เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:35:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานผมเห็นกระทู้หมวดตุ้ยตบวัยรุ่นแว๊บๆ แต่ตอนนี้หายไปไหน  (อ่าน 4206 ครั้ง)
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:01:17 AM »

เมื่อวานผมจำได้ว่ามีกระทู้นี้นี่ครับ...แต่จำไม่ได้ว่าสมาชิกท่านใดโพส...แต่ตอนนี้หายไปไม่ทราบเพราะอะไรถึงหายไป...พอความกระจ่างแล้วผมจึงอยากให้ท่านสมากชิกได้อ่านบ้าง...แล้วลบไปแบบนี้ก้เท่ากับว่า...เห็นแต่กระทำของหมวดตุ้ยคนเดียวแต่ไม่ทราบถึงเหตุและผลของเรื่องว่าทำไมวัยรุ่นคนนั้นถึงถูกตบ...หรือกระทู้นั้นยังอยู่ผมต้องขออภัยด้วยครับ...ผมหาไม่เจอ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:16:11 AM »

งานนี้ผมว่าสมควรโดนตบ  วัยรุ่นน่ะนะ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:22:08 AM »

ใช่ที่วัยรุ่นเดินเข้าไปสาดน้ำเข้ารถหรือเปล่าครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:26:52 AM »

ที่หมัดเดียวสลบหรือเปล่า Grin

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:27:16 AM »

เรื่องราว จบ ไป โ้ดยดีแล้วครับ
ตามข่าว ว่า  ตำรวจ มีศักดิ์ เป็นลุง
แต่เรื่อง วินัย ยังถูกสอบ อยู่ครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:41:19 AM »

นำเรียนท่านสมาชิก คือเมื่อวานผมจำได้ว่าผู้ที่โพสได้นำลิ๊งค์คลิปมาลงด้วย...แต่ผมไม่ได้ดูเพราะต้องรีบไปปฏิบัติหน้าที่บริการ...พอเมื่อเช้าได้ดูข่าวเลยกะว่าจะรีบเปิดกระทู้ดังกล่าวแล้วจะแสดงความคิดความเห็นบ้าง...แต่กระทู้ดังกล่าวได้หาย...ผมจึงคิดว่าไม่เป็นธรรมต่อหมวดตุ้ย...ผู้โพสกระทู้ดังกล่าวต้องการอะไร อยากแสดงให้เห็นว่าตำรวจโหดร้าย หรือ ตำรวจป่าเถื่อนเช่านั้นหรือ...แต่พอเหตุและผลมันออกมาแล้วว่าวัยรุ่นคนนั้นสมควรโดนตบแถมน่าจะโดนมากกว่านั้นสะด้วย...แล้วทำไมกระทู้ดังกล่าวได้หาย...ปล.หากกระทู้นี้ไม่เหมาะสมท่าน RO พิจารณาได้เลยครับ ขอบคุณครับ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:47:52 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=bNqYbKCfeq0&feature=player_embedded

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:40:26 AM »

นึกถึงตอนผมวัยสรุ่น

หลานแม่ผมอยู่บ้านนอกไม่ได้ทำงานอะไร พ่อจึงให้มาอยู่ด้วยที่โรงพัก

เป็นเด็กอยู่กับรถยก อยู่ได้ไม่ถึงปี ในโรงพักเขามีงานบวชตำรวจ

พ่อก็บอกว่าไม่ต้องออกไปนั่งกินเหล้ากับพวกตำรวจ...มีแต่คนเมา อยากกินให้นั่งกินอยู่ในบ้าน  หลงรัก

แต่ี่แกเมารั้น ออกไปดิ้นหน้าเวที แล้วไปกระทบกับตำรวจรุ่นน้องพ่อ  ตำรวจลูกพี่( รถยก )จึงไปดึงออกมา แล้วไล่กลับเข้าบ้าน  หลงรัก

แต่คนเมา...ย้อนถามลูกพี่ตัวเองว่า " มึงเป็นใคร "  สิ้นคำลูกพี่ลากลูกน้องออกมาเลย... Huh

พ่อผมเดินมาพอดี รับช่วงต่อ ล๊อคเข้าบ้าน ดุว่าไปสองสามคำ ...แกบอก " น้าไม่ต้องมายุ่งกับผม "  Cheesy

เท่านั้นแหละพ่อตบเลือดกลบปากหลับคาที่ และใส่กุญแจมือล๊อคไว้กับขาโต๊ะไม้มะค่าในบ้าน

Grin Grin Grin พ่อบอก " ดีกว่าให้คนอื่นกระทืบหลาน "  ไหว้  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:44:37 AM »

แรงไปหัวน็อคพื้นทำไง

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:50:10 AM »

แรงไปหัวน็อคพื้นทำไง
พาไปหาพ่อไหย่หนูโลด อิอิ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 12:27:20 PM »

เอดูคลิปแล้วเด็กไม่ได้ทำอะไรเลยนะครับ น่าจะมีปัญหาอะไรกันมาก่อน กิ๊วก๊าว

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 12:49:52 PM »

เมื่อวานผมดูคลิปนี้เกือบ20รอบครับพี่จอย เฉพาะฉากสาดน้ำดูเกิน30รอบแน่ๆ

ดูจนแน่ใจ ว่าไอ้แกร๋งมันเมาแอ๋สาดน้ำเข้าไปในรถ แล้วคนในรถใช้มือตบภาชนะออก น้ำเลยกระจายออกมาอย่างที่เห็น

เมื่อคืนเดาว่าตำรวจแกคงหยุดรถเตือน ว่าเมาเล่นน้ำ"ที่เส้นปลอดภัยกลางถนนแบบนี้มันอันตรายมาก และเดือดร้อนคนอื่น"ไอ้แกร๋งมันดันคะนองสาดน้ำเข้าไปในรถ เลยโดนตบเข้าให้

เมื่อคืนออกความเห็นแล้ว ว่าดาบแกตบแค่ทีเดียว ร่วงแล้วไม่ได้ซ้ำ.....เป็นผม ผมก็ตบ แล้วจะเตะช้อนแถมให้ก่อนลงถึงพื้นด้วย

วันนี้พี่ดาบอ้วนมาบอกว่าเค้าเป็นหลาน-ญาติผู้ใหญ่กัน ....รู้อย่างนี้อย่างนี้ยิ่งสมควร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2013, 12:54:28 PM โดย แก่ ติงต๊อง บ้านนอก » บันทึกการเข้า

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 12:53:28 PM »

ยิ่งในวงญาติผม ทำตัวทุเรศๆแบบนี้ไม่มีทางรอด... พวกรุ่นๆสถานเบาโดนเตะกันกระเด็น สถานหนักจับดรอปเรียนส่งไปฝากเป็นทหารประจำการกันเลย

ระดับพ.ต.ท.ก็เมารั่วแบบนี้แหละ โดนโดดเตะไปตื่นที่โรงพยาบาลกันจนดังทั่วภาคใต้มาแล้ว....

What man is a man , who does not make the world better?
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 01:10:23 PM »

ญาติกันจริงๆเห็นลูกหลานที่ตัวเองตบหัวฟาดพื้นสลบก็ต้องมีการตกใจช่วยเหลือกันบ้างไม่ใช่ทิ้งไว้แบบนี้ อีกอย่างผมไม่เชื่อหรอกว่าหลานจะกล้าให้ของลับกับลุง(ในกรณีที่เป็นญาติกันจริงๆ) งานนี้ผมว่าพ่อแม่คนเจ็บกลัวฝ่ายตำรวจมากกว่าครับเลยว่าเปนลุงหลานกันแล้วไม่เอาติดใจเอาความ
 ถ้าดูตามคลิปผมก็ดูไปสามสี่รอบผมเห็นกระแป๋งนํ้าสีดำแต่มือซ้ายของคนเจ็บที่สบัดใส่รถผมไม่เห็นว่าถือกระแป๋งสีดำใบนั้นครับ
 อ้ออีกอย่างนึงถ้าเป็นลูกผมโดนลุงตบสลบแล้วทิ้งไว้โดนที่ไม่สนใจจะช่วยเหลือผมจะกระทืบคนเป็นลุงครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 01:45:57 PM »

เมื่อวานผมดูคลิปนี้เกือบ20รอบครับพี่จอย เฉพาะฉากสาดน้ำดูเกิน30รอบแน่ๆ

ดูจนแน่ใจ ว่าไอ้แกร๋งมันเมาแอ๋สาดน้ำเข้าไปในรถ แล้วคนในรถใช้มือตบภาชนะออก น้ำเลยกระจายออกมาอย่างที่เห็น

เมื่อคืนเดาว่าตำรวจแกคงหยุดรถเตือน ว่าเมาเล่นน้ำ"ที่เส้นปลอดภัยกลางถนนแบบนี้มันอันตรายมาก และเดือดร้อนคนอื่น"ไอ้แกร๋งมันดันคะนองสาดน้ำเข้าไปในรถ เลยโดนตบเข้าให้

เมื่อคืนออกความเห็นแล้ว ว่าดาบแกตบแค่ทีเดียว ร่วงแล้วไม่ได้ซ้ำ.....เป็นผม ผมก็ตบ แล้วจะเตะช้อนแถมให้ก่อนลงถึงพื้นด้วย

วันนี้พี่ดาบอ้วนมาบอกว่าเค้าเป็นหลาน-ญาติผู้ใหญ่กัน ....รู้อย่างนี้อย่างนี้ยิ่งสมควร
ดูผ่านมือถือ เย็นนี้ไปดูใหม่ คิก คิก

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์