เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:26:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แกนนำ BRN โพสต์คลิป ประกาศ 5 เงื่อนไข เจรจาฝ่ายไทย ชี้สู้เพื่ออิสรภาพ  (อ่าน 16221 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #165 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:49:47 PM »

พื้นที่แถวใต้ นี่มันค่อนข้างเป็นป่าทึบนะครับ ทั้งสวนยาง ทั้งป่า ยากครับ  อ๋อย

ติด CCTV ที่ถนนครับ... ใครขึ้นมาบนถนนก็เห็นหมด, เป็น 100 กม.ก็ติดให้หมด เป็นป่าถนนเปลี่ยวยังไงก็ติดครับ เพราะหากมองว่ามันสิ้นเปลือง แต่โดนระเบิดคนตายตูมเดียวญาติก็เสียดายว่าหากยอมสิ้นเปลืองญาติฉันคงไม่ตาย...

ส่วน สน. นั่น เอาไว้ในหมู่บ้านเลยครับ... 257 หมู่บ้าน...

ว่างๆมันก็เผากล้องอีกล่ะครับพี่สมชาย เอาไม้ไผ่ลำยาว ผ้าชุบน้ำมัน

ออกจากป่าข้างทาง เผาด้านหลังไม่เห็นกล้องอีกว่าใครเผา

ถ้าได้ดาวเทียมจรกรรมจากพี่ใหญ่อเมริกามาให้ยืมคงดีครับ แบบในหนังฝรั่งเลยครับ ถ่ายเห็นแม้แต่ทะเบียนรถ  Grin

แต่ขนาดพี่มะกันมีครบหมด ยังเอาไม่อยู่เลยในอีรักและอัพกานิสถาน  บางทีมันเอาระเบิดไปซุกถึงในฐานทัพมะกันเลย

แล้วการก่อเหตุนี่สูตรเดียวกันเป๊ะ ยังกะจบจากสถาบันเดียวกัน ฝังดินกดบึ๊ม รถถัง,ฮัมวี่,รถ..ฯลฯลอยละล่อง ดูในยูทูป มันถ่ายทำไว้ด้วย แล้วที่แสบกว่า ในอิรักมันมีสไนเปอร์ไว้สอยทหารเมกันด้วย โหย...  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:52:16 PM »

พื้นที่แถวใต้ นี่มันค่อนข้างเป็นป่าทึบนะครับ ทั้งสวนยาง ทั้งป่า ยากครับ  อ๋อย

ติด CCTV ที่ถนนครับ... ใครขึ้นมาบนถนนก็เห็นหมด,
เป็น 100 กม.ก็ติดให้หมด เป็นป่าถนนเปลี่ยวยังไงก็ติดครับ
เพราะหากมองว่ามันสิ้นเปลือง
แต่โดนระเบิดคนตายตูมเดียวญาติก็เสียดายว่าหากยอมสิ้นเปลืองญาติฉันคงไม่ตาย...

ส่วน สน. นั่น เอาไว้ในหมู่บ้านเลยครับ... 257 หมู่บ้าน...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" อ่ะ ฮา

ยายคล้อยตามนายสมชาย(ฮา)  อ่ะ  5555555
ยายแนะนำให้ตั้ง  "กรม"  ใหม่  บรรจุ ไอ้พวกกินม้า กินยา ให้ตาสว่าง เป็นอันดับแรก อ่ะ ฮา

บรรจุให้พวกมัน  "นั่งเฝ้า"  เสาไฟฟ้า อ่ะ  ฮา 555555555
ก็ยายกลัวเสาไฟฟ้า  มันโดนระเบิดโครม  "หาย" อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ้า  ชายไทย "ใจกล้า"  เตรียมบัตรประชาชน ได้เลยอ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โถ โถ โถ  ฮา    "กล้อง ดัมมี่"  ฮา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอานักโทษคดียาเสพติดมั้ยครับยาย มีเป็นแสนๆคน  ถ้าไปอยู่1เดือนลดโทษให้6เดือน  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #167 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:53:14 PM »

ไม่ได้เข้าข้างนะ พอดียายบาร์บจุดประเด็นให้นึกเปรียบเทียบขึ้นมา

เมื่อวานนั่งกินข้าวโต๊ะติดกันกับที่ปรึกษารมต. ดันเป็นร้านที่อาหารโคตรช้าซะอีก อีตาที่ปรึกษาฯอีก็ช่างติดใจลูกสาวผม ช่างขยันหันข้ามโต๊ะมาซักเรื่องลูกเสียจริง

รวมเวลาที่รอข้าว กิน เช็คบิล ผมต้องนั่งฟังแกพล่ามให้คนร่วมโต๊ะฟังอยู่กว่า2ชั่วโมง

พูดแบบไม่มีอคติ ไม่เข้าข้างกันเอง ผมว่าพี่สมชายมีระดับสติปัญญา วิจารณญาณ ความสามารถในการวิเคราะห์ข้อมูลสูงกว่าอีตาที่ปรึกษาฯนั่นหลายสิบปี

เพียงแต่ตอนนี้พี่สมชายไม่รู้จักพื้นที่ ไม่มีข้อมูลกำลังพล ข้อมูลระดับปฏิบัติการเท่านั้นแหละ....แต่ระดับสติปัญญาเหนือชั้นกว่ากันลิบจริงๆ

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #168 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:56:46 PM »

เอานักโทษยาเสพติดลง3จังหวัดไม่ได้เลยครับคุณเบิ้ม

พวกนี้ลงไปก็เหมือนส่งพ่อค้ายารายย่อยลงไปเพิ่มให้พื้นที่

ไอ้ไซตันระยำพวกนั้นมันก็ขี้ยาเป็นส่วนใหญ่กันอยู่แล้ว จะกลายเป็นช่วงแรกแขกขี้ยากับนักโทษไทยค้ายาเปิดฉากฆ่าแย่งตลาดกันชุดใหญ่ พอฆ่ากันเสร็จทีนี้แหล่งขายยาจะเพิ่มขึ้นอีกพรึ่บ

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #169 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:56:53 PM »

นาที1.10  อ๋อย

http://www.youtube.com/watch?v=ObjBeTkFxh0

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:57:22 PM »

พื้นที่แถวใต้ นี่มันค่อนข้างเป็นป่าทึบนะครับ ทั้งสวนยาง ทั้งป่า ยากครับ  อ๋อย

ติด CCTV ที่ถนนครับ... ใครขึ้นมาบนถนนก็เห็นหมด, เป็น 100 กม.ก็ติดให้หมด เป็นป่าถนนเปลี่ยวยังไงก็ติดครับ เพราะหากมองว่ามันสิ้นเปลือง แต่โดนระเบิดคนตายตูมเดียวญาติก็เสียดายว่าหากยอมสิ้นเปลืองญาติฉันคงไม่ตาย...

ว่างๆมันก็เผากล้องอีกล่ะครับพี่สมชาย เอาไม้ไผ่ลำยาว ผ้าชุบน้ำมัน

ออกจากป่าข้างทาง เผาด้านหลังไม่เห็นกล้องอีกว่าใครเผา

ถ้าได้ดาวเทียมจรกรรมจากพี่ใหญ่อเมริกามาให้ยืมคงดีครับ แบบในหนังฝรั่งเลยครับ ถ่ายเห็นแม้แต่ทะเบียนรถ  Grin

แต่ขนาดพี่มะกันมีครบหมด ยังเอาไม่อยู่เลยในอีรักและอัพกานิสถาน  บางทีมันเอาระเบิดไปซุกถึงในฐานทัพมะกันเลย

แล้วการก่อเหตุนี่สูตรเดียวกันเป๊ะ ยังกะจบจากสถาบันเดียวกัน ฝังดินกดบึ๊ม รถถัง,ฮัมวี่,รถ..ฯลฯลอยละล่อง ดูในยูทูป มันถ่ายทำไว้ด้วย แล้วที่แสบกว่า ในอิรักมันมีสไนเปอร์ไว้สอยทหารเมกันด้วย โหย...  อ๋อย

กล้องตัวไหนโดนเผาฯ(อาจหลายตัวเรียงเป็นแถวยาว) ก็แสดงว่าพื้นที่ตรงนั้นสำคัญสำหรับมัน... ก็ติดใหม่ล่อให้มาเผาใหม่ แล้วก็มี 2 วิธีครับคือเอาอีกตัวติดดักทางคอยดูหน้าคนมาเผา, กับวิธีที่ 2 เอาสายสืบแอบไปซุ่มดูตามบ้านคนที่สงสัยว่าจะเผาครับ ขยับเมื่อไหร่ก็เสร็จฉัน...

เวลาติดกล้องเป็นระยะตลอดถนน มันต้องเดินทางในป่าตั้งแต่ก้าวแรกออกจากบ้านครับ เพราะเดินทางบนถนนเห็นในกล้องมาตลอด แล้วแว่บหายเข้าข้างทางก่อนกล้องโดนเผา 1 กม. ก็เฝ้าบ้านนายนั่นเลยครับ... พวกสายสืบเขาก็ต้องมีวิธีตัดตัวเลือกออกให้น้อยลงก่อนตัดสินใจครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 08:59:18 PM »

ไม่ได้เข้าข้างนะ พอดียายบาร์บจุดประเด็นให้นึกเปรียบเทียบขึ้นมา

เมื่อวานนั่งกินข้าวโต๊ะติดกันกับที่ปรึกษารมต. ดันเป็นร้านที่อาหารโคตรช้าซะอีก อีตาที่ปรึกษาฯอีก็ช่างติดใจลูกสาวผม ช่างขยันหันข้ามโต๊ะมาซักเรื่องลูกเสียจริง

รวมเวลาที่รอข้าว กิน เช็คบิล ผมต้องนั่งฟังแกพล่ามให้คนร่วมโต๊ะฟังอยู่กว่า2ชั่วโมง

พูดแบบไม่มีอคติ ไม่เข้าข้างกันเอง ผมว่าพี่สมชายมีระดับสติปัญญา วิจารณญาณ ความสามารถในการวิเคราะห์ข้อมูลสูงกว่าอีตาที่ปรึกษาฯนั่นหลายสิบปี

เพียงแต่ตอนนี้พี่สมชายไม่รู้จักพื้นที่ ไม่มีข้อมูลกำลังพล ข้อมูลระดับปฏิบัติการเท่านั้นแหละ....แต่ระดับสติปัญญาเหนือชั้นกว่ากันลิบจริงๆ

แฮ่ๆ... นายสมชายแมงโม้บินว่อนหลังคีย์บอร์ดครับ... ฮา...
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #172 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:02:08 PM »

พื้นที่แถวใต้ นี่มันค่อนข้างเป็นป่าทึบนะครับ ทั้งสวนยาง ทั้งป่า ยากครับ  อ๋อย

ถ้าได้ดาวเทียมจรกรรมจากพี่ใหญ่อเมริกามาให้ยืมคงดีครับ แบบในหนังฝรั่งเลยครับ ถ่ายเห็นแม้แต่ทะเบียนรถ  Grin

แต่ขนาดพี่มะกันมีครบหมด ยังเอาไม่อยู่เลยในอีรักและอัพกานิสถาน  บางทีมันเอาระเบิดไปซุกถึงในฐานทัพมะกันเลย

แล้วการก่อเหตุนี่สูตรเดียวกันเป๊ะ ยังกะจบจากสถาบันเดียวกัน ฝังดินกดบึ๊ม รถถัง,ฮัมวี่,รถ..ฯลฯลอยละล่อง ดูในยูทูป มันถ่ายทำไว้ด้วย แล้วที่แสบกว่า ในอิรักมันมีสไนเปอร์ไว้สอยทหารเมกันด้วย โหย...  อ๋อย

กล้องตัวไหนโดนเผาฯ(อาจหลายตัวเรียงเป็นแถวยาว) ก็แสดงว่าพื้นที่ตรงนั้นสำคัญสำหรับมัน... ก็ติดใหม่ล่อให้มาเผาใหม่ แล้วก็มี 2 วิธีครับคือเอาอีกตัวติดดักทางคอยดูหน้าคนมาเผา, กับวิธีที่ 2 เอาสายสืบแอบไปซุ่มดูตามบ้านคนที่สงสัยว่าจะเผาครับ ขยับเมื่อไหร่ก็เสร็จฉัน...

เวลาติดกล้องเป็นระยะตลอดถนน มันต้องเดินทางในป่าตั้งแต่ก้าวแรกออกจากบ้านครับ เพราะเดินทางบนถนนเห็นในกล้องมาตลอด แล้วแว่บหายเข้าข้างทางก่อนกล้องโดนเผา 1 กม. ก็เฝ้าบ้านนายนั่นเลยครับ... พวกสายสืบเขาก็ต้องมีวิธีตัดตัวเลือกออกให้น้อยลงก่อนตัดสินใจครับ...

ไหว้ตรงสายนี่ก็ยากอีกละครับ สังคมมุสลิมเค้าอยู่กันสงบเงียบ เงียบจนรู้สึกเปลี่ยวเลยครับ สังคมนั้นลึกซึ้ง แต่ละชุมชนมีใครบ้าง ใครเป็นผู้นำ ใครแปลกหน้าเข้ามาเขาก็รู้หมด ยิ่งสมัยนี้มีมือถือทุกคน ตามข่าวก็มีกำลังทหาร,ตร.เฝ้าเยอะนะครับ หลายคน เฝ้าทั้งวันทั้งคืน เผลอก็โดนถล่มบ่อย แม้แต่กินข้าว,เข้าห้องน้ำ  อ๋อย

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #173 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:03:52 PM »

เอานักโทษยาเสพติดลง3จังหวัดไม่ได้เลยครับคุณเบิ้ม

พวกนี้ลงไปก็เหมือนส่งพ่อค้ายารายย่อยลงไปเพิ่มให้พื้นที่

ไอ้ไซตันระยำพวกนั้นมันก็ขี้ยาเป็นส่วนใหญ่กันอยู่แล้ว จะกลายเป็นช่วงแรกแขกขี้ยากับนักโทษไทยค้ายาเปิดฉากฆ่าแย่งตลาดกันชุดใหญ่ พอฆ่ากันเสร็จทีนี้แหล่งขายยาจะเพิ่มขึ้นอีกพรึ่บ

พูดเล่นครับพี่จ้าว งั้นเอาพวกค้ายาเป็นแสนๆคนนี่ไปทำไรให้เกิดประโยชน์ดีครับ ดีกว่าเลี้ยงให้กินฟรี อยู่ฟรีไปวันๆ เปลืองภาษี  ขำก๊าก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:07:09 PM »

ไหว้ตรงสายนี่ก็ยากอีกละครับ สังคมมุสลิมเค้าอยู่กันสงบเงียบ เงียบจนรู้สึกเปลี่ยวเลยครับ สังคมนั้นลึกซึ้ง แต่ละชุมชนมีใครบ้าง ใครเป็นผู้นำ ใครแปลกหน้าเข้ามาเขาก็รู้หมด ยิ่งสมัยนี้มีมือถือทุกคน ตามข่าวก็มีกำลังทหาร,ตร.เฝ้าเยอะนะครับ หลายคน เฝ้าทั้งวันทั้งคืน เผลอก็โดนถล่มบ่อย แม้แต่กินข้าว,เข้าห้องน้ำ  อ๋อย

นายสมชายถึงว่าให้เอา สน. ไปไว้ในหมู่บ้านเลยครับ... จะเฝ้าบ้านไหนก็เฝ้าให้เห็นดื้อๆนั่นแหละ เพราะไม่ได้หวังจะแอบจับเวลาก่อการ, แต่หวังให้มันเห็นว่าฉันนั่งเฝ้า จะได้ขยับไม่ออก...

อยากโทร.บอกใครก็โทร.บอกซะ ว่าบ้านเอ็งโดนเฝ้าอยู่ อย่าขยับ, แล้วบ้านโน้นก็โดนเฝ้า บ้านนี้ก็โดนเฝ้า ไปไหนก็มีคนเฝ้าดู... ขยับไม่ออกได้ไม่นานมันก็ย้ายบ้านหนี หรือไม่ก็ท้ารบครับ...

เป็นอย่างนี้ไม่มีผลงานแค่ ปี เดียว แหล่งเงินสนับสนุนก็ต้องงดจ่าย แล้วหาวิธีใหม่... แล้วเราก็แก้โจทย์ใหม่อีกครับ... แฮ่ๆ...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #175 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:12:34 PM »

พูดเล่นครับพี่จ้าว งั้นเอาพวกค้ายาเป็นแสนๆคนนี่ไปทำไรให้เกิดประโยชน์ดีครับ ดีกว่าเลี้ยงให้กินฟรี อยู่ฟรีไปวันๆ เปลืองภาษี  ขำก๊าก

ส่งไปสร้างชุมชนที่พื้นที่พิพาท4.6ตร.กม. เอาให้ติดกับชุมชนเขมร

ให้นับเวลาทวีคูณเหมือนข้าราชการที่ถูกส่งไป3จังหวัดฯ

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #176 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:16:57 PM »

แฮ่ๆ... นายสมชายแมงโม้บินว่อนหลังคีย์บอร์ดครับ... ฮา...

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

ยายเพิ่ง "เก็จ"  ตั้งชื่อให้กรมใหม่  อ่ะ  ฮา

555 "กรม พิทักษ์กล้อง  ปกป้องเสาไฟฟ้า"  อ่ะ  ฮา
ยายแต่งตั้งให้  นายสมชาย(ฮา) เป็น อ ทิ บ่ ดี  "คนแรก" เลย อ่ะ  ฮา แลบลิ้น ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  บึ้มหาย บึ้มหาย  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #177 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:23:53 PM »

ยายบาร์บก็อย่าแกล้งโง่บ่อยเกินนะ แกล้งพิมพ์ผิด แกล้งพูดไม่รู้เรื่อง แกล้งตีความผิดๆถูกๆบ่อยๆเดี๋ยวจะติดนิสัย กลายเป็นพวกขี้เลื่อยเปียกน้ำขึ้นมาอีกคนละแย่เลย  คิก คิก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:26:16 PM »

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

ยายเพิ่ง "เก็จ"  ตั้งชื่อให้กรมใหม่  อ่ะ  ฮา

555 "กรม พิทักษ์กล้อง  ปกป้องเสาไฟฟ้า"  อ่ะ  ฮา
ยายแต่งตั้งให้  นายสมชาย(ฮา) เป็น อ ทิ บ่ ดี  "คนแรก" เลย อ่ะ  ฮา แลบลิ้น ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  บึ้มหาย บึ้มหาย  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายนี่ก็สนุกสนานกับการโชว์โง่อยู่เรื่อย... ฮา...

ไปเฝ้าเสาไฟฟ้ามันทำไมเล่า ในเมื่อคนเผามันต้องออกจากบ้านไปเผาไปบึ้มเสาไฟฟ้า... เหมือนเอาคนไปเฝ้าสถานที่สำคัญนั่นแหละ ใครจากไหนก็ไม่รู้มันแอบไปวางบึ้ม, แต่เปลี่ยนวิธีคิดใหม่ว่าคนมันต้องอยู่ในบ้านก่อน แล้วออกไปบึ้ม ก็ไปเฝ้าบ้านมันเสียเลยไงเล่า... ฮา...

ก็หมู่บ้านมันมีแค่ 257 หมู่บ้านที่เกิดเหตุร้ายบ่อยๆ ก็เอาวงเวียนนั่นแหละกางในแผนที่ แล้วดูว่าจุดไหนมันเกิดเหตุบ่อยในระยะกี่ กม. มันมีบ้านที่น่าสงสัยกี่บ้าน... แล้วไปเฝ้าหน้าบ้าน/หลังบ้านมันเลย มันขยับเมื่อไหร่ก็ต้องเห็นบนถนน หากมันไม่อยากให้ใครเห็นบนถนน มันต้องเดินในป่าตั้งแต่ออกจากบ้านแล้ว ออกแล้วไปไหน รวมกลุ่มกับใครกี่คน...

ถ้ามันจะเผากล้อง มันก็ต้องเผากล้องทุกตัวตามรายทางตั้งแต่ออกจากบ้าน แล้วมันต้องเผาทั้งหมด... เพราะกล้องมันทำงานทุกวันตลอดเวลา วันไหนมันไม่ออกไปเผา มันก็ต้องทำตัวไม่มีพิรุธ แต่มันก็ต้องไปโน่นไปนี่ ไปพบกับใคร ไปซื้อของอะไร เข้าป่าหายไปจากกล้องเป็นประจำบริเวณไหนกี่โมง ทั้งหมดก็จะเห็นชิวิตของมันช่วงนั้นหมด...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #179 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:28:55 PM »

ยิ่งบึ้มเสาไฟฟ้า บึ้มกล้องบ่อยเข้า... นั่นแหละคือล่อเป้าชั้นดี ยิ่งออกบึ้มถี่เท่าไหร่ก็ยิ่งมีโอกาสโดนเจ้าหน้าที่สอย...
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 16
  พิมพ์