เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:39:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GLOCK ติดปีกแล้วนะจ๊ะ  (อ่าน 5477 ครั้ง)
DarkDiy - รักในหลวง
คุณธรรมค้ำฟ้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 04:42:21 PM »

ที่คุณ Oxygen  โพสท์หาได้ที่ไหนครับ อยากได้  หลงรัก

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 10:16:46 PM »

ศูนย์ไฟเบอร์glockอยู่ในสายการผลิตแล้วครับ...ปลายเดือนนี้คงมีได้ใช้กันราคาทั้งชุดประมาณสามพันห้าไม่เกินสี่พัน...หาดูได้ที่ร้านกันส์แอนด์เบลดของเฮียตรังครับ...เป็นศูนย์ที่ให้ภาพคมชัดมากที่ใบศูนย์หลังใหญ่โค้งต่ำลงมาปิดท้ายสไลด์...ภาพเล็งรูปตัว i ใช้เล็งยิงได้เร็วมากๆ
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 11:28:36 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก...............มีปีกแล้ว.....ก็ซึมซับด้านข้างได้แล้วซิ........ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Frenchfried รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 288

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 08:59:46 AM »

Smiley Cheesy Grin
IronMan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 12:25:34 PM »

สงสัยติดปีกแล้วคงไม่หวั่นกับวันมามากสิน่ะครับ...อิอิ   Grin Grin
Capt.D@ck
โอมเพี้ยง ใครอ่าน ขอให้น่ารัก เฮ้ย ทำไม ไม่ศักดิ์สิทธิ์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

หนุ่มพาณิชย์นาวี

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 03:05:51 PM »

อยากเปลี่ยนมั่งจัง ทำงัยดีครับ
JD.
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 08:50:37 PM »

ผมมี Glock 21 อยู่ตัวหนึ่งก็ยิงดีครับแต่ถีบแร็งไปหน่อยครับ  ผมอยากแต่งสวย ๆ อย่างนี้บ้างช่วยแนะนำด้วยและก็มีอุปกรณ์แต่งมีกี่แบบครับช่วยชี้แนะด้วย 
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 09:24:37 PM »

ตอนนี้มีเพื่อนๆทำอยู่ครับ ก่อนสิ้นเดือนนี้คงจะเสร็จออกมาขายครับ Grin Grin Grin  ถ้าเสร็จแล้วผมจะไปหามาให้ดูครับ  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ตอนนี้ทดสอบรอบสุดท้ายอยู่ว่าระดับเป๊ะแล้วยัง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 02:33:49 PM »

ตอนนี้มีเพื่อนๆทำอยู่ครับ ก่อนสิ้นเดือนนี้คงจะเสร็จออกมาขายครับ Grin Grin Grin ถ้าเสร็จแล้วผมจะไปหามาให้ดูครับ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ตอนนี้ทดสอบรอบสุดท้ายอยู่ว่าระดับเป๊ะแล้วยัง

พี่carrera ครับ   ขออนุญาตสอบถามนะครับ

ไม่ทราบว่าพอที่จะติดต่อเพื่อนๆ ของพี่carera ให้ทำศูนย์ของปืนเทารัส pt 24/7 ได้หรือเปล่าครับ

ผมยินดีถอดศูนย์ปืนไปให้เป็นตัวอย่างในการจัดทำ  และพร้อมที่จะเสียค่าใช้จ่ายในการจัดทำนะครับ 

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 04:24:39 PM »

ตอนนี้มีเพื่อนๆทำอยู่ครับ ก่อนสิ้นเดือนนี้คงจะเสร็จออกมาขายครับ Grin Grin Grin ถ้าเสร็จแล้วผมจะไปหามาให้ดูครับ Grin Grin Grin

พี่carrera ครับ ขออนุญาตสอบถามนะครับ

ไม่ทราบว่าพอที่จะติดต่อเพื่อนๆ ของพี่carera ให้ทำศูนย์ของปืนเทารัส pt 24/7 ได้หรือเปล่าครับ

ผมยินดีถอดศูนย์ปืนไปให้เป็นตัวอย่างในการจัดทำ และพร้อมที่จะเสียค่าใช้จ่ายในการจัดทำนะครับ

ทำอันเดียวไม่รู้เขาทำรึเปล่านะสิครับ เพราะเจ้าของเขาทำไฟเบอร์ออฟติก Glock อยู่แล้ว แต่พอประกาศให้ใช้เลยตั้งใจปรับปรุงทำใหม่ดีขึ้นอีก   ได้ข่าวพรุ่งนี้วางจำหน่ายร้านเฮียตังครับ หลังวันศุกร์ใครว่างไปรับได้แต่โทรไปเช็คหน่อยก็ดีนะครับ

คือผมไม่มีเครื่องถ้ามีเครื่องทำให้ไปแล้วครับ  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 02:59:12 PM »

สรุปมีขายแล้วรูปทรงเหมือนเจ้าของกระทู้นะครับ แบบเดียวกันเลย

ท่านที่อยากได้ลองติดต่อดูร้านเบลด แอนด์กันส์ 02-2213314

p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 03:48:58 PM »

พี่carrera ครับ ขออนุญาตสอบถามนะครับ

ผมยินดีถอดศูนย์ปืนไปให้เป็นตัวอย่างในการจัดทำ และพร้อมที่จะเสียค่าใช้จ่ายในการจัดทำนะครับ

ทำอันเดียวไม่รู้เขาทำรึเปล่านะสิครับ เพราะเจ้าของเขาทำไฟเบอร์ออฟติก Glock อยู่แล้ว แต่พอประกาศให้ใช้เลยตั้งใจปรับปรุงทำใหม่ดีขึ้นอีก   ได้ข่าวพรุ่งนี้วางจำหน่ายร้านเฮียตังครับ หลังวันศุกร์ใครว่างไปรับได้แต่โทรไปเช็คหน่อยก็ดีนะครับ

คือผมไม่มีเครื่องถ้ามีเครื่องทำให้ไปแล้วครับ  Grin Grin Grin
ซื้อสักเครื่องมั๊ยพี่ หุ้นกับผมก็ได้ เดี๋ยวผมกระจายหุ้นให้รับรองไม่เป็น นอมินี่  หลงรัก หลงรัก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 05:50:18 PM »

ซื้อสักเครื่องมั๊ยพี่ หุ้นกับผมก็ได้ เดี๋ยวผมกระจายหุ้นให้รับรองไม่เป็น นอมินี่ หลงรัก หลงรัก

พอดีเล่นปืนครับไม่ได้เล่นเครื่องกัดเจาะ  Grin Grin Grin  ซื้อปืนเถาะท่านเล่นหนุกกว่าเยอะ  Grin Grin Grin

นายห้างซ้อมมั่งอะเปล่า อาทิตย์นี้แข่งยกเลิกครับ อย่าลืมเดือนหน้านะมายิงเล่นด้วยนะจ๊ะ     

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 05:51:31 PM »

ศูนย์ไฟเบอร์glockอยู่ในสายการผลิตแล้วครับ...ปลายเดือนนี้คงมีได้ใช้กันราคาทั้งชุดประมาณสามพันห้าไม่เกินสี่พัน...หาดูได้ที่ร้านกันส์แอนด์เบลดของเฮียตรังครับ...เป็นศูนย์ที่ให้ภาพคมชัดมากที่ใบศูนย์หลังใหญ่โค้งต่ำลงมาปิดท้ายสไลด์...ภาพเล็งรูปตัว i ใช้เล็งยิงได้เร็วมากๆ

.....ถ้าอยู่ในสายการผลิตแล้วก็ไม่มีปัญหา..... หลงรัก  เพื่อน ๆ ชาวกล็อคได้มีสีสรรแล้วคราวนี้..... Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 05:53:29 PM »

.....ถ้าอยู่ในสายการผลิตแล้วก็ไม่มีปัญหา..... หลงรัก  เพื่อน ๆ ชาวกล็อคได้มีสีสรรแล้วคราวนี้..... Grin Grin

ที่ร้านกันแอนด์เบลดมีแล้วครับ   Grin Grin Grin สวยน่าใช้ดีครับ   Grin Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์