เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:28:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604738 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #825 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 01:08:03 PM »

หากไว้ยิงเล่นก็ต้องเป็นลูกปราย 100
หากไว้ยิงเฝ้าบ้านก็ต้องลูก9 OOSG อ่ะค่ะ
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วโอก็ไม่ทราบ Wink

ขอบคุณครับพี่...เดี๋ยวผมต้องโทร...ไปถามร้านก่อนครับ..ว่าเขาจะแถมลูกขนาดไหน..ถ้าเขาไม่แถมจะได้สั่งซื้อมาทีเดียวเลย...
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #826 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 03:54:18 PM »

วันนี้เพื่อนมาจากต่างจังหวัดเลยนัดกันดื่มน้ำเย็นกันหน่อยครับ เดี่ยววันนี้จะไปดูร้านใหม่..............แถวประตูเชียงใหม่ เห็นเพื่อนว่าสวยนักแล Grin เดี่ยวพรุ่งนี้ถ้าตื่นไม่สายจะมาเล่าให้ฟังแต่ใครสนใจจะไปด้วยช่วยสะสางกับปัญหาทางบ้านให้เรียบร้อยด้วยนะครับ ไม่อยากเป็นจำเลยร่วมครับ หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #827 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:44:23 PM »

วันนี้เพื่อนมาจากต่างจังหวัดเลยนัดกันดื่มน้ำเย็นกันหน่อยครับ เดี่ยววันนี้จะไปดูร้านใหม่..............แถวประตูเชียงใหม่ เห็นเพื่อนว่าสวยนักแล Grin เดี่ยวพรุ่งนี้ถ้าตื่นไม่สายจะมาเล่าให้ฟังแต่ใครสนใจจะไปด้วยช่วยสะสางกับปัญหาทางบ้านให้เรียบร้อยด้วยนะครับ ไม่อยากเป็นจำเลยร่วมครับ หลงรัก

Grinจะรอรับฟังรายงาน...สถานการณ์ครับ... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #828 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 10:43:14 AM »

เอ....อ้ายต่าย...ยังไม่ตื่นเหรอครับ...สงสัยเมื่อคืน....คงหนักพอสมควร... Grin
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #829 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 02:46:59 PM »

เอ....อ้ายต่าย...ยังไม่ตื่นเหรอครับ...สงสัยเมื่อคืน....คงหนักพอสมควร... Grin
มารายงานผลครับ เมื่อคืนหนักไปหน่อยครับ มี 2-3 คน สมคำลำลือจริงครับ ผมเมาไปหน่อยเลยไม่ได้เบอร์ครับ เดี่ยวโอกาสหน้าจะไปหาใหม่ครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #830 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 03:00:16 PM »

ตอนนี้งดดื่มครับผม.....โรคเก่ากำเริบครับ....หมอให้หยุดดื่ม..ก่อน... จูบบบบ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #831 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 04:08:03 PM »

ตอนนี้งดดื่มครับผม.....โรคเก่ากำเริบครับ....หมอให้หยุดดื่ม..ก่อน... จูบบบบ

แล้วดื่มอีกทีเมื่อไหร่คะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #832 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 07:32:29 PM »

เดี๋ยวอีกที....ก็ตอนเจ๊โอ...มา...อ่ะครับ... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #833 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 12:13:24 AM »

มารายงานผลครับ เมื่อคืนหนักไปหน่อยครับ มี 2-3 คน สมคำลำลือจริงครับ ผมเมาไปหน่อยเลยไม่ได้เบอร์ครับ เดี่ยวโอกาสหน้าจะไปหาใหม่ครับ
..ร้าน  moo  Huose  หรือเปล่าครับพี่ต่าย   เสียดายไม่ได้ไปด้วย  นักร้องสวยและก็เสียงดีด้วย  แต่ผมชอบ เด็กเชียร์เหล้าน่ารักมาก ๆ  ไว้คราวหน้าเจอกันครับพี่.... Wink

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #834 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 12:27:16 AM »

เดี๋ยวอีกที....ก็ตอนเจ๊โอ...มา...อ่ะครับ... Grin

Grin Grin Grin Grin Grinสุขภาพไม่อำนวยทั้งคู่...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #835 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 01:47:15 AM »

คือแบบว่า

เห็นกระทู้นี้แล้วหรือยังครับ พี่สิงห์กับผมดังแล้วละครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,26994.0.html

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #836 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 04:48:13 AM »

Grin Grin Grin Grin Grinสุขภาพไม่อำนวยทั้งคู่...อิอิ Grin

ก็นิดหน่อย...แค่เบาบาง...แก้หนาว..น้อย ๆ ก็ได้แล้วครับ..... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #837 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 05:04:57 AM »

คือแบบว่า

เห็นกระทู้นี้แล้วหรือยังครับ พี่สิงห์กับผมดังแล้วละครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,26994.0.html

ขอบคุณครับ

เอ..ทำไมผมเปิดไม่ได้ล่ะครับ...พี่หนองหัวพราน...งง...ครับ... :Smiley
KWC
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ตั้งเเต่ใช้ปืนเป็นใจเย็นมากขึ้น"

« ตอบ #838 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 01:28:18 PM »

ร้านหมู่เฮาหรือเปล่าครับเสี่ยต่าย? น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกหมู่นี้ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย  สวัสดีสมาชิกทุกๆท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #839 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 02:13:21 PM »

ร้านหมู่เฮาหรือเปล่าครับเสี่ยต่าย? น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกหมู่นี้ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย สวัสดีสมาชิกทุกๆท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ครับคุณพี่ นั่งฟังดนตรีสนุกดีครับ คนไม่เยอะดีครับ ใครจำใครไม่ได้ด้วยครับ
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 479
  พิมพ์