เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:13:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดหรือลูกของท่าน เลี้ยงด้วง(กว่าง)บ้างครับ ขอความรู้หน่อยครับ  (อ่าน 2073 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 12:28:20 PM »

แล้วช่วงอยู่ใต้ดิน

มันต้องกินอาหารไหมครับ
ต้องมีความชุ่มชื้นไหมครับ เห็นดินมันแห้งๆ

อยากเห็นด้วงห้าเขา ตัวโตๆเหมือนกัน
ไม่รู้ในธรรมชาติหาได้ไหมครับ

Ha Ha Ha  ฮา "  Oh yes "  พี่ Seiya  อ่ะ ฮา

ยายฮา   "คนเสื้อเหลือง"  อ่ะ ฮา55555555
การ  "ดำรงชีวิต"  ของ คน สัตว์ พืช ฮา
มันก็ใช้  "อาหาร"  และน้ำ หล่อเลี้ยง ทั้งนั้น อ่ะ ฮา
การที่  "ตัวอ่อน"  อยู่ในดิน  บริเวณที่เขาอยู่ จะเป็นโพรง อ่ะ ฮา
ส่วนอาหาร ก็เป็นพวก  ซากใบไม้ ที่ผุพัง ฝังอยู่ในดินนั่นแหละ ฮา

ส่วน  "ด้วง ห้า เขา"  ฮา
ถ้ามีจริง  ตัวมันคง โต  เท่า "ควาย"  ม๊างส์ ฮา

ยายเห็น มีแต่ในโรงถ่าย  "อุลต้าแมน"  อ่ะ ฮา
โรงถ่าย   ของลุงสมโภชน์   แสงเดือนฉาย อ่ะ ฮา     ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555 ด้วงอะไร  มี  "ห้า เขา"  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 12:39:56 PM »

แล้วช่วงอยู่ใต้ดิน

มันต้องกินอาหารไหมครับ
ต้องมีความชุ่มชื้นไหมครับ เห็นดินมันแห้งๆ

อยากเห็นด้วงห้าเขา ตัวโตๆเหมือนกัน
ไม่รู้ในธรรมชาติหาได้ไหมครับ

Ha Ha Ha  ฮา "  Oh yes "  พี่ Seiya  อ่ะ ฮา

ยายฮา   "คนเสื้อเหลือง"  อ่ะ ฮา55555555
การ  "ดำรงชีวิต"  ของ คน สัตว์ พืช ฮา
มันก็ใช้  "อาหาร"  และน้ำ หล่อเลี้ยง ทั้งนั้น อ่ะ ฮา
การที่  "ตัวอ่อน"  อยู่ในดิน  บริเวณที่เขาอยู่ จะเป็นโพรง อ่ะ ฮา
ส่วนอาหาร ก็เป็นพวก  ซากใบไม้ ที่ผุพัง ฝังอยู่ในดินนั่นแหละ ฮา

ส่วน  "ด้วง ห้า เขา"  ฮา
ถ้ามีจริง  ตัวมันคง โต  เท่า "ควาย"  ม๊างส์ ฮา

ยายเห็น มีแต่ในโรงถ่าย  "อุลต้าแมน"  อ่ะ ฮา
โรงถ่าย   ของลุงสมโภชน์   แสงเดือนฉาย อ่ะ ฮา     ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555 ด้วงอะไร  มี  "ห้า เขา"  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีนะยาย อิอิ  MG2888bD1Jj.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2013, 12:48:22 PM โดย soveat ชุมไพร » บันทึกการเข้า

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 12:44:31 PM »

อุ๊ยตาย ใหญ่บะเริ่มเทิ่ม ใครย่อให้ที  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 12:58:45 PM »

มีนะยาย อิอิ 
MG2888bD1Jj.jpg" border="0

Ha Ha H a  ฮา  "ฮั่นแน่"  น้ากวาง อ่ะ ฮา

สงสัยมี  "หกเขา"  แล้วอ่ะ ฮา
งอกจาก หัวยาย อันนึง อ่ะ ฮา

5555 ยายเพิ่งจะรู้ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 01:03:38 PM »

สามเขาก็มีนะครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 01:09:00 PM »

ไอ้ 5 เขาผมเคยเลี้ยงเลยครับ ..........สุดท้ายตายเหมือนเดิม  เศร้า

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 02:25:00 PM »

สามเขาก็มีนะครับ
MG28872iBOr.jpg" border="0

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 02:28:08 PM »

การชนกว่าง ภาพที่เอามาเนี่ยผมถ่ายจากงานเทศกาลโลกของกว่างที่อำเภอปัว  Cheesy
MG2907_Medium_LargecTs89.jpg" border="0

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 03:02:14 PM »

การชนกว่าง ภาพที่เอามาเนี่ยผมถ่ายจากงานเทศกาลโลกของกว่างที่อำเภอปัว  Cheesy
MG2907_Medium_LargecTs89.jpg" border="0
นึกถึงตอนเด็กๆเลยครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์