เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:23:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีคนมาบอกว่าเมียเรากำลังมีคนอื่น....จะทำอย่างไรดีครับ?  (อ่าน 2346 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 06:59:11 PM »

มีคนมาบอก ว่าเมียผมกำลังมีคนอื่น....จะทำอย่างไรดีครับ?

วันนี้มีsmsมาบอก ว่าแฟนคุณกำลังมีคนอื่น อ่านวิธีแก้กด*450*3#สมัครดวง.....เป็นท่านจะกดไหมครับ?

Grin Grin Grin

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:00:51 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=SQMnGTyK-Sg

เมียพี่มีชู้- ชาย เมืองสิงห์    คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:15:21 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก วันนึง มีโทร.เข้ามา บอกว่า ดูดวงกับปู โลกเบี้ยว...ผมบอกว่าคงดูไม่ได้หรอก เพราะปูไม่รู้จักผม ..เมียผมชื่ออะไร ปูรู้ป่าว ...แต่ผมดูให้ปูได้...ปูมีผัวชื่อเด๋อ ...เขาไม่ตอบวางหูเฉยเลย คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:15:35 PM »

มุขอีกล่ะซิ Grin Cheesy
คนอื่นที่ไหนลูกในท้องของเธอก็คือผลงานของเรา คิก คิก

ของผมก็มีเข้ามา บอกว่า อยากรู้ว่าแฟนมีกิ๊กไม๊ กด#@%$^&*((()&*^&%^&%$%#  คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:16:15 PM »

อาจจะมีเพิ่มอีกคน ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:17:34 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก วันนึง มีโทร.เข้ามา บอกว่า ดูดวงกับปู โลกเบี้ยว...ผมบอกว่าคงดูไม่ได้หรอก เพราะปูไม่รู้จักผม ..เมียผมชื่ออะไร ปูรู้ป่าว ...แต่ผมดูให้ปูได้...ปูมีผัวชื่อเด๋อ ...เขาไม่ตอบวางหูเฉยเลย คิก คิก
ร้ายนะ  Grin Cheesy

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:34:00 PM »

ผมหรือใครก็เคยมีคนอื่น  เราต้องใจกว้างหน่อย ถ้ามีใครมาบอกต้องรีบกดครับ

กดให้หมดแม๊กเลย                  Wink

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:34:44 PM »

ผมหรือใครก็เคยมีคนอื่น  เราต้องใจกว้างหน่อย ถ้ามีใครมาบอกต้องรีบกดครับ

กดให้หมดแม๊กเลย                  Wink

ใจร้าย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:36:14 PM »

ใจร้าย
              ตัวเองร้ายกว่าเยอะ    งอน

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 08:00:00 PM »

SMS จำพวกนี้ พอได้รับกดครับ กดลบทิ้งไปเลย  Grin

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 12:20:14 AM »

เมียของศิษย์พี่ไปพบร่างทรง ร่างทรงบอกว่าสามีของเธอมีชู้ เธอก็เลยกลับมาถามสามีเธอว่ามีชู้จริงไหม
สามีก็บอกว่าเลิกงานกลับบ้านตรงเวลาทุกวัน เงินที่ได้ก็เอามาให้หมด จะเอาอะไรไปเลี้ยงชู้ ว่าแต่อาจาร์ยเขาอยู่ไหนล่ะ
พูดเสร็จ เฮียแกก็เลยไปที่สำนัก พบอาจาร์ยกำลังลงทรงพอดีเลย

เฮีย:มึงใช่ไหมที่ดูดวงเมียกูว่าผัวมันมีชู้ ดวงมึง มึงดูแล้วยัง

พูดเสร็จเฮียแกก็แตะร่างทรงตกจากแท่น.....   เรื่องนี้เรื่องจริงครับ ไม่นิยาย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 12:33:09 AM »

เมียของศิษย์พี่ไปพบร่างทรง ร่างทรงบอกว่าสามีของเธอมีชู้ เธอก็เลยกลับมาถามสามีเธอว่ามีชู้จริงไหม
สามีก็บอกว่าเลิกงานกลับบ้านตรงเวลาทุกวัน เงินที่ได้ก็เอามาให้หมด จะเอาอะไรไปเลี้ยงชู้ ว่าแต่อาจาร์ยเขาอยู่ไหนล่ะ
พูดเสร็จ เฮียแกก็เลยไปที่สำนัก พบอาจาร์ยกำลังลงทรงพอดีเลย

เฮีย:มึงใช่ไหมที่ดูดวงเมียกูว่าผัวมันมีชู้ ดวงมึง มึงดูแล้วยัง

พูดเสร็จเฮียแกก็แตะร่างทรงตกจากแท่น.....   เรื่องนี้เรื่องจริงครับ ไม่นิยาย

มารหากินแบบนี้สมควรโดน ผมว่าน้อยไปด้วยซ้ำ  เยี่ยม

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 09:17:08 AM »

สวัสดีครับ คนรู้จักกับผมเล่าให้ผมฟังว่า ตอนที่เค้าไปเกณฑ์ทหาร

แม่เค้าได้ไปหาร่างทรง และร่างทรงนั้นบอกว่าให้ถ้าไม่อยากเป็นทหาร

ให้จับติ้วเป็นคนสุดท้ายเค้าพยายามจนได้จับติ้วเป็นคนสุดท้ายได้จริง

แต่ใบสุดท้ายที่เค้าจับได้คือ ใบแดงครับ ผลต้องไปรับใช้ชาติ 2 ปี แต่

เค้าภูมิใจมากครับ ที่ไม่ได้หนีทหาร

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 10:28:12 AM »

สวัสดีครับ คนรู้จักกับผมเล่าให้ผมฟังว่า ตอนที่เค้าไปเกณฑ์ทหาร

แม่เค้าได้ไปหาร่างทรง และร่างทรงนั้นบอกว่าให้ถ้าไม่อยากเป็นทหาร

ให้จับติ้วเป็นคนสุดท้ายเค้าพยายามจนได้จับติ้วเป็นคนสุดท้ายได้จริง

แต่ใบสุดท้ายที่เค้าจับได้คือ ใบแดงครับ ผลต้องไปรับใช้ชาติ 2 ปี แต่

เค้าภูมิใจมากครับ ที่ไม่ได้หนีทหาร

ลูกผู้ชายตัวจริง  เยี่ยม แล้วร่างทรงนั่นว่าไงครับ  ยิ้มีเลศนัย

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 11:42:53 AM »

แน่จริงดูหวยหาเลขสามตัวตรงๆ ซื้อเอง รวยเอง ดีกว่ามั้ง.... เห็นแต่ดูดวงหลอกลวงหาเงินซื้อข้าวกินไปวันๆ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์