เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:34:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับครูต้น ..... Jungle .....  (อ่าน 2730 ครั้ง)
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:00:02 PM »

ขออนุญาตอวยพรครูต้น ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไป  
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

Pragmatism
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:59:03 PM »

สุขสันต์วันเกิด           คิดเงินขอให้ได้เงิน
คิดทองขอให้ได้ทอง    ไหว้

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 09:05:56 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงต้น  ไหว้

Grin

The best way to predict the future is to invent it.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 09:11:28 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ครูต้น ..... Jungle ...

ขอบคุณครับน้ายอด...  ไหว้

Grin Grin Grin ขอสมหวังดังตั้งใจ โรคภัยอย่ามาผ่าน การงานไม่ติดไม่ขัด สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูต้น  ไหว้

ขอมคุณครับน้าอรรถ... ไหว้

ไม่เจ็บ  ไม่จน  ครับ  ครูต้น

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับน้าจักร... ไหว้

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด แข็งแรง ก้าวหน้า ร่ำรวยครับ

ขอบคุณครับน้าเป้า... เสียดายวันนั้นผมไม่ได้ไปล้มทับ... Grin Grin Grin ไหว้

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยจงดลบันดาลให้ท่านมีความสุขสมหวังสุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับคุณแปจีหล่อ... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูต้น.. ไหว้

มีความสุขมากๆครับ เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมดั่งปรารถนาครับ... Cheesy

ขอบคุณครับน้าตั้ว... ไหว้

ครอบครัวมีสุข สุขภาพดี  มีแรง  ร่ำรวยๆ ... ครับ ...  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่สหายเล็กน้อย... ไหว้
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณครับพี่สีอำพัน... ไหว้

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
ขอให้การงานก้าวหน้า
ขอให้เงินทองไม่ขาดมือ
ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับคุณอั้ม... ขอให้สมพรปากครับ...  Grin Grin Grin ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณครู

ขอบคุณครับน้าดุลย์... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่ Padet ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูต้น Grin

ขอบคุณครับลุงจอย... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูต้น  ของให้มีความสุขสมหวังในทุก ๆ สิ่งครับ   ไหว้

ขอบคุณครับน้าพงษ์... ให้สมหวังแบบนี้ใช่มั๊ยครับ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

ขออนุญาตอวยพรครูต้น ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไป 
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณครับน้าเจษฏ์...

สุขสันต์วันเกิด           คิดเงินขอให้ได้เงิน
คิดทองขอให้ได้ทอง    ไหว้

ขอบคุณครับท่านปลัด... ขอให้สมพรปากครับ... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงต้น  ไหว้

Grin

ขอบคุณครับน้าหลุยส์... อ้าว... เฮ้ย... เป็นลุงซะแหล่ว... ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 09:12:07 PM »

ขอให้สอบผู้บริหารได้ภายในปีหน้าปีในครับ....
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 09:14:13 PM »

ขอให้สอบผู้บริหารได้ภายในปีหน้าปีในครับ....

ขอบคุณครับน้าฉ็อง... สาธุ... ขอให้สมพรปากครับ... ไหว้

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 09:54:55 PM »

ขอให้ผอ. Grinมีความสุขมากๆนะครับ  อิอิ ไหว้
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 12:03:35 AM »

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:26:23 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:28:28 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับอาจารย์ต้น  ไหว้

ขอให้อาจารย์สุขภาพร่างกายแข็งแรง ปลอดโรคปลอดภัย คิดอยากได้เงิน เงินก็มากอง คิดอยากได้ทองให้ทองรีบไหลมา

ได้เป็น ผ.อ ในเร็ววันนะครับ  ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:30:29 AM »

สุขภาพแข็งแรง   ร่ำรวย น่ะครับ  ครูต้น  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:35:41 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับครูต้น...ขอให้มีความสุขหลาย ๆ เด้อครับ ไหว้

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:39:13 AM »

HBD นะครับครูต้น ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจครับ ไหว้ Grin

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:46:30 AM »

ไหว้   ขอให้มีความสุขมากมายครับ ท่านผอ.    Grin Grin Grin

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:54:03 AM »

ขอให้ผอ. Grinมีความสุขมากๆนะครับ  อิอิ ไหว้

ขอบคุณครับ... สาธุๆ ครับผม... ไหว้

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับ... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณครับน้ายง... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับอาจารย์ต้น  ไหว้

ขอให้อาจารย์สุขภาพร่างกายแข็งแรง ปลอดโรคปลอดภัย คิดอยากได้เงิน เงินก็มากอง คิดอยากได้ทองให้ทองรีบไหลมา

ได้เป็น ผ.อ ในเร็ววันนะครับ  ไหว้

ขอบคุณครับน้าต๊อก... ขอให้สมพรปากครับ... ไหว้

สุขภาพแข็งแรง   ร่ำรวย น่ะครับ  ครูต้น  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับพี่มะเอ็ม... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับครูต้น...ขอให้มีความสุขหลาย ๆ เด้อครับ ไหว้

ขอบคุณครับน้าเสก... ไหว้

HBD นะครับครูต้น ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจครับ ไหว้ Grin

ขอบคุณครับ... ไหว้

ไหว้   ขอให้มีความสุขมากมายครับ ท่านผอ.    Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่นาย... สาธุ... ขอให้สมพรปากครับ...  ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์