เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:28:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 50 51 52 [53] 54 55 56 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604741 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #780 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 05:29:52 PM »

โอ.....หลายน้องจริง ๆ ครับพี่บุญ..... Grin

น่าอิจฉาจังเลยครับ จูบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #781 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 07:56:21 PM »

ว่าแต่ว่า มีภาพตอนกลางคืนไหมครับ Grin PM มาก็ได้ครับ :Smiley หลงรัก Grin
มีครับแต่ให้ไม่ได้ครับความลับ อยากได้พี่ต้องมารับเองกับมือครับ มือน้องเขานิ่มนะครับ

ครับ ครับ ผมจะรีบหาเวลาไปโดยด่วนเลยครับพี่...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #782 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 08:03:18 PM »

ทีมงานเชียงรายครับ  การมาเยือนปักษ์ใต้ของพี่บุญในครั้งนี้กำลังถูกใส่ร้ายป้ายสีจากสมาชิกเวปท่านนี้ครับ  ผมใคร่ขอความเป็นธรรมจากทีมงานเชียงรายด้วยครับ อนึ่งเกรงว่าต่อไปอาจจะมีการพาดพิงมายังทีมงานเชียงรายด้วยครับ จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ...

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,14321.5040.html
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #783 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 08:31:17 PM »

รับทราบครับ...อาจารย์.. Grin
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #784 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 09:06:37 PM »

.....ตอนนอนเอาโทรศัพท์ไว้ข้างหูจะโทรไปปลุกให้ Grin ช่วงนั้นผมก็ตระเวณเที่ยวทางเหนือเหมือนกันครับ...

พี่...ขึ้นภูวันเดียวกันเลยมั๊ยคะ Grin
.....ยังวางแผนไม่ลงตัวเลยครับครับคุณโอ  ว่าไปทางตาก  แม่ฮ่องสอน   เชียงราย  หรือ ไปวิ่งทางตากฟ้า  พิจิตร  อุตรดิถต์  แพร่  พะเยา เชียงราย อยากจะแวะดูโน่นดูนี่ไปตลอดทาง   คุณโอไต่ภูวันไหนหรือครับ....

.....ตอนนอนเอาโทรศัพท์ไว้ข้างหูจะโทรไปปลุกให้ Grin ช่วงนั้นผมก็ตระเวณเที่ยวทางเหนือเหมือนกันครับ...

พี่...ขึ้นภูวันเดียวกันเลยมั๊ยคะ Grin

จริงด้วยครับ....เชิญพี่ปั้นด้วยครับ...ไปหลาย ๆ คนจะได้สนุกครับ.. Wink
  ขอบคุณมากครับคุณสิงห์คำ   มีโอกาสคงต้องไปขอรบกวนครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #785 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 09:16:18 PM »

[
  ขอบคุณมากครับคุณสิงห์คำ   มีโอกาสคงต้องไปขอรบกวนครับ......
อ้างถึง

ยินต้อนรับทุกเมื่อครับ...ด้วยความจริงใจ... Wink
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #786 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 09:20:08 PM »

.....ยังวางแผนไม่ลงตัวเลยครับครับคุณโอ  ว่าไปทางตาก  แม่ฮ่องสอน   เชียงราย  หรือ ไปวิ่งทางตากฟ้า  พิจิตร  อุตรดิถต์  แพร่  พะเยา เชียงราย อยากจะแวะดูโน่นดูนี่ไปตลอดทาง   คุณโอไต่ภูวันไหนหรือครับ....

จริงด้วยครับ....เชิญพี่ปั้นด้วยครับ...ไปหลาย ๆ คนจะได้สนุกครับ.. Wink

โอจะไปไต่ภูเช้าวันที่25ค่ะพี่ปั้น Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #787 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 08:39:45 AM »

....ฉลองคริสมาสต์ บนดอยเลย....นะครับ... Grin
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #788 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 11:02:02 AM »

พี่บุญคะ แล้วน้องแคร์กับน้องโบว์ที่กรุงเทพหล่ะคะ เห็นเค้าฝากความคิดถึงมาด้วยอ่ะค่ะ Grin Grin Grin

ปล.ยังมีน้องเกด น้องยุ้ย น้องแป้ง ฯลฯ อีก...อิอิ หลงรัก
ป๋าบุญ เป็นขุนแผน USA ครับ มาเที่ยวบ้านพี่น้องเมืองไทยครับ..............นับได้หลายคนแล้วครับ เหนือ ใต้ กลางอีก แล้วทางตะวันออกมีบ้างหรือเปล่าครับนี้
พี่บุญคะ แล้วน้องแคร์กับน้องโบว์ที่กรุงเทพหล่ะคะ เห็นเค้าฝากความคิดถึงมาด้วยอ่ะค่ะ Grin Grin Grin

ปล.ยังมีน้องเกด น้องยุ้ย น้องแป้ง ฯลฯ อีก...อิอิ
สุดยอดครับ หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #789 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 11:02:42 AM »

เมื่อไรหนอจะได้ไปแอ่วเจียงฮายกับเจียงใหม่ก่อบ่ฮู้ โรงเรียนไม่ยอมปิดเทอมสักที
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #790 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 11:03:36 AM »

เมื่อไรหนอจะได้ไปแอ่วเจียงฮายกับเจียงใหม่ก่อบ่ฮู้ โรงเรียนไม่ยอมปิดเทอมสักที
มาเที่ยวสิครับพี่ เดี่ยวผมจะให้รูปถ่ายตอนกลางคืนให้ดูครับ รับเองกับมือน้องเขานะครับ น้ำลายหก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #791 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 11:57:39 AM »

มาเที่ยวสิครับพี่ เดี่ยวผมจะให้รูปถ่ายตอนกลางคืนให้ดูครับ รับเองกับมือน้องเขานะครับ น้ำลายหก

แต่ต้องขอบอกอาจารย์เบิ้ลก่อนนะครับ..ว่าถ้าอยากถ่ายตอนกลางคืนแบบมั่นใจ..ควรมาคนเดียว เดี่ยว ๆ ครับ.. Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #792 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 12:02:27 PM »

ด้วยเหตุแห่งคำลือเลื่องนี่แหละครับ จึงคิดวางแผนการณ์ ชะแว่บหายตัว อยู่ขณะนี้ ผมมันประเภทสิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นซะด้วยซิ  น้ำลายหก
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #793 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 12:15:05 PM »

สิบตาเห็น ก็ไม่เท่ามือ คลำ ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #794 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2006, 12:17:30 PM »

เอามือลูบ เบา ๆ คงไม่เท่าเอามือ ขยำ ลองทำ ลองทำ  เพราะฉะนั้นก็ต้องลองดู.............. Grin
หน้า: 1 ... 50 51 52 [53] 54 55 56 ... 479
  พิมพ์