เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:28:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาเจ้าของใหม่ให้หมาครับ  (อ่าน 4453 ครั้ง)
7 x 7 # รักในหลวง #
I will never walk Alone
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 52

นิ่งดั่งภูผา ไปมาไร้ร่องรอย รุกถอยประดุจลม

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 01:52:46 PM »

โกลเด้นฯ เป็นสุนัขที่ฉลาดและมีความเป็นมิตรกับคนที่สูงมาก น่ารักขี้ประจบ ทุกอย่าง
เคยเลี้ยงอยู่ประมาณ 2 ปีครับแต่ตอนนี้ถูกขโมยไปแล้ว...ยังทำใจไม่ได้
....เอาใจช่วยให้ได้เจอเจ้าของใหม่เร็วๆนะครับ... Grin

ความรู้...คู่คุณธรรม
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 02:26:50 PM »

Grinตกลงจะย้ายไปอยู่เมืองนอกเลยหรือครับ?..แล้วเมือไรจะได้เจอกันอีกล่ะครับ..ถ้ากลับมาตอนงาน อวป.ก็ดี กลับมาเมือไรบอกบ้างเน้อ.. Grin

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 04:38:53 PM »

ขอให่เจอคนที่รักหมาจริง  ผมก็ชอบมากแต่มีอยู่แล้ว 6 เต็มครับ
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 05:12:45 PM »

บ้านเราพอได้ไหมเจ๊ะ ถ้าได้ก้รับเลี้ยง
เราไม่มีปัญหาอ่ะ นายณัฐ เดี๋ยวถามแฟนก่อนนะ  Grin Grin
Grinตกลงจะย้ายไปอยู่เมืองนอกเลยหรือครับ?..แล้วเมือไรจะได้เจอกันอีกล่ะครับ..ถ้ากลับมาตอนงาน อวป.ก็ดี กลับมาเมือไรบอกบ้างเน้อ.. Grin
แฟนมาอยู่เลยครับ อยากไปครับงาน อวป แต่ไม่รู้จะไปได้รึป่าวครับ พี่ตุ้ยนุ้ย  Grin
ขอบคุณทุกท่านที่เอาใจช่วยครับ  Wink
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 06, 2006, 01:25:02 AM »

ไม่พาน้อง golden ไปอยู่เมืองนอกด้วยกันเลยหละครับ หลงรัก สงสารน้อง Golden เพราะอายุ 5 ปีแล้วถ้าเปลี่ยนเจ้าของมันคงจะคิดถึงเจ้าของมากๆแน่เลยครับ ผมว่าหาวิธีเอาไปด้วยดีกว่านา Cheesy

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์