เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:21:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Glock 19 ปะทะ CZ 75 ตัวไหนเจ๋งกว่ากัน  (อ่าน 60451 ครั้ง)
socom
ความรักทำให้โลกสวยงามได้งดงามได้ และความรักก็ทำให้เกิดสงครามและความตายได้เช่นกัน
Full Member

คะแนน 4

« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 02:27:24 PM »

อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆช่วยบอกผมหน่อยเถอะครับ ผมมันประมาณรักพี่เสียดายน้องอะครับ  Grin ยังไงช่วยๆเปรียให้หน่อยนะครับ Wink

สงครามยังมีวันจบ
        แต่สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 03:15:23 PM »

Shocked
เวปบอร์ดตอนนี้มี ๘ หน้า
คลิ๊กหน้าไหนก็ได้ต้องเจอ ถามเรื่องนี้วันเว้นวันได้เลย....
อ.ผณิศวร  คงมีจดหมายเข้ามาทุกเดือนที่ถามเรื่องเดียวกัน
ผมว่าเป็น Super FAQ นะ

สรุปคือเจ๋งทั้งสองตัว  คุณต้องซื้อสองกระบอกครับ   พูดจริง  Cheesy

ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 03:34:40 PM »

ขอมอบโลโก้ให้ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 03:35:35 PM »

อีกครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 03:42:06 PM »