เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:34:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจจังเมียให้ตังค์ชื้อปืนอีกกระบอกแล้วครับ  (อ่าน 2428 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 08:18:53 PM »

ก็ดีกว่าหลายๆ ท่านอีกเยอะแยะครับ ที่ได้มาด้วยการ ยักยอกทรัพย์ภรรยา ถ้ามี ปปช. ฉบับครัวเรือนกันล่ะก็ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

ติดคุกกันระนาว Cool
ผมไม่เกี่ยว คิก คิก

น้าจอยออกตัวก่อนเพื่อนเลยนะครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:45:32 PM »

ไม่กล้าออกความเห็น ที่ผ่านมาผมยืมตังค์ท่านมาซื้อยังใช้คืนไม่หมดเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 10:10:20 PM »

คุณเธอให้ด้วยบ่นด้วยครับ เธอถามว่าปืนสั้นกระบอกละเท่าไหร่ผมก็ตอบไปว่าเจ็ดหมื่นกว่าแปดหมื่น เธอบ่นว่า ตอนแรกทำไมไม่ซื้อปืนสั้นไปทีเดียวเลยไปซื้อทำไมปืนยาวหนักก็หนักกว่าจะลากออกมาได้ขโมยเปิดไปไหนต่อไหนแล้ว ผมก็ตอบไปว่าตอนนั้นไม่มีตังค์เลยซื้อลูกซองไปก่อน เธอก็ถามว่าแล้วลูกซองซื้อมาราคาเท่าไหร่ ผมบอกไปว่าสองหมื่นแปด แล้วเธอพูดสั้นๆมาว่า อ้าวราคาไม่เท่ากันเหรอ แบบนี้แสดงว่าเธอไม่ขัดข้องใช่ไหมครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
kpai
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 109

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 12:05:36 AM »

คุณเธอให้ด้วยบ่นด้วยครับ เธอถามว่าปืนสั้นกระบอกละเท่าไหร่ผมก็ตอบไปว่าเจ็ดหมื่นกว่าแปดหมื่น เธอบ่นว่า ตอนแรกทำไมไม่ซื้อปืนสั้นไปทีเดียวเลยไปซื้อทำไมปืนยาวหนักก็หนักกว่าจะลากออกมาได้ขโมยเปิดไปไหนต่อไหนแล้ว ผมก็ตอบไปว่าตอนนั้นไม่มีตังค์เลยซื้อลูกซองไปก่อน เธอก็ถามว่าแล้วลูกซองซื้อมาราคาเท่าไหร่ ผมบอกไปว่าสองหมื่นแปด แล้วเธอพูดสั้นๆมาว่า อ้าวราคาไม่เท่ากันเหรอ แบบนี้แสดงว่าเธอไม่ขัดข้องใช่ไหมครับ

คืนนี้ถามดูสิว่าขัดข้องไหม คิก คิก เธออาจบอกว่าถ้ายาวถูกอย่างนั้นเธออาจแถมเดี่ยวลูกกรดให้อีกกระบอกกระมัง   ขำก๊าก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 12:10:35 AM »

ก็ดีกว่าหลายๆ ท่านอีกเยอะแยะครับ ที่ได้มาด้วยการ ยักยอกทรัพย์ภรรยา ถ้ามี ปปช. ฉบับครัวเรือนกันล่ะก็ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

ผมไม่เกี่ยว คิก คิก
อืม..มีพิรุธ ค่อนข้างชัดเจน

สมุดบัญชีธนาคารส่วนหนึ่งใส่เซฟไว้ในแบงค์ , บิลค่าใช้บัตรเครดิตบางบัตรให้ส่งที่ทำงาน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 12:11:40 AM »

ภายใต้เงื่อนไขที่ว่าคุณเธอจะเป็นคนเก็บเงินให้เดือนละห้าพันถ้าครบเมื่อไหร่ก็มาเอาไปชื้อได้เลย
แต่เงินของโรงงานที่ทำอยู่หลังจากหักค่าใซ้จ่ายในโรงงานแล้วคุณเธอจะต้องเป็นคนเก็บทั้งหมด หัวเราะร่าน้ำตาริน
โดยจ่ายค่างวดรถให้ผมเดือนละหมื่นครับ ทุกท่านว่างานนี้ใครได้กำไรใครขาดทุนครับ

แล้วค่ากินข้าว + ค่าน้ำมันในแต่ละวันล่ะครับ แฟนให้เท่าไหร่.. คิก คิก คิก คิก
ข้าวกินที่บ้านครับ นํ้ามันคงต้องเบิกตามจริงครับจะยักยองเงินโรงงานก็คงยากครับเพราะคุณเธอเป็นคนวางบิลเองครับ

ให้แฟนซื้อให้ ถูกต้องแล้วครับ... คิก คิก คิก คิก

วีระศักดิ์ รักในหลวงครับ
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 12:22:57 AM »

เอ่อ  ถ้าเราแอบยัดเงินไว้ใต้เบาะรถทุกเดือนๆ  จะได้ปืนเร็วกว่าไหมครับ คิก คิก
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 09:10:19 AM »

ผมไม่ทำแน่นอนครับ เรื่องฝากเงินกับภรรยาเพื่อซื้อของที่ราคาแพงๆ...........

สุดท้ายวันที่เก็บเงินครบแล้ว พอจะไปขอเงินเพื่อไปซื้อปืนมักจะมีคำพูดว่า "เงินมันเยอะนะเธอไม่เสียดายเหรอ"

"น่าเก็บเป็นค่าเทอม ค่าเรียนพิเศษลูกนะ".............สุดท้ายใจอ่อนศาลยกฟ้อง...... คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 09:56:11 AM »

ผมไม่ทำแน่นอนครับ เรื่องฝากเงินกับภรรยาเพื่อซื้อของที่ราคาแพงๆ...........

สุดท้ายวันที่เก็บเงินครบแล้ว พอจะไปขอเงินเพื่อไปซื้อปืนมักจะมีคำพูดว่า "เงินมันเยอะนะเธอไม่เสียดายเหรอ"

"น่าเก็บเป็นค่าเทอม ค่าเรียนพิเศษลูกนะ".............สุดท้ายใจอ่อนศาลยกฟ้อง...... คิก คิก

ผมก็ไม่ยากทำหรอกครับ แต่ผมมีทางเลือกแค่สองทางคือ เธอเก็บเงินให้พอครบแล้วเอาไปซื้อแต่ต้องยกรายได้จากโรงงานให้เธอเป็นคนเก็บ กับอีกทางนึงคือไม่ซื้อปืนและก็ต้องให้เธอเป็นคนจัดการรายได้ที่ได้จากโรงงาน ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 03:46:11 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ งอน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 04:16:09 PM »

ตรงกันข้าม ถ้าผมจะซื้อปืนเพิ่ม แค่หาแหวนเพชรมูลค่าครึ่งหนึ่งของราคาปืนมาแนบพร้อมคำขอ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 04:32:58 PM »

ของผมยากตอนกระบอกแรก พอกระบอกที่ 2-9 ฉลุยครับ (เหลืออยู่จริง 4 กระบอก) แถมแฟนเป็นคนพูดเองด้วยว่าปืนก็คือทรัพย์สินที่ยิงเป้าได้... เยี่ยม

ผมก็ไม่ยากทำหรอกครับ แต่ผมมีทางเลือกแค่สองทางคือ เธอเก็บเงินให้พอครบแล้วเอาไปซื้อแต่ต้องยกรายได้จากโรงงานให้เธอเป็นคนเก็บ กับอีกทางนึงคือไม่ซื้อปืนและก็ต้องให้เธอเป็นคนจัดการรายได้ที่ได้จากโรงงาน ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมงงนะเนี่ย.. คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 05:39:59 PM »

สงสัยจะเป็นตุ๊กแก อีกตัว หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 06:04:47 PM »

น่าสงสารเนอะ อิ อิ ...  คิก คิก คิก คิก   ผมโชคดีที่ไม่เป็นแบบนี้ เพราะของผมภรรยาเก็บหมดทุกบาท ทุกสตางค์  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 06:31:36 PM »

สงสัยจะเป็นตุ๊กแก อีกตัว หึๆๆ
        เต็ม ๆ
เลยแหละลุง พอซื้อมาแล้ว
ไม่รู้จะแอบยังไง  สุดท้ายก็โดน
แต่เธอก็ให้เงินสดไป  เคลียร์สหกรณ์
ที่ผมดอดไปกู้ฉุกเฉิน  แล้วให้หักน้อยที่สุด5555

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์