เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:23:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสาวก CZ จากน้องห้า-หนึ่ง  (อ่าน 3922 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:04:47 PM »

วันนี้...ผมไปเดินดูซองปืนให้สมาชิกใน webboard ท่านหนึ่งซึ่งอยู่ ต่างจังหวัด ครับ
บังเอิญเหลือบไปเห็น...ของแต่งชิ้นหนึ่ง... (อาจมีมานานแล้วก็ได้ ครับ)  สำหรับปืน CZ-75   
รู้สึกว่า สวยดี และน่าจะเหมาะกับการใช้งานทั่ว ๆ ไปรวมไปถึงการแข่งขัน
เลยขอน้องที่อยู่ในร้าน...ถ่ายภาพมาให้ชมครับ...

ท่านใดสนใจ...เรียนเชิญได้ที่ URL ในภาพครับ...หรือโทร. 0-2222-3118

ต้องขออภัยและขออนุญาตที่ใช้พื้นที่ webboard ด้วยนะครับ...
เนื่องจากว่า...น่าจะมี CZmania บางท่านสนใจบ้าง ครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2006, 08:06:49 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:20:24 PM »

ของกล็อคก็มีครับ...แต่ผมว่า หลายท่านคงจะมีแล้ว....

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:25:42 PM »

ด้วยความเคารพครับ

น้อง ๕๑ น่ารักเสมอครับ ว่าแต่ไม่ซื้อแจกเป็นของขวัญปีใหม่หรือครับ

ขอบคุณครับ

เณรหลำ ศิษย์สีแก้ว

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:32:37 PM »

นกราคาเท่าไรครับ พี่

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:35:21 PM »

ส่วนซองปืนนั้น วันนี้ที่ไปดูคือ ซองพกนอก ครับ...
เลยแวะไปที่ร้านนี้...

ผมว่า ฝีมือการตัดซองของเค้าใช้ได้เลยครับ...
เป็นซองพกนอกแบบแข็ง...ขึ้นรูปตามรอยของอาวุธปืน...
และที่สำคัญราคาไม่แพงมาก...ครับ

ภาพด้านล่างเป็นซองแข็งพกนอก แบบเข้ารูป ของกล็อค 26
และสามารถร้อยเข็มขัดได้ครับ...มีสายคล้องกันตก...
ที่สำคัญราคาต่ำกว่าพันบาท ครับ

จริง ๆ แล้วทั้งสองร้าน...ที่ผมแวะเข้าไปขออนุญาตถ่ายภาพผลิตภัณฑ์ นั้น
มีอุปกรณ์หลายอย่างมากครับ ให้เลือกซื้อ...
และก็ได้รับอนุญาตให้ถ่ายภาพมาหลายชิ้นมาก...ครับ
ทั้งสองร้านให้การต้อนรับ ด้วยอัธยาศัยอันดีมาก ๆ ครับ
ต้องขอขอบคุณอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

แต่ผมเอง...กลัวว่า จะเป็นการ promote ร้าน...เกินไปในหน้า webboard ที่มิได้อาศัยผลประโยชน์ แห่งนี้
เลยนำภาพผลิตภัณฑ์ที่ผมต้องการไปดู...(ไม่มีตังค์ซื้อ ครับ) มา post เท่านั้น

สมาชิกท่านใด สนใจ...เรียนเชิญได้ตาม URL ที่ภาพเลยครับ...

ค่า sponser ใด ๆ หากมี...รบกวนกรุณาน้องปิ๊..ก ไปเก็บได้ที่ร้านเลย ครับ...คริ คริ

จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:37:11 PM »

สามารถสอบถามเองได้ครับ...ตามเบอร์ที่ให้ไว้ ครับ ท่านรูฯ
มากกว่านี้..เดี๋ยวท่าน วมต. โวย...ผมแน่ ๆ ครับ...

ผมกะแล้วว่า CZmania ต้องชอบ...คริ คริ

เรียนท่านหนองฯ ครับ
ผม...ไม่มีตังค์ ครับ กะว่าจะขอยืมท่านก่อนซ้กแสนสองแสน อ่ะครับ คริ คริ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:38:20 PM »

สำหรับ "นก" ท่านรูฯ ชอบแบบโปร่ง ๆ หรือทึบ ๆ อึ๋ม ๆ ล่ะครับ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:41:33 PM »

Smiley ขอบคุณครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 08:41:55 PM »

สำหรับ "นก" ท่านรูฯ ชอบแบบโปร่ง ๆ หรือทึบ ๆ อึ๋ม ๆ ล่ะครับ

อิอิ  ชอบแบบไม่แพงแต่ดูดีครับ พี่ ..... อิอิอิ  .... ยิ่งถ้ามีคนซื้อให้ยิ่งชอบมากเป็นพิเศษ..... อิอิอิ .... โทษครับ พี่ .... ชะแว๊ปปปปปป หายตัว .... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 09:00:58 PM »

อิอิ ชอบแบบไม่แพงแต่ดูดีครับ พี่ ..... อิอิอิ ....
ยิ่งถ้ามีคนซื้อให้ยิ่งชอบมากเป็นพิเศษ..... อิอิอิ .... โทษครับ พี่ .... ชะแว๊ปปปปปป หายตัว .... อิอิอิ

คริ คริ...แบบนี้ล่ะครับ ท่านรูฯ ชอบม่ะครับ...
ภาพอาจไม่ดีเท่าไหร่ นัก...
เพราะผมถ่ายผ่านกระจก ครับ...ไม่กล้าหยิบมาดู...เพราะ...ไม่มีตังค์ซื้ออ่ะครับ คริ คริ
ผมมีโอกาสได้ใช้แค่...งูเมอร์สัน เท่านั้นเองครับ คริ คริ

ผมขอต่อว่าหน่อยเถิดครับ...
ทั้งสองร้าน ไม่มีกาแฟร้อนให้ผมดื่มเลย...คริ คริ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2006, 09:13:08 PM »

Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 07:15:27 AM »

ขอบคุณท่าน 51 ครับ ร้านใหนดี ก็ว่ากันไป สมาชิกเราจะได้ เข้าร้านได้ถูก ไม่ต้องกลัวโดนหลอก  และเป็นการให้กำลังใจ ร้านค้าที่ขายของ มีคุณภาพ และราคายุติธรรม
 ขอบคุณครับ
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 08:03:20 AM »

คุณ51ครับ มีแค่รูปแรกนะครับ นอกนั้นไม่ใช่ Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 09:23:32 AM »

Cheesy ผมว่าสองด้ามรวมกันราคายังไม่เท่า Emerson CQC-7 เลยครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 10:16:45 AM »

คุณ51ครับ มีแค่รูปแรกนะครับ นอกนั้นไม่ใช่ Grin

ด้วยความเคารพครับ

สาวก ซีแซดตัวจริงมาแล้วไม่ทราบว่าน้อง ๕๑ จะส่งมาให้หรือต้องไปรับด้วยตัวเองครับ เห็นหัวข้อบอกว่า ของฝากสาวกซีแซด

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: [1] 2
  พิมพ์