เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:22:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานผมเห็นกระทู้หมวดตุ้ยตบวัยรุ่นแว๊บๆ แต่ตอนนี้หายไปไหน  (อ่าน 4230 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:24:19 PM »

บังเอิญนักเรียนที่โดนเตะสลบ ดันเป็นลูกพี่ลูกน้องน้าเป้าอีกอ่ะดิ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:25:36 PM »

บังเอิญนักเรียนที่โดนเตะสลบ ดันเป็นลูกพี่ลูกน้องน้าเป้าอีกอ่ะดิ  คิก คิก

คิก คิกเปล่า...เตะผมนี่แหละ  555

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:27:59 PM »

คิก คิกเปล่า...เตะผมนี่แหละ  555

น้อยไปนะนั่น..  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:28:33 PM »

ญาติกันจริงๆเห็นลูกหลานที่ตัวเองตบหัวฟาดพื้นสลบก็ต้องมีการตกใจช่วยเหลือกันบ้างไม่ใช่ทิ้งไว้แบบนี้ อีกอย่างผมไม่เชื่อหรอกว่าหลานจะกล้าให้ของลับกับลุง(ในกรณีที่เป็นญาติกันจริงๆ) งานนี้ผมว่าพ่อแม่คนเจ็บกลัวฝ่ายตำรวจมากกว่าครับเลยว่าเปนลุงหลานกันแล้วไม่เอาติดใจเอาความ
 ถ้าดูตามคลิปผมก็ดูไปสามสี่รอบผมเห็นกระแป๋งนํ้าสีดำแต่มือซ้ายของคนเจ็บที่สบัดใส่รถผมไม่เห็นว่าถือกระแป๋งสีดำใบนั้นครับ
 อ้ออีกอย่างนึงถ้าเป็นลูกผมโดนลุงตบสลบแล้วทิ้งไว้โดนที่ไม่สนใจจะช่วยเหลือผมจะกระทืบคนเป็นลุงครับ

ต่อไปนี้นายดาบคนนั้นอยู่อย่างลำบากครับ ถ้าเป็น "ลุง" แสดงว่าเป็น "พี่เมีย" ของ "พ่อเด็ก"... นับความสัมพันธ์ยิ่งห่างไกลกว่าพี่น้อง....

และอย่าว่าแต่ความสัมพันธ์ห่างกันไกลเลย ต่อให้เป็นพี่น้องคลานตามกันมารับรอง เกิดศึกสายเลือดแน่...

ไม่แน่ครับคุณตั้ว ผมก็เป็นลุงเขยของหลานหลายคน รับประกันว่าตบคนไหนขึ้นมา พ่อมันมีแต่จะกระทืบลูกซ้ำ น่วมได้ที่แล้วต้องเอาพานดอกไม้มาขอขมาผมด้วย

ยิ่งถ้าเป็นลูกของน้องแท้ๆ+ลูกพี่ลูกน้องในสายตรงของสกุล ไอ้เด็กเวรนั่นจะโดนพ่อมันจับให้คลานเข่าเข้ามาตั้งแต่หน้าบ้าน

ผมชอบอะ เวลา ลุงยกหางตัวเอง   ฟังดูแล้ว ยิ่งใหญ่ดี  555

คุณรู้เหรอว่าผมเป็นใคร ได้ทำอะไรให้กับลูกๆหลานๆไว้บ้าง ?

ถามไปก็ตอบแบบสามล้อมาอีกว่าไม่รู้ และไม่รู้

แล้วก็คราวหลังอย่าเสือกเอาสรีระของบุพการีตัวเองมาใช้กับผม ผมไม่มีหาง  ขำก๊าก

ขนาดตัวลุงเอง ยังไม่รู้ ว่าลุงเป็นใคร ยังต้องมาถามผม
ผมจะไปรู้ได้ไงละครับ

ผมแค่ชอบอ่าน โพสลุง ลุงชอบยกหางตัวเอง  ดูแล้วมันยิ่งใหญ่จริงๆ ให้ตายเถอะ 5555

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:31:08 PM »

แหม.....ใช้มุขระดับเดียวกับคนงานแบกปูนที่บ้านเลย  ขำก๊าก

น้อยไปนะนั่น..  คิก คิก

ดี น้าเป้าไม่บอกว่าฟื้นมาแล้วยังโดนย่าตีซ้ำ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:33:40 PM »

ก็สมองผมมีแค่นั้นอะ  ผิดด้วยหรือ......... 55555

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:34:47 PM »

จะโทษหนูไข่คนเดียวก็ไม่ได้ครับ หนูไข่เลือกพันธุ์กรรมที่จะมาเกิดไม่ได้  ขำก๊าก

Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:36:57 PM »

จะโทษหนูไข่คนเดียวก็ไม่ได้ครับ หนูไข่เลือกพันธุ์กรรมที่จะมาเกิดไม่ได้  ขำก๊าก

นั่นพ่อคนพันธุ์ดี ยกหางตัวเองอีกแล้ว  ให้มันได้อย่างนี้สิ 5555
ผมชอบลุงจังเลย 5555

^
                               ^
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:39:22 PM »

บังเอิญนักเรียนที่โดนเตะสลบ ดันเป็นลูกพี่ลูกน้องน้าเป้าอีกอ่ะดิ  คิก คิก

คิก คิกเปล่า...เตะผมนี่แหละ  555

น้อยไปนะนั่น..  คิก คิก

ดี น้าเป้าไม่บอกว่าฟื้นมาแล้วยังโดนย่าตีซ้ำ  คิก คิก

คนขี้ดื้อแบบน้าลูบเป้าโดนยังไงก็ไม่เข็ดหรอกครับพี่จ้าว...  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:43:23 PM »

สมควรโดนตบแล้ว  อยากสาดน้ำเ้ข้าไปในรถเค้าเอง   Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 08:30:25 PM »

เมื่อวานผมดูคลิปนี้เกือบ20รอบครับพี่จอย เฉพาะฉากสาดน้ำดูเกิน30รอบแน่ๆ

ดูจนแน่ใจ ว่าไอ้แกร๋งมันเมาแอ๋สาดน้ำเข้าไปในรถ แล้วคนในรถใช้มือตบภาชนะออก น้ำเลยกระจายออกมาอย่างที่เห็น

เมื่อคืนเดาว่าตำรวจแกคงหยุดรถเตือน ว่าเมาเล่นน้ำ"ที่เส้นปลอดภัยกลางถนนแบบนี้มันอันตรายมาก และเดือดร้อนคนอื่น"ไอ้แกร๋งมันดันคะนองสาดน้ำเข้าไปในรถ เลยโดนตบเข้าให้

เมื่อคืนออกความเห็นแล้ว ว่าดาบแกตบแค่ทีเดียว ร่วงแล้วไม่ได้ซ้ำ.....เป็นผม ผมก็ตบ แล้วจะเตะช้อนแถมให้ก่อนลงถึงพื้นด้วย

วันนี้พี่ดาบอ้วนมาบอกว่าเค้าเป็นหลาน-ญาติผู้ใหญ่กัน ....รู้อย่างนี้อย่างนี้ยิ่งสมควร
ดูผ่านมือถือ เย็นนี้ไปดูใหม่ คิก คิก
ดูๆเหมือนสาดออกมาจากข้างในรถ แล้วเด็กคงปากพล่อย 

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 08:36:38 PM »

ดูแล้วเห็นไม่เหมือนกันมิมีปัญหาครับพี่จอย อย่างน้อยพี่จอยก็ดู

ตกลงว่าลุงตำหนวดแกต่อยหรือตบนะครับ  คิก คิก

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:21:24 PM »

ผมดูคลิปนั่นแล้วผมคิดเอาเองนะครับว่าน่าจะประมาณว่าตาลุงคนนั้นอาจจะว่ากล่าวตักเตือนแล้วเด็กคนนั้นเอามือไปจุ่มนํ้าแล้วไป เอ้อเค้าเรียกว่าอะไรละครับที่เอามือสบัดใส่เพื่อให้นํ้ากระเด็นใส่หน้าน่ะครับ แล้วอาจจะบังเอิญคนเป็นลุงอาจจะอารมณ์เสียจากที่อื่นมาพอดี เลยตบซะแบบไม่ยั้งมือ(ดูลักษณะการตบน่ะครับเหวี่ยงมาทั้งไหล่แบบนั้นไม่ใช่ลักษณะการตบเพื่อสั่งสอนลูกหลานแน่นอนครับ )
 แต่ก็น่าสงสัยอย่างว่าคนเป็นลุงเห็นหลานตัวเองหัวฟาดพื้นสลบอยู่อย่างนั้นแล้วกลับไม่รู้สึกห่วงใยหรือจะนำส่งร.พ.เลยตรงนี้คือข้อที่ผมสงสัยว่าพ่อแม่ของเด็กอาจจะกลัวตำรวจคนนั้นเลยยอมพูดไปว่าเป็นลุงหลานกัน แต่ถ้าเป็นลุงหลานกันจริงๆก็ตามที่ผมว่าไว้ครับว่าคนเป็นลุงก็สมควรโดนกระทืบเหมือนกันครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member
*

คะแนน -3340

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:36:35 PM »

ผมดูคลิปนั่นแล้วผมคิดเอาเองนะครับว่าน่าจะประมาณว่าตาลุงคนนั้นอาจจะว่ากล่าวตักเตือนแล้วเด็กคนนั้นเอามือไปจุ่มนํ้าแล้วไป เอ้อเค้าเรียกว่าอะไรละครับที่เอามือสบัดใส่เพื่อให้นํ้ากระเด็นใส่หน้าน่ะครับ แล้วอาจจะบังเอิญคนเป็นลุงอาจจะอารมณ์เสียจากที่อื่นมาพอดี เลยตบซะแบบไม่ยั้งมือ(ดูลักษณะการตบน่ะครับเหวี่ยงมาทั้งไหล่แบบนั้นไม่ใช่ลักษณะการตบเพื่อสั่งสอนลูกหลานแน่นอนครับ )
 แต่ก็น่าสงสัยอย่างว่าคนเป็นลุงเห็นหลานตัวเองหัวฟาดพื้นสลบอยู่อย่างนั้นแล้วกลับไม่รู้สึกห่วงใยหรือจะนำส่งร.พ.เลยตรงนี้คือข้อที่ผมสงสัยว่าพ่อแม่ของเด็กอาจจะกลัวตำรวจคนนั้นเลยยอมพูดไปว่าเป็นลุงหลานกัน แต่ถ้าเป็นลุงหลานกันจริงๆก็ตามที่ผมว่าไว้ครับว่าคนเป็นลุงก็สมควรโดนกระทืบเหมือนกันครับ

ครับผม ฟังแล้วใช่เลย +1 ครับ
ถ้ามีลุงอย่างนี้ อย่ามีดีกว่า 
ผมไม่ด่าตำรวจนะครับ ขอด่าว่า ลุงเฮียๆแล้วกัน

^
                               ^
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:21:51 PM »

ครับผม ฟังแล้วใช่เลย +1 ครับ
ถ้ามีลุงอย่างนี้ อย่ามีดีกว่า 
ผมไม่ด่าตำรวจนะครับ ขอด่าว่า ลุงเฮียๆแล้วกัน
สาธุครับทิดเอ้ยหลวงพี่สึกแล้วยัง คิก คิก

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์