เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:24:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีคนมาบอกว่าเมียเรากำลังมีคนอื่น....จะทำอย่างไรดีครับ?  (อ่าน 2352 ครั้ง)
p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 02:27:13 PM »

กระทู้ชวนเสียว   ตกใจ   ขำก๊าก

เคยดูในยูทูป  คุณผู้หญิงที่ไปดูดวงถีบหน้าคนทรง  สะใจจริง ๆ ครับ   ไหว้
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 03:05:34 PM »

ถ้าการที่เมียมีคนอื่น_คือการมีลูกตั้งครรภ์_ก็โอเครับได้นะ

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 04:37:28 PM »

นนมากแล้ว มีเพื่อนเคยชวนผมไปดูหมอ เพื่อนบอกแม่นมากให้วันเดือนปีเกิดก็พอ
ไปถึงก็นั่งรอพักนึงเพราะคนค่อนข้างเยอะ เครื่องบูชาเพียบ

พอถึงคิวผมก็ให้วันเดือนปีเกิด แกก็นั่งนิ่งพักนึง ทำนองว่าเข้าฌาน
หลับตาอยู่ก็เอ่ยปากบอกว่าอยากรู้อะไรถามได้เลย

ผม: ผมจะเข้าวิศวะ ม.ของรัฐผมจะสอบติดมั้ยครับอาจารย์ (ผมได้โควต้านักกีฬารายชื่อเป็นนักศึกษาเรียบร้อยแล้ว)
หมอดู: ดวงการศึกษาไม่ค่อยดีนะ อาจจะสอบไม่ติดทำบุญทำทานเยอะๆจะดีขึ้น (น่ะชวนทำบุญสะเดาะเคราะห์ตามสูตร)

ผม: อาจารย์ครับปีนี้สุขภาพลูกผมจะเป็นยังไงบ้าง ปีที่แล้วไม่ค่อยดีเลย (ผมยังไม่มีลูก มีแต่แมว)
หมอดู: ปีนี้ก็จะยังไม่ค่อยดีนะ อยากให้ละเอียดลองพาลูกมาให้ดู (จะหากินกับเด็กอีกต่อ)

ผม: แล้วน้องชายผมปีนี้จะเป็นยังไงบ้างครับ (ผมไม่มีน้องชาย)
หมอดู: น้องชายดวงการศึกษาพอใช้ แต่ดวงสุขภาพไม่ค่อยดีนะ

หมดคำถามซักพักก็ชวนเพื่อนกลับ ออกจากสำนักได้เพื่อนมองหน้าผม ผมก็เลยถามมัน ไหนบอกว่าแม่นนักไงวะ
เพื่อนก็หน้าเจื่อนๆเพราะไม่รู้จะพูดอะไร หมอดูแม่มไม่ถูกเลยซักอย่าง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 05:13:16 PM »

สวัสดีครับ คนรู้จักกับผมเล่าให้ผมฟังว่า ตอนที่เค้าไปเกณฑ์ทหาร

แม่เค้าได้ไปหาร่างทรง และร่างทรงนั้นบอกว่าให้ถ้าไม่อยากเป็นทหาร

ให้จับติ้วเป็นคนสุดท้ายเค้าพยายามจนได้จับติ้วเป็นคนสุดท้ายได้จริง

แต่ใบสุดท้ายที่เค้าจับได้คือ ใบแดงครับ ผลต้องไปรับใช้ชาติ 2 ปี แต่

เค้าภูมิใจมากครับ ที่ไม่ได้หนีทหาร

ลูกผู้ชายตัวจริง  เยี่ยม

แล้วร่างทรงนั่นว่าไงครับ  ยิ้มีเลศนัย

Ha Ha Ha ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ โคน คลอง อ่ะ ฮา

555 เขาบอก  "เหงียน มาร์ค"  หนีทหาร อ่ ะ  ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 10:13:19 PM »

ฟังกระเทยขี้ยาลอกข้อสอบมาเหรอยาย... ขำก๊าก

Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 10:21:42 PM »

ฟังกระเทยขี้ยาลอกข้อสอบมาเหรอยาย... ขำก๊าก

ไปสนามหลวงกับยายมั้ย ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 03:09:57 PM »

พระราชพิธีนะครับยาย...

Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 03:19:35 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ ดิ๊ก เนี่ยะ ฮา
หา "ลาภ"  มิควรได้ให้ยาย เสียแล้ว ฮา

ยายด่าไอ้พวก  "เผือก" ที่ไปกางเต้นท์ นอน หน้าวัดพระแก้ว
ด้านพิพิธภัณฑ์สถานแห่งชาติ หน้าวัดมหาธาตุ อ่ะ ฮา

สมเด็จพระบรมโอสาธิราช  องค์รัชทายาท  จะเสด็จแทนพระองค์ไปในงาน วันพืชมงคล
พวกนี้  ไม่รู้ กาละและเทศะ กันเสียเลย  เอาส้วม เอาถังน้ำไปกองริมถนน
เอาเต็นท์ขึงบังแบบหยาบๆ  ชาติชั่วสิ้น ดี

พี่ดิ๊ก จิ ตั้ว รู้มั๊ย ใครอยู่เบื้องหลัง ฮา
ถ้าเป็นพวกพี่ตั้ว  ช่วยด่ามันหน่อย

แปลกแฮะ  ไม่มีสุนัข  ออกมาพูดถึงเรื่อง "ควร ไม่ควร"ฮา
มีแต่ยุแหย่ ให้พวกเขา "จับอาวุธ"  แก่ป่านนี้แล้ว ไม่รู้ ผิดชอบ ชั่วดี ฮา

หัว...ฆรวย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 03:49:52 PM »

ผมหรือใครก็เคยมีคนอื่น  เราต้องใจกว้างหน่อย ถ้ามีใครมาบอกต้องรีบกดครับ

กดให้หมดแม๊กเลย                  Wink

ใจร้าย

แม็คยาวด้วยนะ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
MonMonMan
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:06:52 PM »

มีคนมาบอก ว่าเมียผมกำลังมีคนอื่น....จะทำอย่างไรดีครับ?

ดีใจครับ 55 ล้อเล่น

วันนี้มีsmsมาบอก ว่าแฟนคุณกำลังมีคนอื่น อ่านวิธีแก้กด*450*3#สมัครดวง.....เป็นท่านจะกดไหมครับ?

Grin Grin Grin
MonMonMan
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:08:38 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก วันนึง มีโทร.เข้ามา บอกว่า ดูดวงกับปู โลกเบี้ยว...ผมบอกว่าคงดูไม่ได้หรอก เพราะปูไม่รู้จักผม ..เมียผมชื่ออะไร ปูรู้ป่าว ...แต่ผมดูให้ปูได้...ปูมีผัวชื่อเด๋อ ...เขาไม่ตอบวางหูเฉยเลย คิก คิก

ขอโทษนะครับ  เด๋อไม่ใช่ผัวปูโลกเบี้ยวนิครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:14:08 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก วันนึง มีโทร.เข้ามา บอกว่า ดูดวงกับปู โลกเบี้ยว...ผมบอกว่าคงดูไม่ได้หรอก เพราะปูไม่รู้จักผม ..เมียผมชื่ออะไร ปูรู้ป่าว ...แต่ผมดูให้ปูได้...ปูมีผัวชื่อเด๋อ ...เขาไม่ตอบวางหูเฉยเลย คิก คิก

ขอโทษนะครับ  เด๋อไม่ใช่ผัวปูโลกเบี้ยวนิครับ

จริงด้วย อีกปูหนึ่ง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:16:15 PM »

อ่านแล้วสงสัย
เกิดเมียตาจ้าวนึกคึก พาไปตรวจดวงชะตากับหมอดู แล้วหมอดูดันทักด้วยความมั่นใจว่า
ตานี่มีลูก4คน...

สภาพเจ้าของกระทู้จะเป็นอย่างไร....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:38:31 PM »

อ่านแล้วสงสัย
เกิดเมียตาจ้าวนึกคึก

พาไปตรวจดวงชะตากับหมอดู
แล้วหมอดูดันทักด้วยความมั่นใจว่า
ตานี่มีลูก4คน...

สภาพเจ้าของกระทู้จะเป็นอย่างไร....

Ha Ha Ha ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ เอ็มไพร์ อ่ะ ฮา

ยายคิดว่า  ตาจ้าว  มีทางออกแบบ "สมู๊ด สมู๊ด"  อ่ะ ฮา
ไม่จนมุม จนแต้ม  ตกกระดาน อ่ะ ฮา

เมียตาจ้าว "คึก"  ตาจ้าวก็ ซวย อ่ะจิ ฮา
คืนนี้  กินไข่  กิน  "ไซด์ อะก้า"   อ่ะ ฮา

ตาจ้าว เห็น "ตะวันเหลือง"  แน่นวน อ่ะ ฮา

5555 "ปั้ม"  คนที่สี่ งัย ฮา   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:58:28 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ ดิ๊ก เนี่ยะ ฮา
หา "ลาภ"  มิควรได้ให้ยาย เสียแล้ว ฮา

ยายด่าไอ้พวก  "เผือก" ที่ไปกางเต้นท์ นอน หน้าวัดพระแก้ว
ด้านพิพิธภัณฑ์สถานแห่งชาติ หน้าวัดมหาธาตุ อ่ะ ฮา

สมเด็จพระบรมโอสาธิราช  องค์รัชทายาท  จะเสด็จแทนพระองค์ไปในงาน วันพืชมงคล
พวกนี้  ไม่รู้ กาละและเทศะ กันเสียเลย  เอาส้วม เอาถังน้ำไปกองริมถนน
เอาเต็นท์ขึงบังแบบหยาบๆ  ชาติชั่วสิ้น ดี

พี่ดิ๊ก จิ ตั้ว รู้มั๊ย ใครอยู่เบื้องหลัง ฮา
ถ้าเป็นพวกพี่ตั้ว  ช่วยด่ามันหน่อย

แปลกแฮะ  ไม่มีสุนัข  ออกมาพูดถึงเรื่อง "ควร ไม่ควร"ฮา
มีแต่ยุแหย่ ให้พวกเขา "จับอาวุธ"  แก่ป่านนี้แล้ว ไม่รู้ ผิดชอบ ชั่วดี ฮา

แล้วแต่มุมมองน่ะครับยาย...

แต่เชื่อว่า "มิบังควร" และเชื่อว่าคนเหล่านั้นต้องการ "ปกป้องพระราชอำนาจ" ครับยาย... ไหว้

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์