เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:20:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งามหน้า! ผกก.สน.ดินแดง รับ ลูกน้องวิ่งหนีประชาชน  (อ่าน 7104 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:05:55 PM »

นี่ก็อีกคดีนึง แปลกๆ ดูสิ เธอโดนบังคับ ฉุดลากไปข่มขืนยับเยิน ทารุณ แบบสื่อเสี้ยมทั้งหลายใส่ไข่รึเปล่า  ตกใจ

http://fb.kapook.com/hilight-85448.html

ดูข่าวเมื่อเช้า... รู้สึกสาวลาวจะตอแหลครับ... เดินตามต้อยๆ แบบนี้จะว่าข่มขืนศาลคงยกฟ้อง...

...แต่ศาลที่บ้าน... คงยกสากกระเบือรอ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พวกที่ด่าล่วงหน้าสงสัยนั่งอมยิ้มอยู่ ขำก๊าก

TA881
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:08:55 PM »

พวกที่ด่ายังน้อยครับมีแค่ในนี้  แต่พวกที่ออกข่าวผ่านทีวีคนดูทั่วประเทศแถมบอกอีกเลือดนองเต็มที่นอน  จะแก้ข่าวให้เค้าไหมล่ะนี่ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ 
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:12:42 PM »

พวกที่ด่ายังน้อยครับมีแค่ในนี้  แต่พวกที่ออกข่าวผ่านทีวีคนดูทั่วประเทศแถมบอกอีกเลือดนองเต็มที่นอน  จะแก้ข่าวให้เค้าไหมล่ะนี่ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ 
งานนี้กลับมาด่านักข่าวกันดีกว่า ขำก๊าก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:18:10 PM »

ด่ายังไงมันก็ไม่รู้สึกหรอกครับพวกนักข่าว  เพราะคุณสมบัติคนพวกนี้"หน้าหนา-ตาฟาง-หูตึง"
ดูอย่างกรณีไอ้หนุ่มขี้ยาดารานักร้องสิครับ  ขยันออกข่าวเอาใจกันจังทั้งอีนังเอๆบีๆมี่ๆอะไรนั่นก้อเกินไป
ความผิดชัดเจนมีแบล๊คลิสท์ห้ามเข้าประเทศยังจะดันทุลังเข้าข้างกันอยู่ได้  ที่ชาวบ้านลูกตาสีตาสาทำผิดเข้าหน่อย"ไอ้ยุทธ์"มันเรียกไอ้เลวทันที บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:27:08 PM »

ด่ายังไงมันก็ไม่รู้สึกหรอกครับพวกนักข่าว  เพราะคุณสมบัติคนพวกนี้"หน้าหนา-ตาฟาง-หูตึง"
ดูอย่างกรณีไอ้หนุ่มขี้ยาดารานักร้องสิครับ  ขยันออกข่าวเอาใจกันจังทั้งอีนังเอๆบีๆมี่ๆอะไรนั่นก้อเกินไป
ความผิดชัดเจนมีแบล๊คลิสท์ห้ามเข้าประเทศยังจะดันทุลังเข้าข้างกันอยู่ได้  ที่ชาวบ้านลูกตาสีตาสาทำผิดเข้าหน่อย"ไอ้ยุทธ์"มันเรียกไอ้เลวทันที บู่

ไหว้ไอ้ดาราที่โดนแบล๊กลิสนี่ไม่ใช่คนไทยเลยนะครับลุงแป๋ง  ทั้งแม่ก็ไม่ใช่คนไทย เป็นคนไต้หวัน แต่มาอยู่ แล้วได้เข้าวงการ ได้หากินกะประเทศเรา มันยังบอกกลับไปเกณทหารที่ไต้หวันเลย แล้วมาทำงานในวงการนี่เสียภาษีให้ประเทศเรามั้ย ?

ปกติดารานักร้อง ถ้ามีข่าวฉาวโฉ่เกี่ยวกับยาเสพติด วงการบันเทิงบ้านเราเค้าแบนอย่างน้่อย2ปี โดนกันไปหลายคนแล้ว บางคนหายไปเลย หมดอนาคตในวงการไป

แต่ไอ้หมอนี่เล่นยาซ้ำซาก โดนจับหลายหน ศาลรอลงอาญาหลายคดี ไม่เข็ดหลาบ ขยันก่อเรื่อง ไม่เกร็งกลัวกฎหมาย ถ้ายังขืนให้ลอยหน้าในวงการได้อีก เยาวชนจะมองยังไง ดูสิ เล่นยายังเป็นดารา นักร้อง ได้่เลย  ยี๊

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:28:36 PM »

เขา ว่า ใช่สาวชาวลาว หรือเปล่าครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:30:45 PM »

รู้ไหม๊ว่าอายเค้า...๒๘ นาที...แก้ผ้าอาบน้ำก็ไปเข้าไป ๑๕ นาที...ใส่เสื้อผ้า ๕ นาที...เหลือเวลา ๘ นาที...ภาระกามกิจทำไมไวจังหว่า...

อ่อ..อาดาบบริหารเวลาอย่างนี้นี่เอง...  คิก คิก

ถ้าไปหาน้องหนู ที่ยืนรอแขกข้างถนนในกทมฯ  มันคิดเป็นนาทีเลยนะครับ ถ้าคิดจะบิ้วก่อน จิบเบียร์ซักแก้ว หมดเวลาครับ ฮา....

เด็กแว้นที่ดูแลน้องหนู จะจอดมอไซร์แว้นๆๆๆ โทรเร่งตั้งแต่เบียร์ยังไม่หมดแก้วเลยครับ  ถ้าไม่จ่ายต่อเวลา แห้วได้นะครับ คิก คิก

ถ้าจะยึกยัก บ่นว่ายัีงไม่ทำไรเลย ยังไม่เสร็จเลย ท่านจะลองกะแว้นคุมอีหนูมั้ยละครับ มันมาหลายตรีนนะครับ  ถูกละที่พี่ดาบฯ แกวิ่ง ขำก๊าก

(ผมก็ฟังเค้าเล่ามา)  คิก คิก

นี่ขนาดฟังเขาเล่ามานะครับ..ละเอียดยิบเลย...   คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:33:20 PM »

ด่ายังไงมันก็ไม่รู้สึกหรอกครับพวกนักข่าว  เพราะคุณสมบัติคนพวกนี้"หน้าหนา-ตาฟาง-หูตึง"
ดูอย่างกรณีไอ้หนุ่มขี้ยาดารานักร้องสิครับ  ขยันออกข่าวเอาใจกันจังทั้งอีนังเอๆบีๆมี่ๆอะไรนั่นก้อเกินไป
ความผิดชัดเจนมีแบล๊คลิสท์ห้ามเข้าประเทศยังจะดันทุลังเข้าข้างกันอยู่ได้  ที่ชาวบ้านลูกตาสีตาสาทำผิดเข้าหน่อย"ไอ้ยุทธ์"มันเรียกไอ้เลวทันที บู่

ไหว้ไอ้ดาราที่โดนแบล๊กลิสนี่ไม่ใช่คนไทยเลยนะครับลุงแป๋ง  ทั้งแม่ก็ไม่ใช่คนไทย เป็นคนไต้หวัน แต่มาอยู่ แล้วได้เข้าวงการ ได้หากินกะประเทศเรา มันยังบอกกลับไปเกณทหารที่ไต้หวันเลย แล้วมาทำงานในวงการนี่เสียภาษีให้ประเทศเรามั้ย ?

ปกติดารานักร้อง ถ้ามีข่าวฉาวโฉ่เกี่ยวกับยาเสพติด วงการบันเทิงบ้านเราเค้าแบนอย่างน้่อย2ปี โดนกันไปหลายคนแล้ว บางคนหายไปเลย หมดอนาคตในวงการไป

แต่ไอ้หมอนี่เล่นยาซ้ำซาก โดนจับหลายหน ศาลรอลงอาญาหลายคดี ไม่เข็ดหลาบ ขยันก่อเรื่อง ไม่เกร็งกลัวกฎหมาย ถ้ายังขืนให้ลอยหน้าในวงการได้อีก เยาวชนจะมองยังไง ดูสิ เล่นยายังเป็นดารา นักร้อง ได้่เลย  ยี๊

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:39:40 PM »

นี่ก็อีกคดีนึง แปลกๆ ดูสิ เธอโดนบังคับ ฉุดลากไปข่มขืนยับเยิน ทารุณ แบบสื่อเสี้ยมทั้งหลายใส่ไข่รึเปล่า  ตกใจ

http://fb.kapook.com/hilight-85448.html

แล้วนายตำรวจท่านนั้นหนีทำไมครับ   Huh

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:44:10 PM »

แล้วนายตำรวจท่านนั้นหนีทำไมครับ   Huh

คาดว่าหนีตำรวจบ้านครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 12:44:49 PM »

ตำรวจคงไม่หนีไปไหนหรอก น่าจะโดนสากในครัวทุบจนไปไหนไม่ได้
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:51:55 PM »

กลัว เหรอ

แค่นี้เอง

ตัดให้ขาด เลย ฉั๊บ ฉั๊บ ฉั๊บ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:59:03 PM »

ผมก็งงว่าหนีทำไม...ออกมาต่อสู้หาความจริงไม่ดีกว่าหรือ...พากันหนีแล้วติดต่อไม่ได้มันก็หาความจริงไม่เจอถ้าหาความจริงเจอปานนี้ไอ้หมาตัวนั้นมันคงไม่เห่าเสียงดัง "เหี้ย" หลอก...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 03:49:02 PM »

ผมก็งงว่าหนีทำไม...ออกมาต่อสู้หาความจริงไม่ดีกว่าหรือ...พากันหนีแล้วติดต่อไม่ได้มันก็หาความจริงไม่เจอถ้าหาความจริงเจอปานนี้ไอ้หมาตัวนั้นมันคงไม่เห่าเสียงดัง "เหี้ย" หลอก...

ก็เป็นเรื่องแปลกว่าทำไมต้องหนี  หรือรู้ว่าตัวเองมีความผิด ? ........ แต่หญิงสาวตามคลิปก็ไม่ได้โดนบังคับ.....

หรือว่ามีเบื้องลึกมากกว่าในคลิป......  Huh

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 04:00:17 PM »

อาจจะ เป็นการบังคับ โดยเชิง

ตามมาดีดี  ยึกยัก  มีปัญหา

โดน...

นั่นเพียง เราเห็นภายนอก

แต่.. ภายใน ล่ะ เป็นอย่างไร

ไม่มีใคร รู้

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์