เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:28:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604818 ครั้ง)
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #720 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 07:21:03 AM »

อยากกินวัวหันจังเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่ ๆ จะมาเที่ยวอยากกินวัวหันต้องนัดหมายล่วงหน้าหลายวันหน่อยนะครับ เดี่ยวนี้ลูกวัวหายากแล้วครับ เดี่ยวจะกลายเป็นอย่างอื่นหันไปครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #721 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 09:08:45 AM »

วันศุกร์ที่แล้ว...ทำไปตัวหนึ่ง...แต่ไม่ได้อยู่ทานกับเขาด้วย..ขนาดนี้กำลังสวย.. Grin

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #722 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 10:25:46 AM »

พี่บุญครับ ลืมรูปตอนกลางคืนแล้วเหรอครับ หรือเอาลงไม่ได้

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #723 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 10:29:54 AM »

วันศุกร์ที่แล้ว...ทำไปตัวหนึ่ง...แต่ไม่ได้อยู่ทานกับเขาด้วย..ขนาดนี้กำลังสวย.. Grin

..อิ อิ อิ  ผมไปทานแทนแล้วครับ  อร่อยมาก  ... น้ำลายหก

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #724 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 10:32:24 AM »

พี่บุญครับ ลืมรูปตอนกลางคืนแล้วเหรอครับ หรือเอาลงไม่ได้
ฮั๊นแน่ :Smileyมีอะไรเอ่ย Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #725 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 12:05:08 PM »

ฮั๊นแน่ :Smileyมีอะไรเอ่ย Grin

Grin Grin Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #726 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 12:12:39 PM »

จูบบบบแวะไปเชียงรายอีกขอไปเดี่ยวๆดีกว่าครับ..........อยากไปขอเทคนิค................พี่บุญบอกพี่ต่ายกับอ.สีอำพันนี่.............ขุนแผนเมืองเชียงรายชัดๆ Grin Grin Grin................ :Smiley
.............................ว่าแต่ท่านสิงห์คำไม่มีอะไรดีๆแนะนำกันบ้างเหรอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #727 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 12:21:03 PM »

อยากกินวัวหันจังเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ซี่โครงหมูย่าง สนหรือเปล่าครับ ....  เบียร์เย็น ๆ รอบกองไฟ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #728 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 12:25:29 PM »

ซี่โครงหมูย่าง สนหรือเปล่าครับ .... เบียร์เย็น ๆ รอบกองไฟ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

วันไหนดีครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #729 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 12:25:51 PM »

จูบบบบแวะไปเชียงรายอีกขอไปเดี่ยวๆดีกว่าครับ..........อยากไปขอเทคนิค................พี่บุญบอกพี่ต่ายกับอ.สีอำพันนี่.............ขุนแผนเมืองเชียงรายชัดๆ Grin Grin Grin................ :Smiley
.............................ว่าแต่ท่านสิงห์คำไม่มีอะไรดีๆแนะนำกันบ้างเหรอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผมเองไม่เท่าไหร่ครับ วางมือไปนานแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คุณต่ายนี่แหละ ขา ประจำ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก โดนชก โดนชก

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #730 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 12:53:47 PM »

ผมขอซ่อนเล็บไว้ก่อนดีกว่าครับ.. Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #731 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 01:20:46 PM »

หนานสิงห์คำ ไปรับ ลูกซองเมื่อไหรครับ ซื้อลูกมาเยอะเน้อ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #732 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 01:34:05 PM »

หนานสิงห์คำ ไปรับ ลูกซองเมื่อไหรครับ ซื้อลูกมาเยอะเน้อ

ผมให้เขาส่งทางเครื่องบินครับ...ของยังไม่เข้าเลยครับ...ตอนนี้ก็ร้องเพลงรอ...อยู่...ส่วนกระสุน...กะว่าจะสั่งซื้อเพิ่ม..อีกซักกล่อง...ครับ..
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #733 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 05:52:48 PM »

ผมให้เขาส่งทางเครื่องบินครับ...ของยังไม่เข้าเลยครับ...ตอนนี้ก็ร้องเพลงรอ...อยู่...ส่วนกระสุน...กะว่าจะสั่งซื้อเพิ่ม..อีกซักกล่อง...ครับ..
ต้องกล่อง ๒๕๐ นัด น่ะครับ ถึงจะมัน Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #734 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 06:23:08 PM »

ต้องกล่อง ๒๕๐ นัด น่ะครับ ถึงจะมัน Grin
อ้างถึง

Shockedป๊าด.....ไหล่บวมหมดละก๊าครับ...ได้มาก็ยิงเล่นซักกล่องก็พอ...เก็บไว้อีกซักกล่อง...ขืนยิงเยอะ ๆ เดี๋ยวกระเป๋าฉีกไม่รู้ตัว. Grin.และสงสัย แม่บ้าน  คง..ต้มปลอกลูกซองให้กินแน่แท้  เลยผมเนี่ย.. หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 479
  พิมพ์