เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:21:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีดูปืนรมดำและแกะตัวหนังสือใหม่  (อ่าน 8311 ครั้ง)
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 05:53:22 PM »

คุณเ๋ต๋า...ผมชอบอ่านที่คุณเขียนมากๆ...ตรงไปตรงมา..ไม่อ้อมค้อม..ดีก็ว่าดี..
ถ้าเขียนหนังสือปืนขาย...มาเป็นคนแรกที่จะเป็นคนซื้ออ่าน..
ด้วยความเคารพ... Cool Cool Cool
กราบขอบพระคุณคุณพี่มากครับ .....ผมเขียนด้วยความจริงใจที่มีต่อคนรักปืนด้วยกันในเวปนี้แหละครับ เห็นอย่างไร พบอย่างไร ก็ว่ากันตรงๆกันไปเลยครับ แจ่มแจ้งแดงแจ๋ดีครับ
เรื่องเขียนหนังสือปืนขาย อันนี้ ด้วยความเคารพ กระผมมิบังอาจครับ กระผมไม่ใช่อาจารย์อะไรที่ไหน เป็นเพียงคนเก็บกวาดสนามยิงปืนแห่งหนึ่งเท่านั้นเอง จึงเก็บประสบการณ์มาเขียนให้เพื่อนๆ พี่ๆ อ่านกันเล่นๆ เพลินๆ มีสาระบ้าง ไร้สาระบ้าง  กระผมเชื่อว่า พี่ๆ เพื่อนๆ ที่เข้ามาในเวปนี้ ล้วนมีความรู้ มีสติปัญญาด้วยกันทั้งสิ้น ข้อความใด ผมเขียนแล้วเกิดประโยชน์ อ่านแล้วเป็นความจริง ก็ขอให้ประโยชน์เหล่านั้นจงเกิดแก่เพื่อนๆ พี่ๆ แต่หากข้อความใดเขียนไปแล้วไม่จริง ผิดพลาด หรือเป็นโทษแก่ผู้ใด กระผมขอน้อมรับไว้แต่ผู้เดียวขอรับ ......แค่ อวป. มีกรุณาให้ผมเข้ามาเขียนในเวปนี้ ก็ถือเป็นพระคุณอย่างสูงแล้วครับ ....กราบขอบพระคุณ อวป.และท่านพี่ไว้ ณ ทีนี้ด้วยครับ
Capt.D@ck
โอมเพี้ยง ใครอ่าน ขอให้น่ารัก เฮ้ย ทำไม ไม่ศักดิ์สิทธิ์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

หนุ่มพาณิชย์นาวี

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 10:35:38 AM »

ครูพักลักจำ ด้วยความเคารพครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์