เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:41:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจจังเมียให้ตังค์ชื้อปืนอีกกระบอกแล้วครับ  (อ่าน 2442 ครั้ง)
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:31:59 PM »

ภายใต้เงื่อนไขที่ว่าคุณเธอจะเป็นคนเก็บเงินให้เดือนละห้าพันถ้าครบเมื่อไหร่ก็มาเอาไปชื้อได้เลย
แต่เงินของโรงงานที่ทำอยู่หลังจากหักค่าใซ้จ่ายในโรงงานแล้วคุณเธอจะต้องเป็นคนเก็บทั้งหมด หัวเราะร่าน้ำตาริน
โดยจ่ายค่างวดรถให้ผมเดือนละหมื่นครับ ทุกท่านว่างานนี้ใครได้กำไรใครขาดทุนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2013, 04:33:52 PM โดย แปจีหล่อ » บันทึกการเข้า

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:36:26 PM »

ดีใจด้วยครับ....... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:36:56 PM »

ยินดีด้วยครับ  Grin Grin Grin ได้ทั้งรถ ได้ทั้งปืน กำไรเห็นๆครับ 55555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:37:03 PM »

ถ้าเทียบคิดเสียว่าเราได้ของที่อยากได้มา ผมว่าคุ้มครับ  ไหว้

อย่างน้อยเราก็ตัดปัญหาเรื่องอยากได้อย่างของอื่น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:49:20 PM »

ขอ ป3 นาย พอทำใจ แต่ขออนุญาตเมียทำไม รำคาญหูจัง

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:52:30 PM »

ก็ดีกว่าหลายๆ ท่านอีกเยอะแยะครับ ที่ได้มาด้วยการ ยักยอกทรัพย์ภรรยา ถ้ามี ปปช. ฉบับครัวเรือนกันล่ะก็ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

ติดคุกกันระนาว Cool

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 05:03:40 PM »

แบบนี้ท่านขาดทุนยับเยิน    ปฏิวัติเลยครับ   เงินโรงงานทั้งหมด  ท่านเก็บ   ปืนจะเก็บเงินซื้อเอง เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น  ค่างวดรถจะรับผิดชอบเอง  ส่วนคุณภรรยา  เอาไปเดือนละหมื่นพอ.... Cheesy    .........................ไปละครับ...ตัวใครตัวมัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 05:23:58 PM »

ก็ดีกว่าหลายๆ ท่านอีกเยอะแยะครับ ที่ได้มาด้วยการ ยักยอกทรัพย์ภรรยา ถ้ามี ปปช. ฉบับครัวเรือนกันล่ะก็ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

ผมไม่เกี่ยว คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 05:28:00 PM »

ผมไม่เกี่ยว คิก คิก
อืม..มีพิรุธ ค่อนข้างชัดเจน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 05:33:38 PM »

ผมรู้สึกเหมือนโดนมัดมือชกยังไงก็ไม่รู้ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 05:48:01 PM »

รายได้โดนควบคุมตลอด
ผมว่าไม่คุ้มนะครับ

กลับไปงุบงิบเหมือนเดิมดีกว่า กว่าจะรู้ว่าเราได้ปืนใหม่ก็ย้อนอะไรกลับไม่ได้
แล้วใช้ประโยคเด็ดว่า "มีปืนใหม่กี่กระบอก ยังไงก็เมียคนเดียวคนเดิมนะจ๊ะ" คิก คิก คิก คิก คิก คิก
น่าจะรอดครับ ไหว้

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 07:00:22 PM »

ภายใต้เงื่อนไขที่ว่าคุณเธอจะเป็นคนเก็บเงินให้เดือนละห้าพันถ้าครบเมื่อไหร่ก็มาเอาไปชื้อได้เลย
แต่เงินของโรงงานที่ทำอยู่หลังจากหักค่าใซ้จ่ายในโรงงานแล้วคุณเธอจะต้องเป็นคนเก็บทั้งหมด หัวเราะร่าน้ำตาริน
โดยจ่ายค่างวดรถให้ผมเดือนละหมื่นครับ ทุกท่านว่างานนี้ใครได้กำไรใครขาดทุนครับ

แล้วค่ากินข้าว + ค่าน้ำมันในแต่ละวันล่ะครับ แฟนให้เท่าไหร่.. คิก คิก คิก คิก

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 07:40:33 PM »

แล้วค่ากินข้าว + ค่าน้ำมันในแต่ละวันล่ะครับ แฟนให้เท่าไหร่.. คิก คิก คิก คิก
ข้าวกินที่บ้านครับ นํ้ามันคงต้องเบิกตามจริงครับจะยักยองเงินโรงงานก็คงยากครับเพราะคุณเธอเป็นคนวางบิลเองครับ

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 07:42:30 PM »

แบบนี้ท่านขาดทุนยับเยิน    ปฏิวัติเลยครับ   เงินโรงงานทั้งหมด  ท่านเก็บ   ปืนจะเก็บเงินซื้อเอง เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น  ค่างวดรถจะรับผิดชอบเอง  ส่วนคุณภรรยา  เอาไปเดือนละหมื่นพอ.... Cheesy    .........................ไปละครับ...ตัวใครตัวมัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตอนนี้ฝ่ายที่โดนปฏิวัติน่าจะเป็นผมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 08:09:22 PM »

ยินดีด้วยครับ  Grin Grin Grin ได้ทั้งรถ ได้ทั้งปืน กำไรเห็นๆครับ 55555

ถ้าเทียบคิดเสียว่าเราได้ของที่อยากได้มา ผมว่าคุ้มครับ  ไหว้

อย่างน้อยเราก็ตัดปัญหาเรื่องอยากได้อย่างของอื่น  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แบบนี้ท่านขาดทุนยับเยิน    ปฏิวัติเลยครับ   
เงินโรงงานทั้งหมด  ท่านเก็บ   
ปืนจะเก็บเงินซื้อเอง เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น 
ค่างวดรถจะรับผิดชอบเอง 
ส่วนคุณภรรยา  เอาไปเดือนละหมื่นพอ.... Cheesy    .........................
ไปละครับ...ตัวใครตัวมัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

็Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่แป จี หล่อ อ่ะ ฮา

ยายว่า พี่แป  โดน "อ่วม" เลย อ่ะ ฮา
เงื่อนไขข้างบน  ยายเชื่อว่า ยังมี  "หมกเม็ด" ซ่อนไว้อีกอ่ะ ฮา

55555 หยิบ เม็ดถั่วเขียว  ออกจากขวด  "ฟ้าเหลือง"  เข่าอ่อน   เลยอ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์