เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 04:18:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่....อยากยิงปืนค่ะ  (อ่าน 2913 ครั้ง)
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:39:13 PM »

สวัสดีครับ และยินดีต้อนรับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 06:36:50 PM »

Grin สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ  Grin
e27hu "รักในหลวง"
One man standing.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 06:45:57 PM »

สวัสดีครับ ผมศิษย์เก่า ศรช. ครับ
ถ้าอยู่ศรีราชา ใกล้บ้านน้องก็เข้าไปในค่ายลูกเสือวชิราวุธครับ แต่คงต้องขี่มอ'ไซค์ หรือขับรถเข้าไปนะ
ถ้าไม่สะดวกเข้าไป  ก็ไปสนามยิงปืนค่ายนวมินทรฯ ชลบุรีดีกว่าครับ เพราะรถเมล์ผ่าน อยู่ติดถนนมองเห็นครับ

Tee Smith.
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:00:49 PM »

ให้ผมไปรับไหมคราบ.............

อุ้ย.......โทษครับลืมตัว............อิอิ

ด้วยความเครพครับ

quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:02:12 PM »

ให้ผมไปรับไหมคราบ.............

อุ้ย.......โทษครับลืมตัว............อิอิ

มารับผมก็ได้ครับพี่ Grin

แซวเล่นนะครับ หลงรัก
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:07:13 PM »

กระทู้นี้จะวิ่งได้ 40 หน้าไหมนี่
ราชันย์
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:08:21 PM »

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ   หลงรัก

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:26:42 PM »

ขอต้อนรับสู่ "บ้านชาวปืน" ครับ

สนใจเรื่องปืน อย่าลืม กฎแห่งความปลอดภัย

อยู่เมืองชล อยากยิงปืน

เดี๋ยวให้ ทีม"ซึมเศร้า ฯ" บูรพทิศ ช่วยดูแลครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:47:30 PM »

มารับผมก็ได้ครับพี่ Grin

แซวเล่นนะครับ หลงรัก

แซวกันเองซะแว้วพี่.........อิอิ

ด้วยความเครพครับ^^

HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:33:32 PM »

ยินดีต้อนรับครับ...
gun_queen
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ความสุข..อยู่ที่ความสบายใจ.."

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:52:25 AM »

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น  และทุกท่านที่ช่วยแนะนำสนามยิงปืนให้ค่ะ 
จะพยายามศึกษาข้อมูลในเว็บ หากมีข้อสงสัยจะมารบกวนอีกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

"While I breathe, I hope....."
Sirapak...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:46:04 AM »

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น และทุกท่านที่ช่วยแนะนำสนามยิงปืนให้ค่ะ 
จะพยายามศึกษาข้อมูลในเว็บ หากมีข้อสงสัยจะมารบกวนอีกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ซึมเศร้า...เหงาเพราะ...ร๊ากกกก ทีม
เรามีสาขาชลบุรีและระยอง ครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:49:37 AM »

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น และทุกท่านที่ช่วยแนะนำสนามยิงปืนให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ซึมเศร้า...เหงาเพราะ...ร๊ากกกก ทีม

ภูตบูรพา โอว-เอี๊ยะ-โอห์ม  มาเอง Grin
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 01:37:00 PM »

ขอบคุณค่ะ

ภูตบูรพา โอว-เอี๊ยะ-โอห์ม มาเอง Grin
กระทู้นี้จะขาดท่าน E_mail กะท่าน 51 ได้ไง

ใช่ป่ะ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 01:41:50 PM »

อูยยยย...ท่าน nick ถูกจายยย...อารายเช่นนี้
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์