เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:25:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสาวก CZ จากน้องห้า-หนึ่ง  (อ่าน 3908 ครั้ง)
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 10:20:38 AM »

มีรูปซองซีแซดรึเปล่าครับ อยากเห็นครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 10:41:37 AM »

คุณ51ครับ มีแค่รูปแรกนะครับ นอกนั้นไม่ใช่ Grin

แฮ่ ๆ ผมเห็นว่า....นกสับในลักษณะนี้ของ CZ สวยดี และเหมาะกับการแข่งขัน, ใช้งาน อ่ะครับ
เลยมา post ให้ชม.....ครับ

เป็นธรรมดา...ครับ หาของแต่งยาก.....คริ คริ
ผมไม่ค่อยถูกกันกะ CZmania อ่ะครับ...
เลยไม่กล้า post มาก....

แตเชื่อม่ะครับ..ทั้งสองร้านไม่มีอะไรเกี่ยวกับ Hipower เลยอ่ะ จ๊ากกกก.....

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 10:44:35 AM »

คุณ51ครับ มีแค่รูปแรกนะครับ นอกนั้นไม่ใช่ Grin

เออ...ผมขอยืมค่าแสตมป์ซักสองสามแสนได้ม่ะครับ...ท่านหนองฯ
แล้วผมจะส่งไปให้ครับ คริ คริ

ด้วยความเคารพครับ

สาวก ซีแซดตัวจริงมาแล้วไม่ทราบว่าน้อง ๕๑ จะส่งมาให้หรือต้องไปรับด้วยตัวเองครับ เห็นหัวข้อบอกว่า ของฝากสาวกซีแซด

ขอบคุณครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 10:50:32 AM »

เออ...ผมขอยืมค่าแสตมป์ซักสองสามแสนได้ม่ะครับ...ท่านหนองฯ
แล้วผมจะส่งไปให้ครับ คริ คริ

สาวก ซีแซดตัวจริงมาแล้วไม่ทราบว่าน้อง ๕๑ จะส่งมาให้หรือต้องไปรับด้วยตัวเองครับ เห็นหัวข้อบอกว่า ของฝากสาวกซีแซด

ขอบคุณครับ

ไม่มีปัญหาครับน้อง ๕๑ ตอนนี้ผมกำลังทำโครงการขายเทมาเสกอยู่ครับ ไว้ขายได้เรามาแบ่งตังค์กันนะ ขี้เกียจนับคนเดียวครับ มันเยอะจัดไม่รู้จะเอาไปทำไมเยอะนักหนา

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

k14
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 10:58:05 AM »

ขอบคุณ ท่าน 51 ที่เอื้อเฟื้อ ไม่ได้เจอกันซะนาน คิดถึง
เค 14
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 11:09:22 AM »

มีรูปซองซีแซดรึเปล่าครับ อยากเห็นครับ

ขอบคุณ ท่าน 51 ที่เอื้อเฟื้อ ไม่ได้เจอกันซะนาน คิดถึง
เค 14

สวัสดีครับ ท่าน k-14
นานจน....ท่าน turus มีแฟนสองคนแล้ว ครับ คริ คริ

คิดถึงครับ...จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
k14
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 01:40:10 PM »

เค 14

สวัสดีครับ ท่าน k-14
นานจน....ท่าน turus มีแฟนสองคนแล้ว ครับ คริ คริ

คิดถึงครับ...จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
อ้างถึง

เขาไปหา (แฟน) กันที่ไหนครับ  เก่งจริงๆ ตัวแค่เนี้ยะ ห้ามบอกว่าตามร้านขายยาทั่วไปนะ
วันหลังบอกท่านตูรุส หาเผื่อคนสิ
เค 14
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 02:11:32 PM »

คนแรก หาตอนเรียนมหาวิทยาลัย ครับ

คนที่สอง...หาที่เบียร์การ์เด้น...เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ ครับ คริ คริ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์