เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:23:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604696 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #765 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:13:34 PM »

โอววว  ต้องหาโอกาสขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่  ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่  ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ บ้างแล้วกระมัง....
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #766 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:16:58 PM »

โอววว ต้องหาโอกาสขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ บ้างแล้วกระมัง....
Shocked Shocked Shocked.................ขึ้นๆลงๆไม่เหนื่อยบ้างเรอะ ตกใจ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #767 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:20:21 PM »

แว๊บ ๆ มาก็น่าจะได้หรือเปล่าครับพี่เอ๋.... Grin
คงแว๊บได้วันที่ ๑๓ -๑๔ ครับ เนื่องจากมี ไอพีลูกซอง ที่เจียงใหม่ Grin
อ้างถึง

งั้นก็ แว๊บมาได้เลยครับ..ยินดีต้อนรับครับ... Grin

โอววว ต้องหาโอกาสขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ บ้างแล้วกระมัง....

เชิญครับ...เชิญได้ทุกเมื่อครับ...อาจารย์ Grin

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #768 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:24:39 PM »

ข้อความโดย: babor 
ใส่การอ้างถึงคำพูด
โอววว  ต้องหาโอกาสขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่  ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่  ขึ้นไปเชียงราย แล้วลงมาเชียงใหม่ บ้างแล้วกระมัง....
ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 01:35:33 PMข้อความโดย: ภูกามยาว 
อ้างจาก: หนานสิงห์คำ ที่ วันนี้ เวลา 01:12:02 PM
อ้างจาก: ภูกามยาว ที่ วันนี้ เวลา 12:23:53 PM
ปรากฎว่าโปรแกรม ของผมไม่ได้ไปเชียงรายเลย  ๒๘ ไปเชียงใหม่ นอนกะ จากนั้นไปนอนห้วยน้ำดัง แล้วก็ไปต่อแม่ฮ่องสอนครับ

แว๊บ ๆ  มาก็น่าจะได้หรือเปล่าครับพี่เอ๋....

คงแว๊บได้วันที่ ๑๓ -๑๔ ครับ เนื่องจากมี ไอพีลูกซอง ที่เจียงใหม่ 

เรียนเชิญเลยครับ ทั้งคุณเอ๋ ครูเปิ้ล พี่ป-ปั้น  แจ้งกำหนดการล่วงหน้านะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #769 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:36:22 PM »

Shocked Shocked Shocked.................ขึ้นๆลงๆไม่เหนื่อยบ้างเรอะ ตกใจ

แว๊บ ๆ มาก็น่าจะได้หรือเปล่าครับพี่เอ๋.... Grin
คงแว๊บได้วันที่ ๑๓ -๑๔ ครับ เนื่องจากมี ไอพีลูกซอง ที่เจียงใหม่ Grin
อ้างถึง

งั้นก็ แว๊บมาได้เลยครับ..ยินดีต้อนรับครับ... Grin

เชิญครับ...เชิญได้ทุกเมื่อครับ...อาจารย์ Grin

ข้อความโดย: babor
ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 01:35:33 PMข้อความโดย: ภูกามยาว
อ้างจาก: หนานสิงห์คำ ที่ วันนี้ เวลา 01:12:02 PM
อ้างจาก: ภูกามยาว ที่ วันนี้ เวลา 12:23:53 PM
ปรากฎว่าโปรแกรม ของผมไม่ได้ไปเชียงรายเลย ๒๘ ไปเชียงใหม่ นอนกะ จากนั้นไปนอนห้วยน้ำดัง แล้วก็ไปต่อแม่ฮ่องสอนครับ

แว๊บ ๆ มาก็น่าจะได้หรือเปล่าครับพี่เอ๋....

คงแว๊บได้วันที่ ๑๓ -๑๔ ครับ เนื่องจากมี ไอพีลูกซอง ที่เจียงใหม่

เรียนเชิญเลยครับ ทั้งคุณเอ๋ ครูเปิ้ล พี่ป-ปั้น แจ้งกำหนดการล่วงหน้านะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  พร้อมเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบก่อนเดินทางสักระยะ ถึงเวลานั้นคงต้องรบกวนเจ้าบ้านทั้งหลายด้วยครับ  หากทีมงานทางเหนือลงใต้เมื่อใดก็อย่าลืมแจ้งให้ทราบด้วยเช่นกันนะครับ ไม่อย่างนั้นโกรธจริง ๆ ด้วย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #770 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:37:36 PM »

ว่าแต่ว่า มีภาพตอนกลางคืนไหมครับ Grin  PM มาก็ได้ครับ :Smiley หลงรัก Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #771 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 02:40:18 PM »

ยินดีมาก ๆ  ครับ...อาจารย์....ทีมเชียงราย...ยินดีต้อนรับทุก ๆ ท่านครับ... หลงรัก
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #772 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 03:47:24 PM »

ว่าแต่ว่า มีภาพตอนกลางคืนไหมครับ Grin PM มาก็ได้ครับ :Smiley หลงรัก Grin

ภาพตอนกลางคืน อยู่กับพี่บุญหมดเลยครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #773 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 04:35:29 PM »

ลงใต้ไป2วันพึ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อคืนตอนตี5กว่าๆ สนุกมากๆครับ สมาชิกทางใต้น่ารักทุกท่าน
รู้จักกันแล้วอบอุ่นมากๆ ผมเองไปใต้ก็คิดถึงทางเหนือ เชียงราย+เชียงใหม่ ใจจริงอยากบินกลับไปเชียงรายอีกรอบ
ถ้ามีเวลาว่างสัก2วันผมไปแน่ๆ  Grin
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #774 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 04:45:06 PM »

ลงใต้ไป2วันพึ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อคืนตอนตี5กว่าๆ สนุกมากๆครับ สมาชิกทางใต้น่ารักทุกท่าน
รู้จักกันแล้วอบอุ่นมากๆ ผมเองไปใต้ก็คิดถึงทางเหนือ เชียงราย+เชียงใหม่ ใจจริงอยากบินกลับไปเชียงรายอีกรอบ
ถ้ามีเวลาว่างสัก2วันผมไปแน่ๆ Grin
จริงหรือเปล่าป๋า ................... น้อง ๆ รออยู่นะครับ นัดก่อน 3-4 วัน ครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2006, 04:46:59 PM โดย ต่าย » บันทึกการเข้า
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #775 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 04:48:07 PM »

ว่าแต่ว่า มีภาพตอนกลางคืนไหมครับ Grin PM มาก็ได้ครับ :Smiley หลงรัก Grin
มีครับแต่ให้ไม่ได้ครับความลับ  อยากได้พี่ต้องมารับเองกับมือครับ มือน้องเขานิ่มนะครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #776 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 04:51:00 PM »

...ยินดีต้อนรับ...ทุกเมื่อครับพี่บุญ... Wink

อยากเห็นรูปภาพ บรรยากาศทางใต้ครับพี่บุญ... Smiley
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #777 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 04:57:00 PM »

ถ้ามีเวลาว่างสัก2วันผมไปแน่ๆ Grin
จริงหรือเปล่าป๋า ................... น้อง ๆ รออยู่นะครับ นัดก่อน 3-4 วัน ครับ Grin
ลงใต้ไปก็คิดถึงน้องกิ๊ป ถ้าขึ้นเหนือก็คงคิดถึงน้องแอน กลุ้มใจจริงๆ
ทางเหนือคงต้องฝากคุณต่ายช่วยดูแลน้องกิ๊ฟด้วย ส่วนทางใต้คงต้องฝากให้คุณแพะช่วยดูแลส่งเสียน้องแอนช่วยๆกันหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2006, 05:06:59 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #778 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 05:20:40 PM »

แหม....พี่บุญยังจำน้องกิ๊ฟ ได้...ผมลืมไปเลยครับ... Grin
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #779 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 05:24:48 PM »

พี่บุญคะ แล้วน้องแคร์กับน้องโบว์ที่กรุงเทพหล่ะคะ เห็นเค้าฝากความคิดถึงมาด้วยอ่ะค่ะ Grin Grin Grin

ปล.ยังมีน้องเกด น้องยุ้ย น้องแป้ง ฯลฯ อีก...อิอิ หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 479
  พิมพ์