เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:16:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604879 ครั้ง)
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #930 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 01:30:57 PM »

ผมขึ้นไปภูชี้ฟ้ากับคุณเหน่ง แล้วคุณภูชี้ฟ้าอยู่ที่ไหนของภูครับ ไม่เห็นเลย

คุณสีอำพันผมขอบคุณครับ ( ลืมชื่อไปนิด ) ที่โทรหาให้ข้อมูลวันนั้น แล้วผมดันลบเบอร์โทรทิ้งเฉยเลย

ก็เลยไม่ได้โทรหากันอีก...ผมผิดเองครับ  ขอบคุณมากๆ...

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #931 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 01:51:16 PM »

ผมขึ้นไปภูชี้ฟ้ากับคุณเหน่ง แล้วคุณภูชี้ฟ้าอยู่ที่ไหนของภูครับ ไม่เห็นเลย

คุณสีอำพันผมขอบคุณครับ ( ลืมชื่อไปนิด ) ที่โทรหาให้ข้อมูลวันนั้น แล้วผมดันลบเบอร์โทรทิ้งเฉยเลย

ก็เลยไม่ได้โทรหากันอีก...ผมผิดเองครับ ขอบคุณมากๆ...

ไม่เป็นไรครับพี่ โอกาสหน้ายังมีอีก ผมเป็นซามูไร พ่อลูกอ่อน สองคน ไปไหนมาไหนช่วงนี้ลำบากครับ
เลยไม่ได้ไปพบปะ  ต้องขอโทษพี่ด้วยครับ:~) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #932 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 08:29:29 PM »

อาจารย์ครับ...ไม่เป็นไรหรอกครับ...เราลงมาก็ประมาณ ๗ โมงเช้า..มาถึงบ้าน...ก็ประมาณ ไม่เกิน ๑๐ โมง...ปล่อยให้แม่บ้าน รบกับลูกบ้าน แค่เช้าเดียวเอง ไม่เป็นไรหรอกครับ...ผมเอง ก็ ๒ หน่อ เหมือนกัน...ได้ยินว่า ผบทบ. ผมจะไม่ไปแล้ว...อิ อิ ...
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #933 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 08:42:26 PM »

อาจารย์ครับ...ไม่เป็นไรหรอกครับ...เราลงมาก็ประมาณ ๗ โมงเช้า..มาถึงบ้าน...ก็ประมาณ ไม่เกิน ๑๐ โมง...ปล่อยให้แม่บ้าน รบกับลูกบ้าน แค่เช้าเดียวเอง ไม่เป็นไรหรอกครับ...ผมเอง ก็ ๒ หน่อ เหมือนกัน...ได้ยินว่า ผบทบ. ผมจะไม่ไปแล้ว...อิ อิ ...
ปีหน้าให้คุณต่ายและท่านสีอำพันชวนน้องๆที่ร้านไปด้วย ให้ผบทบ.รบกับเด็กๆนะดีแล้ว ไปเป็นเพื่อนผมกราบพระ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #934 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 08:48:05 PM »

ปีหน้าให้คุณต่ายและท่านสีอำพันชวนน้องๆที่ร้านไปด้วย ให้ผบทบ.รบกับเด็กๆนะดีแล้ว ไปเป็นเพื่อนผมกราบพระ
อยากจะไปแล้ววุ๊ย Wink Wink Wink หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #935 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 09:34:35 PM »

งั้น..ให้พี่เอ๋...มาลอง.......เซิฟ ๆ  ก่อนพี่บุญมาดีมั๊ยครับเนี่ย.... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #936 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 11:25:13 PM »

ก็เลยไม่ได้โทรหากันอีก...ผมผิดเองครับ ขอบคุณมากๆ...
..ต้องขออภัยท่านพี่  rattra  ด้วยครับ  ผมติดไปเมืองลาครับเลยไปด้วยไม่ได้  ถ้าอยู่ผมไปด้วยแน่ ๆ ครับ  เอามดมาฉุดก็ไม่อยู่ครับ.. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #937 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 11:41:41 PM »

คือแบบว่า

แวะเวียนมาสวัสดีทุกท่านครับ ยังไม่หลับไม่นอนกันหรือครับ ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #938 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2006, 11:54:36 PM »

คือแบบว่า

แวะเวียนมาสวัสดีทุกท่านครับ ยังไม่หลับไม่นอนกันหรือครับ ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
..สวัสดีครับ  พรุ่งนี้วันหยุดตื่นสายได้ครับ   ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #939 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2006, 12:03:19 AM »

คือแบบว่า

อิจฉาครับ มีวันหยุดด้วย อยากหางานทำแบบนั้นบ้างจังเลยครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #940 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2006, 09:29:53 AM »

เห็นมั้ยครับ คุณเหน่งยังกระเตงเด็กดอยน่ารักสองคนนี้ไปด้วยเลย คนซ้ายลูกผมครับ

คราวหน้าต้องนัดกันไปเยอะๆนะครับ อยู่ซักสองคืนสามวัน

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #941 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2006, 09:37:22 AM »

เห็นมั้ยครับ คุณเหน่งยังกระเตงเด็กดอยน่ารักสองคนนี้ไปด้วยเลย คนซ้ายลูกผมครับ

แต่ก็ยุ่งมาก ๆ ....เจ้าตัวเล็ก ตอนดึกมา โวยวาย ไม่นอนในเต้นท์  ต้องพาไปนอนในรถ ... ผมก็ไม่ได้นอนทั้งคืน เดินไปเดินมา ระหว่างรถ กับเต้นท์ กลัวว่า ลูกจะหนาว....จนเกือบ ตี 4 ต้องบังคับไปนอนในเต้นท์ให้ได้..เพราะอากาศเริ่มเย็นมาก ผมมานอนในรถแทน จูบบบบ
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #942 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 09:50:48 AM »

..สวัสดีครับ  ช่วงนี้อากาศทางเชียงรายเริ่มหนาวแล้วครับ  ขึ้นดอยช่วงนี้คงจะหนาวน่าดูครับ..

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #943 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 10:08:27 AM »

ถ้าไปทั้งบ้าน ไม่มีปัญหาครับ ไปได้หมดทุกที แต่ไปเดี่ยวนี้ ลำบาก คนประวัติไม่ค่อยดีครับ เลยต้องพยายามทำตัวให้น่าเชื่อถือไว้ก่อน

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
KWC
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ตั้งเเต่ใช้ปืนเป็นใจเย็นมากขึ้น"

« ตอบ #944 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 01:29:30 PM »

ถ้าไปทั้งบ้าน ไม่มีปัญหาครับ ไปได้หมดทุกที แต่ไปเดี่ยวนี้ ลำบาก คนประวัติไม่ค่อยดีครับ เลยต้องพยายามทำตัวให้น่าเชื่อถือไว้ก่อน

ผมรับรองความประพฤติให้เอาไหมครับอาจารย์? Grin Grin Grin  เเต่ต้องให้ผมไปด้วยนะ:D~ น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 479
  พิมพ์