ้าเลยดีไหมครับ.. Grin

Grin Grin Grin

วอร์ม ร่างกายไว้ขึ้นดอยได้แล้วนะครับเจ๊โอ....ระวังอย่าให้น้ำหนักเพิ่ม..เพราะเดี๋ยวมาขึ้นภูฯ จะได้ขึ้นแบบสบาย ๆ ...ทางนี้เตรียมพร้อมเต็มที่อยู่แล้วครับ...เจ๊โอ..ทานเนื้อวัวได้มั๊ยครับ...พอดีคิด ๆ ไว้ว่า จะทำวัวหัน แต่ก็คงหา เนื้อหมูและอย่างอื่น ๆ  ไปร่วมด้วย.. Grin
เอาวัวหันไปกินบนดอยครับ กินกับ เหล้าตองครับ สุดยอด...................หลับลืมดูทะเลหมอกและดูพระอาทิตย์ขึ้นตอนเช้าครับ
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #679 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 03:50:48 PM »

อั้น ทีมหละปูน น่าน เจียงใหม่ ท่าจะล่วงไปก่อนละครับ ก๋างเต๊น กิ๋นเหล้าข้าวโพด นอนตี่แม่งัด 2-3 ธันวา... ใค่มาแจม บอกเด้อ....
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #680 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 04:04:33 PM »

ช่วงนี้คิวยาวครับ..อ้ายนพ ...แอ่วบ่อยบ่ค่อยท่า...(เมียจ้อง)...ว่าจะไดครับอ้ายต่าย....เดือนหน้าพร้อมน้อ.... Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #681 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 04:31:40 PM »

ท่านสิงห์คำ เช็คพีเอ็ม ด้วยนะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #682 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 06:03:35 PM »

อ้างถึง
...เสียดายเมื่อคืนพี่ ๆ กลับเร็วไปหน่อย ผมบอกที่บ้านว่าจะกลับสามทุ่ม พอดีเลยเวลาคิดได้ว่ากลับซ้ากลับเร็วก็ความผิดเท่ากัน ก็เลยกลับเช้าเลย ... Grin
อ้างถึง

อ้อ ผมคิดว่า โทษประหาร จากสามนัด เหลือนัดเดียว

..ผมขอสามนัดก็แล้วกันครับ  นัดเดียวถ้าไม่ตายกว่าทรมารครับ .. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #683 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 06:08:28 PM »

พาพี่บุญไปนอนโรงแรม เรดโรส สิครับรับรองว่าชอบ Grin
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยโรงแรมมหาสนุก...........................

Grin 0h.....G00D .............. Grin

โอเคยเช็คในเวบด้วยอ่ะค่ะ ยังอยากจะไปนอนเลย...แบบขำๆซักคืนนึง แต่คนที่ไปด้วยบอกว่าน่ากลัว...อิอิ Grin
..พี่โอครับ  มันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะครับ  สนุกครับ  จริง ๆ   ผมรับประกันความสนุกครับ  ข้างในสวยมากครับ  ขอบอก ... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #684 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 06:51:22 PM »

พาพี่บุญไปนอนโรงแรม เรดโรส สิครับรับรองว่าชอบ Grin
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยโรงแรมมหาสนุก...........................

Grin 0h.....G00D .............. Grin

โอเคยเช็คในเวบด้วยอ่ะค่ะ ยังอยากจะไปนอนเลย...แบบขำๆซักคืนนึง แต่คนที่ไปด้วยบอกว่าน่ากลัว...อิอิ Grin
..พี่โอครับ  มันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะครับ  สนุกครับ  จริง ๆ   ผมรับประกันความสนุกครับ  ข้างในสวยมากครับ  ขอบอก ... Grin

อิอิ...จริงเหรอคะ ไว้ครั้งต่อไปค่ะ Grin Grin Grin

ชะอุ้ย.......ชนกะน้องโอเลย เจ็บไม๊จ๊ะเจ๊

โอว่า...ชนกับพี่น้ำหนักอย่างโอคงเจ็บยาก...อิอิ Grin

ฝากเนี๊ยฟ๊ากตั๋วด้วยน้ากา Grin
(สำเนียงเหมือนคนเมาเปล่าคะ...อิอิ) Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #685 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 07:42:50 PM »

..พี่โอครับ มันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะครับ สนุกครับ จริง ๆ ผมรับประกันความสนุกครับ ข้างในสวยมากครับ ขอบอก ... Grin

อิอิ...จริงเหรอคะ ไว้ครั้งต่อไปค่ะ Grin Grin Grin

ชะอุ้ย.......ชนกะน้องโอเลย เจ็บไม๊จ๊ะเจ๊

โอว่า...ชนกับพี่น้ำหนักอย่างโอคงเจ็บยาก...อิอิ Grin

ฝากเนี๊ยฟ๊ากตั๋วด้วยน้ากา Grin
(สำเนียงเหมือนคนเมาเปล่าคะ...อิอิ) Grin

จิ๊บ มาล่ะสิ๊ Wink
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #686 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 07:47:53 PM »

จิ๊บ มาล่ะสิ๊ Wink
อ้างถึง

สุราเมรย มชปมา

ดื่มค่ะ...แต่ม่ายมาววววววววว แก้มแดงๆเจ๋ยๆ...เอิ๊ก เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #687 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 07:51:03 PM »

ช่วงนี้ยังถือศีล ๕ อยู่ครับ และไปวัดอยู่ครับ ( เข้ากรรม ) Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #688 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 08:08:15 PM »

ช่วงนี้ยังถือศีล ๕ อยู่ครับ และไปวัดอยู่ครับ ( เข้ากรรม ) Grin

แหม....ซักจิบ   แก้หนาว เป็นไรพี่หนาน....
 Grin
สุราเมรย มชปมา

ดื่มค่ะ...แต่ม่ายมาววววววววว แก้มแดงๆเจ๋ยๆ...เอิ๊ก เยาะเย้ย

เจ๊โอครับ...ผมกับท่านต่าย เตรียม วิสกี้บ่มโข่  ให้แล้วนะครับ...แกล้มกับวัวหัน แหม..ได้รสชาติที่สุด   ขึ้นภูชี้ฟ้ามันหนาวเหน็บ ต้องกิน วิสกี้บ่มโข่  ถึงจะเอาอยู่  เหล้าทั่วไป หากินได้ง่าย ๆ แต่แบบบ่มโข่  หายาก..... Grin

วิสกี้บ่มโข่   คือ   เป็นภาษาเหนือ หมายถึง เหล้าหรือ สุราเถื่อน บ่มโข่ คือ ต้องเอาไปซ่อนไว้ในป่า กลัวตำรวจจับแต่ สมัยนี้ เป็นเหล้าเสรี  สบายมาก   กินกันทีเป็นแกลลอน.... โดนชก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #689 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 09:55:13 AM »

เอาไว้ใกล้ๆวันนะครับ วันที่ 24 รู้สึกว่า จะเป็นวันอาทิตย์ เฮ้อ

หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 479
  พิมพ์