เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:35:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจจังเมียให้ตังค์ชื้อปืนอีกกระบอกแล้วครับ  (อ่าน 2431 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 06:55:42 PM »

เอ่อ  ถ้าเราแอบยัดเงินไว้ใต้เบาะรถทุกเดือนๆ  จะได้ปืนเร็วกว่าไหมครับ คิก คิก

ไม่รอดครับ วันดีคืนดีท่านเอารถไปขับ หมดครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 06:58:24 PM »

เข้ามาฟังคนกลัวเมียคุยกัน คริคริ Smiley Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 07:15:58 PM »

เอาเป็นว่า  ท่านยอมเถอะครับ   Cheesy  แต่ขอต่อรองเป็นให้เงิน สด โซ้ด สด ไปซื้อทีเดียวเลยดีกว่า  เก็บไปทีละเดือน ๆ เดี๋ยวไม่มีสมาธิทำงาน ปืนที่อยากได้ก็จะหมดไปก่อน  Grin  ทำตัวดี ๆ อยู่ในโอวาทสักพักให้สงสาร  อาจมีกระบอกต่อไปตามมาอีกก็ได้.....พู่หยิง ใจอ่อนนนนน ง่าย  รู้ ๆ กันอยู่  หลายท่านยักยอกทรัพย์แอบซื้อ  เธอมารู้ภายหลังยังโกรธแป๊บเดียวเอ็ง..เน๊าะ    ขำก๊าก

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 08:21:36 PM »

ผู้ใหญ่ในเว็บที่นับถือเคยสอนคาถากำราบเมีย "นิ่ง นวด นาบ"  เวิร์คครับ รอดมาหลายรอบแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2013, 08:51:14 PM โดย oil » บันทึกการเข้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 08:34:34 PM »

ผู้ใหญ่ในเว็บที่นับถือเคยสอนคาถากำราบเมีย "นิ่ง นวด นาบ"

บวกให้หนึ่งแต้มครับสำหรับคาถาดีๆแบบนี้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 10:07:14 PM »

ผู้ใหญ่ในเว็บที่นับถือเคยสอนคาถากำราบเมีย "นิ่ง นวด นาบ"  เวิร์คครับ รอดมาหลายรอบแล้ว

เป็นแนวปฏิบัติ "มาตรฐาน" ครับ   กิ๊วก๊าว  ยกเว้นชายซื่อบื้อ   ขำก๊าก

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 10:09:27 PM »

เจอจับได้ว่ามีเด็ก
คาถานี้เอาไม่อยู่ ครับ..........ฮา

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:37:11 PM »

เข้าท่าครับคาถานี้

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:43:21 PM »

เข้ามาฟังคนกลัวเมียคุยกัน คริคริ Smiley Grin คิก คิก ขำก๊าก
ไหนใครกลัวเมียไม่มี๊ไม่มี แค่ไม่อยากมีปัญหาเฉยๆครับไม่อยากให้ลูกมีปมด้อยครับ คิก คิก ถ้าลองไม่มีลูกดูสิครับ ฮึ่ม

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:46:09 AM »

อธิบายเพิ่มเติมครับ
ถ้าถูกจับได้ ให้นิ่ง
ถ้านิ่งแล้วยังไม่หยุด ให้เข้าไปนวดมือนวดหลังเบาๆ ปล่อยเขาดิ้นพอเป็นพิธี  แล้วฟังสวดต่อ
สุดท้ายพอสวดเบาลง เป็นการจบพิธี ต้องนาบให้สงบ
จากนั้นคว้าตังค์กับกุญแจรถเผ่นทันที

ปล.ต้องยกเครดิตให้พี่ใจดี ที่บอกชื่อต้องร้อง อ๋อ   ถ่ายทอดวิชาจากประสบการณ์ตรงให้โดยเมตตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2013, 07:47:46 AM โดย oil » บันทึกการเข้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 02:12:50 PM »

ไม่อยากคุยกับพวกกลัวเมีย.. งอน..

เมียสั่งว่าห้ามออกความเห็นเรื่องกลัวเมีย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 03:25:11 PM »

อ้าว
เล่นพูดถึงเรื่องเมีย
ผมตกใจ  สับสนเลย
ว่าจะพิมพ์ว่าอะไร น๊าาา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:15:42 PM »

อ้าว
ว่าจะพิมพ์ว่าอะไร น๊าาา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
๕๕๕คนกลัวเมียแสดงตนอีกคนนึงแล้ว

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:37:17 PM »

อ้าว
๕๕๕คนกลัวเมียแสดงตนอีกคนนึงแล้ว

แล้วปืนกระบอกใหม่ที่จะซื้อ......เล็งตัวไหนไว้หรอครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:46:20 PM »

อ้าว

แล้วปืนกระบอกใหม่ที่จะซื้อ......เล็งตัวไหนไว้หรอครับ
ซีแซดกับสมิทเอ็มพี๙ ครับ

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์