เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 05:32:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพกติดตัว ติดรถบ้างครับ  (อ่าน 4326 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 06:54:57 PM »

ผมทำตัวเหมือนยัยป้า 51 กับพี่ Sig228 go-lokคับ Grin
ห๊า...พี่จ้าวก็พกเครื่องสำอางค์เหมือนกันเหรอครับเนี่ย !!? Grin

"เครื่องสำอาง" ย่ะ ยัยปิ๊...ก

อย่าโกหกเด็กดิป้า เราพกผอ.แบบสอดก็บอกๆไปตามจริงเหอะ  Grin
lazyeight
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 06:57:04 PM »

ขึ้นรถ ลงเรือ ไปเหนือ ล่องใต้
ยาหม่องน้ำเซียงเพียวอิ๊ว  Grin
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 07:02:23 PM »

ขุดบ่อ ล่อปลาวาฬ   Grin Grin Grin
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 09:16:43 PM »

Grin  พกแต่  คอนด้อม  ก๊าบ  Grin

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 09:48:02 PM »

ตอบแบบจริงๆเลยครับว่าพกไปไหนมาด้วยตลอดครับ แต่กระบอกไหนไม่รู้ อาจจะเป็นปืนฉีดน้ำก็ได้..........ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 09:57:48 PM »

ไม่เคยพกครับ เหน็บอย่างเดียว..

ลพ.ทวด  และ ลป.โต๊ะ ครับ  ยิ่งไปกับรถ เรือ เรือบิน ลพ.ทวดครับ แน่นอน  Grin

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 10:03:55 PM »

ทำไมไม่มีใครบอกกันเลย....สักคน

เอา...ไม่บอกก็ไม่บอก...... Grin Grin Grin Grin  ( ขอโทษ จขกท.ด้วยที่ไม่สามารถบอกได้ )

ตามๆเขาง่ะ........ Grin Grin Grin

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
DarkDiy - รักในหลวง
คุณธรรมค้ำฟ้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 10:41:59 PM »

ม่ายบอก  จูบบบบ

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 11:44:04 PM »

ถ้าไม่มี ป.12 จะพกพาได้อย่างไรล่ะครับ ถามชื่อ ถามยี่ห้อรถด้วยเลยครับ สีอะไร License Plate อะไร เส้นทางไหนที่ใช้เป็นประจำ ตำรวจจะได้จับง่ายๆ เรื่องผิดกฏหมาย สมาชิกบอร์ดนี้ไม่มีใครทำหรอกครับ
Adrenaline-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 02:10:53 AM »

ขอโทษครับ ไม่รู้จริงๆ ไม่มีเจตนาแอบแฝงครับ ด้วยความเคารพครับ คราวหน้าไม่ถามอย่างนี้แล้ว ฮือฮือ

ธ ประสงค์ใด จงสฤษดิ์ดัง
วังวรหฤทัย ดุจจะถวายชัย
ชโย ชโย ชโย
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 08:32:58 AM »

พกครับ  ต้องพกตลอด  ออกจากบ้านไม่ พกไม่ได้   

บางวันรวยหน่อยก็ สองสามพัน  บางวันจนหน่อย ก็ร้อยสองร้อยพอ  ไปซื้อก่วยเตี๋ยวข้างบ้านก็ สามสิมสี่สิบพอ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ล้อเล่นนะครับ

จริงๆ ไอ้วัตถุที่ว่าเนี่ย จะพก เฉพาะออกไปต่างจังหวัด ส่วนอยู่ กทม. ผมว่าเกะกะ     พอพกแล้วก็กลัวตำรวจมากว่ากลัวโจร   

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 08:37:25 AM »

พกครับพก....แต่ว่า.......พกเมียมาด้วยเหรอ....พกเมียมาด้วยเหรอยี่......อิอิอิ.....แซวด้วยความเคารพครับ

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
Capt.D@ck
โอมเพี้ยง ใครอ่าน ขอให้น่ารัก เฮ้ย ทำไม ไม่ศักดิ์สิทธิ์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

หนุ่มพาณิชย์นาวี

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 08:41:55 AM »

ตอนนี้ไม่ได้พกเพราะกลัวพี่ตาหานจาตรวจก๊าบ
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 08:48:22 AM »

ขอโทษครับ ไม่รู้จริงๆ ไม่มีเจตนาแอบแฝงครับ ด้วยความเคารพครับ คราวหน้าไม่ถามอย่างนี้แล้ว ฮือฮือ
Wink Cheesy Cheesy Cheesy Wink

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 08:56:02 AM »

อย่าคิดมากครับ...เพื่อนๆพี่ๆ เค้าก็ให้คำแนะนำธรรมดาครับ เราก็นำมาปรับปรุงแก้ไข ผมว่าพี่ๆเค้าติเราก็ดีนะครับ จะได้ทราบว่าพี่เค้าคิดยังไง คนรักปืนเหมือนกันครับ อย่าคิดมาก...

ถ้ายังไม่หายกังวล ผมแนะนำว่า จขกท. ปิดสนามยิงปืนเลี้ยงพี่ๆในเว็ปเป็นการไถ่โทษ คนละ 10 นัด โดยเริ่มที่ผมก่อน (กลัวเกลียวไม่สวย) พอยิงเสร็จก็ให้พี่ๆเค้าเอาแม็กกาซีนเคาะหัวคนละป็อกเป็นเสร็จพิธี

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์