เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:18:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งามหน้า! ผกก.สน.ดินแดง รับ ลูกน้องวิ่งหนีประชาชน  (อ่าน 7093 ครั้ง)
duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 05:42:59 PM »

น้าเบิ้ม ไป คว้า จากไหนมาล่ะครับ

ดูบัตร ก่อนหรือยังครับ

ครับ
ยังต้องขอดูบัตรก่อนเหรอครับ  พี่
เสียเวลานะครับ หลงรัก

อิ อิ ดูให้ชัดว่า นายหรือ นส. ไม่ได้ดูปีเกิดอะไรหรอก

ตกใจ

duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 05:43:58 PM »

เพื่อนผมได้ถามเลขาพ่อมันเรื่องนี้...เลขาพ่อมันบอกว่า "เสือกหาเรื่องเอง สมน้ำหน้า"

เยี่ยม

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 05:46:39 PM »

น้าเบิ้ม ไป คว้า จากไหนมาล่ะครับ

ดูบัตร ก่อนหรือยังครับ

ครับ
ยังต้องขอดูบัตรก่อนเหรอครับ  พี่
เสียเวลานะครับ หลงรัก

อิ อิ ดูให้ชัดว่า นายหรือ นส. ไม่ได้ดูปีเกิดอะไรหรอก

กลัวมีรายการทำศึกยุทธหัตถี ชนช้างฟันดาบกันแล้วสู้เขาไม่ได้สิท่า...ช้างเล็ก งวงสั้น ดาบยิ่งแล้วใหญ่ทั้งสั้นทั้งผอม ๕๕๕๕

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 06:00:06 PM »

รู้ไหม๊ว่าอายเค้า...๒๘ นาที...แก้ผ้าอาบน้ำก็ไปเข้าไป ๑๕ นาที...ใส่เสื้อผ้า ๕ นาที...เหลือเวลา ๘ นาที...ภาระกามกิจทำไมไวจังหว่า...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 06:27:04 PM »

อาบ อะไร จะนาน ขนาดนั้นครับ ดาบ

นัวเนียกันหรือเปล่า 

ซู่ ซู่  ฟอก ฟอก  ซู่ ซู่

พร้อมแล้ว 

โอ้โลม ปฎิโลม อีกสักหน่อย

เสร็จสม อารมณ์  ( พี่ พอเถอะ หนู เมื่อย )

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 07:26:17 PM »

รู้ไหม๊ว่าอายเค้า...๒๘ นาที...แก้ผ้าอาบน้ำก็ไปเข้าไป ๑๕ นาที...ใส่เสื้อผ้า ๕ นาที...เหลือเวลา ๘ นาที...ภาระกามกิจทำไมไวจังหว่า...

อ่อ..อาดาบบริหารเวลาอย่างนี้นี่เอง...  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:14:34 PM »

อ่อ..อาดาบบริหารเวลาอย่างนี้นี่เอง...  คิก คิก

นั่นหน่ะะซ้อมมือครับน้าหลุยส์

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:20:24 PM »

นั่นหน่ะะซ้อมมือครับน้าหลุยส์
ประเภทพวกลีลาไม่ทันกินเนอะดาบฯ ขำก๊าก

กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 09:24:33 PM »

เอาหูไปแนบประตูห้อง แอบฟังมา .........  น้ำลายหก
เมิงหลบๆไปก่อน เดี๋ยวกรุเตรียมพร้อมแล้วเมิงค่อยออกมา
ไอ้ห่ะ ทำไรไม่เนียนเลยเมิงเนี่ย คราวหน้ากรุไม่ช่วยแล้วนะเว้ย
เสียเวลาทำมาหากินกรุหมด อ้ายห่ะ ..............  ตกใจหน้าซีด

ไร้คำกล่าว............................................
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 11:55:31 PM »

อ่อ..อาดาบบริหารเวลาอย่างนี้นี่เอง...  คิก คิก

ถ้าไปหาน้องหนู ที่ยืนรอแขกข้างถนนในกทมฯ  มันคิดเป็นนาทีเลยนะครับ ถ้าคิดจะบิ้วก่อน จิบเบียร์ซักแก้ว หมดเวลาครับ ฮา....

เด็กแว้นที่ดูแลน้องหนู จะจอดมอไซร์แว้นๆๆๆ โทรเร่งตั้งแต่เบียร์ยังไม่หมดแก้วเลยครับ  ถ้าไม่จ่ายต่อเวลา แห้วได้นะครับ คิก คิก

ถ้าจะยึกยัก บ่นว่ายัีงไม่ทำไรเลย ยังไม่เสร็จเลย ท่านจะลองกะแว้นคุมอีหนูมั้ยละครับ มันมาหลายตรีนนะครับ  ถูกละที่พี่ดาบฯ แกวิ่ง ขำก๊าก

(ผมก็ฟังเค้าเล่ามา)  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 09:19:41 AM »

แหม.. แหม...

ออกตัวล้อฟรี เลยนะครับ น้าเบิ้ม

จริง หรือ หลอก  ติ๊ก ต๊อก ติ๊ก ต๊อก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 09:22:28 AM »

เชื่อครับว่าเสี่ยเบิ้มแค่ฟังเขาเล่ามา เพราะในชีวิตเสี่ยเบิ้มเจอแต่อาเฮียแทบประคองขึ้นห้อง

อีหนูที่จูงขึ้นไปก็ปรนนิบัติซะขนาดน้ำยังไม่ต้องยกขึ้นดื่มเอง  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:51:58 AM »

แหม.. แหม...

ออกตัวล้อฟรี เลยนะครับ น้าเบิ้ม

จริง หรือ หลอก  ติ๊ก ต๊อก ติ๊ก ต๊อก

เชื่อครับว่าเสี่ยเบิ้มแค่ฟังเขาเล่ามา เพราะในชีวิตเสี่ยเบิ้มเจอแต่อาเฮียแทบประคองขึ้นห้อง

อีหนูที่จูงขึ้นไปก็ปรนนิบัติซะขนาดน้ำยังไม่ต้องยกขึ้นดื่มเอง  คิก คิก

ปรนนิบัติจนพี่จ้าวกลับเช้าเลยใช่ป่ะคับ  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:53:03 AM »

นี่ก็อีกคดีนึง แปลกๆ ดูสิ เธอโดนบังคับ ฉุดลากไปข่มขืนยับเยิน ทารุณ แบบสื่อเสี้ยมทั้งหลายใส่ไข่รึเปล่า  ตกใจ

http://fb.kapook.com/hilight-85448.html

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:57:38 AM »

นี่ก็อีกคดีนึง แปลกๆ ดูสิ เธอโดนบังคับ ฉุดลากไปข่มขืนยับเยิน ทารุณ แบบสื่อเสี้ยมทั้งหลายใส่ไข่รึเปล่า  ตกใจ

http://fb.kapook.com/hilight-85448.html

ดูข่าวเมื่อเช้า... รู้สึกสาวลาวจะตอแหลครับ... เดินตามต้อยๆ แบบนี้จะว่าข่มขืนศาลคงยกฟ้อง...

...แต่ศาลที่บ้าน... คงยกสากกระเบือรอ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์