เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 09:14:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ง GLOCK19 ให้ยิงแบบปืนกล  (อ่าน 8747 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 07:15:44 PM »

Smiley ทำไปก็จะทำให้ปืนเสียไวขึ้น เพราะว่าไม่ได้ออกแบบมาให้เป็นฟลูออโต้ แถมเจ้าของปืนได้เปลี่ยนที่นอนใหม่แน่ๆหากเจ้าหน้าที่ตรวจพบ

- สรุป อย่าไปสนใจมันเลยดีกว่า ขนาดเดิมๆยังยิงไม่ค่อยโดนเลย

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 07:31:51 PM »

Grinไม่ต้องกลัวครับ เรื่องติดคุก สมาชิกเรามีมาก ผลัดกันไปเยี่ยมคนละวันก็ไม่เหงาแล้วครับ อยากทานอะไรสั่งล่วงหน้าได้นะครับ เออผมว่างวันเสาร์ครับแล้วจะไปเยี่ยม Grin.......อย่าไปทำเลยครับ ผิดกฎหมายบ้านเมือง Wink

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
J_D
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:54:37 PM »

ถ้าไม่พูดถึงคุกนะ 

การเอา 19 มายิงกล คิดยังไงมันก็ยังสยองสำหรับคนยิงอยุ่ดี+กระเป๋าตังด้วย
 g18 มีพอร์ท3-4 รู  ผมดูคลิปฝรั่งตัวใหญ่ๆยิง 10 เมตร ยังกระจายไม่รู้ว่าลูกที่เข้าเป้าเงาคนกับไม่เข้าอะไรมากกว่ากัน  เปลืองลูกเปล่าๆครับ  ไปซื้อลุกซองออโตยังดีซะกว่า  ยิงเร็วๆสิบกว่าเมตรน่ากลัวกว่าปืนกลเยอะ

ชาติ         = บึง
คนในชาติ = ปลาในบึง

ปลามาแล้วก็ไปแต่บึงอยู่มาก่อนและต้องอยู่ต่อไป  บึงสำคัญกับปลาทุกตัวและสำคัญกว่าปลาทุกตัว  อย่างเอาแต่กินแล้วก็ขี้ใส่บึงอย่างเดียว
gogang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:56:54 PM »

บรรยากาศมาคุ Huh
Dr.Bear
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 09:25:49 PM »

เคยเห็น 17 มั้งครับติดไอ้ตัวที่ว่า ยิง 2-3 ชุดก็หมดแม็ก จากที่สังเกตุไม่น่าจะยิงง่าย ขนาดคนยิงนี่ระดับเซียนยังเอาปืนแทบไม่อยู่ ผมยังคิดไม่ออกว่า มันเหมาะกับปฏิบัติการแบบไหน ยิงเยอะแต่โอกาสถูกน้อย โอกาสพลาดไปโดนคนอื่นสูงน่ากลัวนะผมว่า
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 09:41:11 PM »

ไม่น่าทำไม่ว่ากรณีใดๆครับ
ขอบายแล้วครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 09:58:57 PM »

...ทุกวันนี้ชาว อวป. ทำตัวให้ถูกกฎหมายก็ยากลำบากพอแล้ว อย่าสร้างความยุ่งยากลำบากให้ชาว อวป.ไปมากกว่านี้เลย  เดี๋ยวจะเข้าทางพวกบ้าอำนาจ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:05:03 PM »

ถามทีมือไม้เย็นขาแข้งอ่อนเลย Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:22:18 PM »

Grin เดิมๆดีที่สุดครับ Grin ไปดีกว่าเสียว.............. Cheesy

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:37:22 PM »

แหม แต่งแล้วคงรัวกันมันถึงคุกถึงตารางเลยนะขอรับ  Grin Grin

Little Jack
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 57

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:45:45 PM »

อย่าทำเลยครับ เดิมๆดีอยู่แล้ว Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:53:12 PM »

แต่งได้...ยิงได้...แต่ไม่แม่นเหมือน...ระบบ...เดิม..ๆ ...
AGO 99-รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 10:55:14 PM »

มันผิดกฎหมายครับ แล้วยิงไม่เข้าเป้าด้วยครับอย่าไปแต่งมันเลย
nooknik
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 11:07:50 PM »

มีจริงครับ คนรู้จักเอามาใส่แล้วยิง 3 แม็ก หลังจากนั้นปืนเจ็งครับ พอคืนสภาพเดิมแล้วลองยิง กลุ่มบานเป็นกระด้งเลยครับ ระบบปลดกลอนท่าจะรับไม่ไหวเลยทำงานเพี้ยนไปหมด บทเรียนแสนแพงขณะนี้ต้องนั่งชีช้ำมองดูปืนตัวเองด้วยตาละห้อยเพราะความเขล่าของตนเอง Grin Cheesy
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 11:47:20 PM »

อืม แต่ทำไมถูกจังแค่ 3000 เองเท่าที่เคยได้ยินมาก็ หมื่นกว่าบาทมั้ง  แต่เสี่ยงคุก ครับ อย่าไปทำเลยเสียปืนด้วย  คนรู้จักผม ก็ใช้นะ แต่ปืนไม่พัง แต่ยิงไม่ได้มีเป้าหมายอะไรเลย

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์