เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:27:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานผมเห็นกระทู้หมวดตุ้ยตบวัยรุ่นแว๊บๆ แต่ตอนนี้หายไปไหน  (อ่าน 4248 ครั้ง)
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:23:45 PM »

ผมดูคลิปนั่นแล้วผมคิดเอาเองนะครับว่าน่าจะประมาณว่าตาลุงคนนั้นอาจจะว่ากล่าวตักเตือนแล้วเด็กคนนั้นเอามือไปจุ่มนํ้าแล้วไป เอ้อเค้าเรียกว่าอะไรละครับที่เอามือสบัดใส่เพื่อให้นํ้ากระเด็นใส่หน้าน่ะครับ แล้วอาจจะบังเอิญคนเป็นลุงอาจจะอารมณ์เสียจากที่อื่นมาพอดี เลยตบซะแบบไม่ยั้งมือ(ดูลักษณะการตบน่ะครับเหวี่ยงมาทั้งไหล่แบบนั้นไม่ใช่ลักษณะการตบเพื่อสั่งสอนลูกหลานแน่นอนครับ )
 แต่ก็น่าสงสัยอย่างว่าคนเป็นลุงเห็นหลานตัวเองหัวฟาดพื้นสลบอยู่อย่างนั้นแล้วกลับไม่รู้สึกห่วงใยหรือจะนำส่งร.พ.เลยตรงนี้คือข้อที่ผมสงสัยว่าพ่อแม่ของเด็กอาจจะกลัวตำรวจคนนั้นเลยยอมพูดไปว่าเป็นลุงหลานกัน แต่ถ้าเป็นลุงหลานกันจริงๆก็ตามที่ผมว่าไว้ครับว่าคนเป็นลุงก็สมควรโดนกระทืบเหมือนกันครับ

ครับผม ฟังแล้วใช่เลย +1 ครับ
ถ้ามีลุงอย่างนี้ อย่ามีดีกว่า  
ผมไม่ด่าตำรวจนะครับ ขอด่าว่า ลุงเฮียๆแล้วกัน
สาธุครับทิดเอ้ยหลวงพี่สึกแล้วยัง คิก คิก
เป็นหนานก็แสดงว่าสึกแล้วครับ
http://www.youtube.com/watch?v=MkQPYwhofHA
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2013, 10:25:45 PM โดย แปจีหล่อ » บันทึกการเข้า

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:34:09 PM »

ก็คนเหนือสิเจ๊า คิก คิก

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:48:53 PM »

เด็กผิดก็จริงแต่ผู้ใหญ่ผิดกว่าครับ  ยิ่งเป็นลุงหลานกัน ยิ่งผิดทางจริยธรรม   ลุงหลานกันต้องทำกันถึงสลบเหรอ  ถ้าพลั้งมือ ก็ควรพาไปส่งโรงพยาบาลทีหลัง  ไม่ใช่ปล่อยให้หัวฟาดพื้นกลางถนนอย่างนั้น

เมื่อปลายปีก่อนเพื่อนผม ชกต่อยกัน คนหนึ่งเมา ไปก่อเรื่องเตะเขา คนถูกเตะเป็นนักมวยเก่าร่างกายแข็งแรงและไม่ได้ดื่มของมึนเมา ก็มีการโต้ตอบสั่งสอนกัน  คนเมาสู้ไม่ได้ และคนทำก็ยั้งมือ  ไม่ทำถึงสลบ ..ถ้าหนักคิดว่าอาจถึงตาย  ...  .... แล้วยังพาคนก่อเหตุ ไปทำแผล เลี้ยงเหล้าปลอบใจมันอีก

สังเกตุว่า  รถยนต์ก็ตั้งใจหยุดเพื่อหาเด็กรายนั้น  เขามีเรื่องกันมาก่อนแล้วละครับ แล้วจะตามตัวมาอบรม
หรือเจ้าตัวอาจเกลียด เพศที่สามเป็นทุนเดิมอยู่ก็ได้

....ตามล่า...อีตอแหล
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 12:57:09 AM »

เด็กผิดก็จริงแต่ผู้ใหญ่ผิดกว่าครับ  ยิ่งเป็นลุงหลานกัน ยิ่งผิดทางจริยธรรม   ลุงหลานกันต้องทำกันถึงสลบเหรอ  ถ้าพลั้งมือ ก็ควรพาไปส่งโรงพยาบาลทีหลัง  ไม่ใช่ปล่อยให้หัวฟาดพื้นกลางถนนอย่างนั้น

เมื่อปลายปีก่อนเพื่อนผม ชกต่อยกัน คนหนึ่งเมา ไปก่อเรื่องเตะเขา คนถูกเตะเป็นนักมวยเก่าร่างกายแข็งแรงและไม่ได้ดื่มของมึนเมา ก็มีการโต้ตอบสั่งสอนกัน  คนเมาสู้ไม่ได้ และคนทำก็ยั้งมือ  ไม่ทำถึงสลบ ..ถ้าหนักคิดว่าอาจถึงตาย  ...  .... แล้วยังพาคนก่อเหตุ ไปทำแผล เลี้ยงเหล้าปลอบใจมันอีก

สังเกตุว่า  รถยนต์ก็ตั้งใจหยุดเพื่อหาเด็กรายนั้น  เขามีเรื่องกันมาก่อนแล้วละครับ แล้วจะตามตัวมาอบรม
หรือเจ้าตัวอาจเกลียด เพศที่สามเป็นทุนเดิมอยู่ก็ได้

ถูกใจครับ    Grin    473   

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 08:23:02 AM »

ดูแล้วเห็นไม่เหมือนกันมิมีปัญหาครับพี่จอย อย่างน้อยพี่จอยก็ดู

ตกลงว่าลุงตำหนวดแกต่อยหรือตบนะครับ  คิก คิก
จ้าวเอ้ย กลับไปใส่แว่นเหมือนเดิมเถอะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ข่าวออกมาว่า คู่นี้เคยมีปัญหากันมาก่อน ฝ่ายลุงตุ้ยเป็นคนจอดรถหน้าเด็กคนนั้นแล้วเปิดกระจกเอาขวดน้ำ

ขว้างใส่ เลยโดนเด็กด่า จึงลงมาสอยสะ ทางผู้บังคับบัญชาลุงตุ้ยเรียกตัวมาสอบ แต่ลุงตุ้ยคงเครียด ความดันขึ้นเลยหามส่งโรงพยาบาล คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 09:27:20 AM »

หนุกดี...อิๆๆ

คนเรา จะเดินลงมาถึงเจอหน้า หรือเจอตัว ไม่ถูกใจมีเรื่องทันที หรือเข้าทำร้ายคนอื่นโดนไร้เหตุผลทันที มันมีน้อย หากมีและเป็นเช่นนั้น นั่นคือพวก"อัน-ตะ-พาน"

อีกพวก.....จะเป็นเรื่องต่อเนื่อง หรือคือเคยมีเรื่องเก่ากันมาก่อน ตามล้างตามเช็ดกัน หรือมีเหตุอื่นมากระตุ้นให้....เกิดการชำระ...ยอมไม่ได้ ปนๆทั้ง อัน ตะ พาน และ นัก-เลง

ส่วนนักเลงจริงๆ.......หากตามความชื่อ หรือสิ่งที่สมควรจะเป็น ตามความหมายของมันจริง มิใช่เอามาใช้แบบเพี้ยนๆ ในปัจจุบัน นักเลงสมัยก่อน จะเป็นผู้ผดุงความยุติธรรม เป็นผู้มีบารมีตัวจริง คนทั่วไปให้ความเคารพ เชื่อถือ นับถือ เพราะเขาเป็นนักเลง

แต่ส่วนมาก อัน-ตะ-พาน เดี๋ยวนี้มักจะเอาคำว่า นัก-เลงไปใช้.....มันผิดความหมาย.......

มิใช่ไร พูดเรื่อยเปื่อย..........เพราะตัวเองมีความผิดนิดหน่อย ไปเกาะสวรรค์มา...แต่ไม่มีเวลาแอบไปหาผู้มีบารมี ขอเหล้าเมาเลย อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 12:30:42 PM »

เอ้าเกมส์พลิกสะแล้ว มวยรองชนะ ขำก๊าก ขำก๊าก          ใครต่อไว้ สิบหนึ่ง ยี่สิบหนึ่ง  กระเป๋าฉีกกันเป็นแถว  อิอิอิ  55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2013, 07:00:10 PM โดย หนานไข่ซิ่ง » บันทึกการเข้า

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 02:54:50 PM »

ดูแล้วเห็นไม่เหมือนกันมิมีปัญหาครับพี่จอย อย่างน้อยพี่จอยก็ดู

ตกลงว่าลุงตำหนวดแกต่อยหรือตบนะครับ  คิก คิก
จ้าวเอ้ย กลับไปใส่แว่นเหมือนเดิมเถอะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ข่าวออกมาว่า คู่นี้เคยมีปัญหากันมาก่อน ฝ่ายลุงตุ้ยเป็นคนจอดรถหน้าเด็กคนนั้นแล้วเปิดกระจกเอาขวดน้ำ

ขว้างใส่ เลยโดนเด็กด่า จึงลงมาสอยสะ ทางผู้บังคับบัญชาลุงตุ้ยเรียกตัวมาสอบ แต่ลุงตุ้ยคงเครียด ความดันขึ้นเลยหามส่งโรงพยาบาล คิก คิก

ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงก็ต้องขออภัยที่ดูไม่ดีเองครับพี่  ไหว้

ว่าจะไปทำเลสิคอยู่ ไปด้วยกันป่ะ เผื่อได้ส่วนลด ..... ไม่รู้เค้าจะมีโปรโมชั่นแตก4ฟรี1 เอ้ยยยยย ผ่า4ฟรี1มั่งรึเปล่าเนาะ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 03:45:21 PM »

ถ้าบัตรลด คาร์แคร์แถวเจ้าฟ้าน่าสน น้ำลายหก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 03:57:21 PM »

เจ้าฟ้าคาร์แคร์เค้ามีล้าง10ฟรี1+เคลือบสี แต่ตึกข้างๆยังไม่มีโปรฯนา  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 02:16:46 PM »

ถ้าบัตรลด คาร์แคร์แถวเจ้าฟ้าน่าสน น้ำลายหก
เจ้าฟ้าคาร์แคร์เค้ามีล้าง10ฟรี1+เคลือบสี แต่ตึกข้างๆยังไม่มีโปรฯนา  คิก คิก

Grin Grin Grin  อาบน้ำรถหรืออาบน้ำคนกันแน่ครับพี่ๆ หรืออาบทั้งรถทั้งคน  คิก คิก คิก คิก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:09:48 PM »

Grin Grin Grin  อาบน้ำรถหรืออาบน้ำคนกันแน่ครับพี่ๆ หรืออาบทั้งรถทั้งคน  คิก คิก คิก คิก

ทั้งสองอย่างครับอรรถ คิก คิก

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์