เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:21:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามราคาปืนสองกระบอกครับ  (อ่าน 1593 ครั้ง)
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 07:53:06 PM »

Grin
มันคือพาราฯ .45 แบบ carry 6+1 ไก LDA ขอรับ
สีดำ Covert Black Carry
สีขาว Carry เฉยๆ
ถามราคาเป็นช่วงราคาครับ  ร้านไหนมีบ้าง
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2006, 08:01:49 PM โดย a lone wolf » บันทึกการเข้า

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
m120
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 09:02:55 PM »

ผมเคยถามที่ร้านโยธินเมื่อเดือนที่แล้วครับ
LDA ลำกล้อง 3"  อยู่ที่ประมาณ 78000 ครับ  Grin
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 09:05:12 PM »

ร้านปืนโยธินเลยครับของน่าจะเข้าอีกทีก็สิ้นปีนะครับคุณโจร้านปืนโยธินบอกผมมาอย่างนั้น Grin Grin Grin

[URL=h
e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 10:19:23 PM »

ขออุญาตครับ
ติดตามกระทู้ต่างๆ ทราบว่า 3 นิ้วมีปัญหา OK หรือยังครับ
ผมก็อยากได้ลูกอ้วนๆ แต่หนักใจ ป3

ด้วยความเคารพ หลงรัก หลงรัก

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 11:47:17 PM »

ขออนุญาตครับ

ในที่สุดท่านหมาป่าก็ทนความเย้ายวนของ 11 มม ไม่ไหว

ฮ่าๆๆๆ  ดีใจจัง

ด้วยความเคารพครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
jairus
There must be the better ways.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:33:13 AM »

คิดว่ามีในไทยไม่เกิน 10 กระบอก ไกไม่เบาเหมือนซิงเกิล และไม่หนักเหมือนดับเบิล เป็นสแตนเลสทั้งกระบอก น้ำหนักมากหน่อยสำหรับการพกซ่อน แต่เมื่อคิดถึงอานุภาพ 11 มม. ก็คุ้มกับการใช้ป้องกันตัว ความแม่นเคยเห็นท่านหนึ่งยิงครั้งแรกและนัดแรกเข้า x ในระยะ 10 เมตร กลุ่มกระสุนเป็นระเบียบไม่บานแบบกระด้ง (8-9-10) ไม่มีจงอยคอยเกี่ยวเสื้อผ้าให้รำคาญใจ รับรองไม่ผิดหวังขอรับ
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 02:00:42 PM »

ขออนุญาตครับ

ในที่สุดท่านหมาป่าก็ทนความเย้ายวนของ 11 มม ไม่ไหว

ฮ่าๆๆๆ  ดีใจจัง

ด้วยความเคารพครับ
Cheesy
โอว หมาป่าเดียวดาย ยังต้องต่อสู้อีกยาวนานครับ
ศึกที่เห็นอยู่ข้างหน้า มีอีกอย่างน้อยก็สองสมรภูมิ
สนามแรกคือทำอย่างไรจะกล่อมเมียให้ปลิ้นเงินในกระเป๋ามาซื้อได้
ตอนได้ M60 ไปก็บอกเธอว่ามีกระบอกเดียวก็พอแล้วชีวิตนี้
คราวนี้ต้องคืนคำล่ะสิ

สนามที่สองคือวังไชยา
ทำอย่างไรท่านจะ OK ให้ผมมี 11 มม.ได้  งานนี้คงต้องขอเพื่อการกีฬา
ดีนะเนี่ยที่ ป.1 ไม่ต้องระบุความยาวลำกล้อง
ถ้าระบุว่า 3 นิ้ว นายทะเบียนคงถามว่าคุณจะแข่งอะไรรึ ลำกล้องสั้นขนาดนี้จะได้กินรางวัลหรือ
เฮ่อ นึกถึงอุปสรรคครั้ง .38 แล้ว  ไม่รู้ต้องพึ่งศาลปกครองหรือเปล่างานนี้ อิอิ Grin

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
หน้า: [1]
  พิมพ์