เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 06:28:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเพิ่งได้ ป.3 มา  (อ่าน 1480 ครั้ง)
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 08:46:56 AM »

เพื่อนผม เมื่อวาน(19ก.ย.) เพิ่งได้ ป.3 มา จะใช้ได้มั๊ยครับ เห็นมันคุยนักคุยหนา ตูไป ขอ ป.3 มา 15 นาทีได้(บางพลี)  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้มันจ๋อยมากเลยครับ กลัวว่าจะเป็นกระดาษใบเดียว มันบอกว่า ตูเหยียบอำเภอทีไร มีแต่เรื่องทุกที เมื่อ 6 เดือนก่อน ไปแจ้งย้ายทะเบียนบ้าน ก็ ยุบสภา วันที่ไปแจ้งเลย หายไปครบ 6 เดือน ไปขอ ป.3 ดีใจใหญ่ 15 นาทีได้ กลับมาก็เจอยึดอำนาจวันเดียวกันอีกแล้ว ตั้งใจว่าพรุ่งนี้จะมาชวนผมไปหลังวัง ก็แห้วเรียบร้อยครับ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:26:12 AM »

ไม่เป็นไรครับ อายุ 6 เดือน ปืนล็อตใหม่มาพอดี Grin

paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:26:25 AM »

รอสถานการณ์คลี่คลายแล้วคงไม่มีปัญหาครับคิดว่าใบป.3 คงใช้ได้ครับผมเองก็รอปืนอยู่ใบป.3ออกเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว Embarrassed

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
rockman - รักในหลวง
สุดแดนดินใด มิเคยไหวหวั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:05:06 AM »

ยังดีครับที่ได้ ป.๓ มาแล้ว ของผมนัดสิ้นเดือน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักแฟน  ห่วงชู้  เอ็นดูกิ๊ก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:51:39 AM »

ผมก็เพิ่งได้ป3มาเฉียดฉิวเมื่อวาน...
แต่ที่เป็นห่วงคือมีรอออกป4รับโอนอยู่...ตอนแรกคิดว่าน่าจะเซ็นออกมาอาทิตย์นี้ คงรอเก้อแล้วล่ะ เฮ้ออ..

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:27:58 AM »

ยินดีด้วยครับที่ได้ ป3
รออีกนิดครับ จบ ป4 แน่นอน น้ำลายหก

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:35:27 AM »

คงไม่มีผลอะไรมากหรอกครับเพราะตะกี้ฟังคำแถลงการพล.อ.สนธิ ท่านบอกว่าจะไม่มีผลกระทบกับระบบการจัดการในองค์กร
ของรัฐซึ่งให้ดำเนินการทำงานตามปกติครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
THIAPKRIT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 06:33:18 PM »

เพื่อนผม เมื่อวาน(19ก.ย.) เพิ่งได้ ป.3 มา จะใช้ได้มั๊ยครับ เห็นมันคุยนักคุยหนา ตูไป ขอ ป.3 มา 15 นาทีได้(บางพลี) ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้มันจ๋อยมากเลยครับ กลัวว่าจะเป็นกระดาษใบเดียว มันบอกว่า ตูเหยียบอำเภอทีไร มีแต่เรื่องทุกที เมื่อ 6 เดือนก่อน ไปแจ้งย้ายทะเบียนบ้าน ก็ ยุบสภา วันที่ไปแจ้งเลย หายไปครบ 6 เดือน ไปขอ ป.3 ดีใจใหญ่ 15 นาทีได้ กลับมาก็เจอยึดอำนาจวันเดียวกันอีกแล้ว ตั้งใจว่าพรุ่งนี้จะมาชวนผมไปหลังวัง ก็แห้วเรียบร้อยครับ
หัวอกเดียวกัน...ท่านอยู่ใกล้ถ้าผลเป็นยังไงแจ้งด้วยนะครับ...จะรอฟังผล..ขอบคุณครับ
Evil
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 07:49:46 PM »

คิดซะว่ารอปืนล๊อตใหม่เข้าก็แล้วกันครับ Cool
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 07:51:33 PM »

ดีใจด้วยจริงๆนะครับ.

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:31:12 PM »

..ดีใจด้วยครับ  คงอีกไม่นานเรื่องคงจะจบครับ  เอาใจช่วยครับ..

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
หน้า: [1]
  พิมพ์