เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 06:24:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านจะทำอย่างไร...เมื่อกลับมาบ้านเห็นเจ้านี้กำลังแทะปืนกล๊อกของท่านอยู่  (อ่าน 3142 ครั้ง)
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:06:12 PM »

..ไม่ต้องโทษใคร  ต้องโทษตังเองครับ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
divo
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:09:41 PM »

จูบปากมันครับ..ผมชอบจูบปากสุนัขในบ้าน...
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:22:07 PM »

ผมจะด่าตัวเอง ไอ้ ฟาย เก็บปืนยังไงหมายังเอา มาแทะได้ แล้ว ของมีค่าอย่าง
อื่มมรึงจะเก็บไว้ได้เหรอ....... อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:29:43 PM »

คิดเสียว่า .. ไปทำกรรมเก่าเอาไว้หล่ะกันนะครับ ..

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:42:41 PM »

ติดป้ายไว้ครับ "ห้ามหมาเล่นปืน" Grin Grin Grin
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:50:42 PM »

ผมคงได้แต่เอาหัวดขกข้างฝา.............บ้าไปแล้ว
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 10:12:57 PM »

ผูกปิ่นโตที่คอ แล้วไล่ออกจากบ้านจนกว่าจะสำนึกผิดครับ  Grin
Mr.Piack
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 10:38:29 PM »

ปืนคืออาวุธทีร้ายแรงระดับหนึ่งครับ   ... หากท่านเจ้าของเก็บรักษาไม่ดีวางไว้เรียราด
ให้เจ้า.. ตูบ .. นำไปแทะได้  .. ฉันใด  .. บุตร.. ของท่าน น่าจะนำไปยิงเล่น .. ปิ๊ว ..ปิ๊ว .. กับเพื่อนๆ 
ที่มาวิ่งเล่น  หรือเล่นตำรวจจับผู้ร้ายในบ้านได้นะครับ   
อาวุธปืน ควรเก็บรักษาไว้ให้ไกลมือเด็กครับ   .. กฎแห่งความปลอดภัย ...ตราบใดที่เจ้าของปืนประมาท
วางปืนไว้แม้กระทั่ง.. สุนัข .. คาบไปแทะได้ .. หากบุตรท่านนำปืนไปทำลั่นใส่เพือนๆ กรุณาอย่าอ้างกับ
พนักงานสอบสวนว่าป้องกันดีแล้ว  เพื่อพ้นจากความประมาทครับ .... ปิ๊ว .. ปิ๊ว ...ขออภัย.. หัวเราะร่าน้ำตาริน
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 02:23:43 AM »

โชคดีที่เราไม่มีกล็อก มีแต่ ยูเอสพี...รอดตัว
เจ้าตูบมันคงแทะแต่ปืนออสเตรีย...ไม่น่าชอบเยอรมัน...รอด รอด
แน่ใจเหรอครับ....คนออสเตรียก็คือคนเยอรมันนะ  ไส้กรอกแฟรงค์เฟิร์ตก็อร่อยเท่ากับไส้กรอกเวียนนา  USP ก็คงอร่อยพอๆกับ Glock ล่ะครับ

เยอรมันก็น่าอร่อยครับ......อิอิอิอิ

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์