เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:24:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดยังไงกับคนที่มีรอยสัก  (อ่าน 15490 ครั้ง)
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 11:34:39 AM »

หญิง ไป สัก คิดว่า ดี หรือ ไม่

ในความหมาย ก็อยู่ในตัว

สักในร่มผ้า สักนอกร่มผ้า

หรือว่า จะเปลือยทั้งตัว

เพื่อโชว์ความเซ็ก ซี่..........

มองชายแล้ว มามองหญิงบ้าง

ท่านคิดว่า อย่างไร

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 11:41:53 AM »

ถ้าเป็นผู้หญิงสัก..........ผมมองไปเรื่องบนเตียงทันทีครับ

ถ้าไม่ซาดิส.....ก็คงจะสำเร็จวิชาการรบในขั้นสูงมาแล้ว

แต่เข้าจะเป็นจริงหรอไม่........เป็นเรื่องที่ชวนค้นหา......ว่าเขาเป็นคนยังไง

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 11:46:01 AM »

ที่ไม่ชอบคือสาวๆที่สักรูปงูโผล่หางขึ้นมาจากขอบกางเกงน่ะ มันชวนให้เราอยากไปดุส่วนหัว  น้ำลายหก
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 03:16:13 PM »

ผู้ชายสักผมเฉยๆครับ สนใจว่าเขาสักอะไร

บางลายมีความหมาย บางลายสวยมากกกกกกก  เยี่ยม

ผมก็อยากสักสีมาหลายปีแล้ว แต่เมียไม่อนุญาต

ถ้าเป็นผู้หญิงสัก..........ผมมองไปเรื่องบนเตียงทันทีครับ

ถ้าไม่ซาดิส.....ก็คงจะสำเร็จวิชาการรบในขั้นสูงมาแล้ว

แต่เข้าจะเป็นจริงหรอไม่........เป็นเรื่องที่ชวนค้นหา......ว่าเขาเป็นคนยังไง

ผู้หญิงสักไม่ได้แปลว่าจะชอบเซ็กส์รุนแรงหรือโลดโผนนะครับ แค่เค้าแสดงออกว่าชอบศิลปะ

แต่ผู้หญิงที่สัก ถ้างานเนี๊ยบและอยู่ถูกที่ มีส่วนกระตุ้นต่อมหื่นผมได้สาหัสเหมือนกัน  น้ำลายหก

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 03:40:20 PM »

ผู้ชายสักผมเฉยๆครับ สนใจว่าเขาสักอะไร

บางลายมีความหมาย บางลายสวยมากกกกกกก  เยี่ยม

ผมก็อยากสักสีมาหลายปีแล้ว แต่เมียไม่อนุญาต

ผู้หญิงสักไม่ได้แปลว่าจะชอบเซ็กส์รุนแรงหรือโลดโผนนะครับ แค่เค้าแสดงออกว่าชอบศิลปะ

แต่ผู้หญิงที่สัก ถ้างานเนี๊ยบและอยู่ถูกที่ มีส่วนกระตุ้นต่อมหื่นผมได้สาหัสเหมือนกัน  น้ำลายหก

แฮ่ๆๆ............เจอยันต์,เจอมังกร,เจอเสือเผ่นทั้งหลังทั้งบั้นเอวเลย ตกใจครับ ตกใจหน้าซีด   จะฟันแทงมันเข้าป่าวฟร่ะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แต่ก็เข้านะ ไม่เหนียวจริงนี่หว๋า  ขำก๊าก

แต่ถ้าเอาเมียผมไม่เอาเลยล่ะ ดูกร้านโลก บางคนพออายุมาก รอยสักเหี่ยวๆ ยิ่งเวลาใส่เสื้อกล้าม บ่องตง...มันเหมือนอย่างว่า แต่แก่ๆ  โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2013, 03:42:15 PM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 04:17:25 PM »

สักเสือ
ที่โคนขา ค่าสักจะแพง
แต่ถ้าสักรูปยี่ราป ที่โคนขา
ค่าสักจะถูกกว่า ครับ..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แต่ถ้ารูปยี่ราปก้มกินน้ำ
จะราคาเดียวกันกับเสือ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:06:25 PM »

สักเสือ
ค่าสักจะถูกกว่า ครับ..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
จะราคาเดียวกันกับเสือ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ของอาจารย์ต้องมหาอุตห์.........เอาไว้ไปกัน ป้า แกสอยด้วย 9 มม.

แล้วสายไฟ........ตัดทิ้งหมดบ้านยังครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
schamp
Sr. Member

คะแนน 131

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:10:21 PM »

สักแบบคุณเน..คุณแอล..แก๊งค์โอรสก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับดูแล้วเหมือนนอนทับหนังสือพิมพ์มากกว่าดูขลัง ตกใจ
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:15:58 PM »

ถ้าเพื่อนกันก็เฉยๆครับ  ถ้าเป้นสาวๆก็กลัว  ถ้าเป็นขี้เหล้า  ละจะถอยให้ไกลเลย

ในญี่ปุ่นคนสักก้ถูกมองภาพว่า"เป้นคนไม่ดี" ขนาดผู้ว่าการเมืองโอาก้า ประกาศห้ามราชการสักลาย  เป็นกฎหมายที่ตั้งขึ้นมาแล้วด้วย  แถมตามสถานอาบน้ำแร่หรือ ออนเซ็น  ห้ามคนที่มีรอยสักเข้า

เดียนี้แทบทุกจังหวัดห้ามทั้งนั้นเช่นตอนนี้ฤดูร้อน  ตามสวนน้ำทุกแห่ง ห้ามคนที่มีรอยสักลงเล่นเด็ดขาด  เขียนบอกตั้งแต่ทางเข้าลานจอดรถเลยทีเดียว

บริษัทผมก้ไม่รับคนที่สักเข้าทำงานครับ

คนมีรอยสักชักจะเข้าร่วมสังคมยากไปทุกที

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:17:11 PM »

สักเสือ

ของอาจารย์ต้องมหาอุตห์.........เอาไว้ไปกัน ป้า แกสอยด้วย 9 มม.

แล้วสายไฟ........ตัดทิ้งหมดบ้านยังครับ
คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
folk99-รักในหลวง
จงหวังให้สูงสุดแต่อย่าหยุดเมื่อผิดหวัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 85

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:30:37 PM »

ผู้หญิงหลายๆคนสักออกมาดูดีครับ แต่คนนี้ไม่รู้จะสื่อถึงอะไร

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:33:41 PM »

ดนสักฝีมือมาก
ให้ค่าน้ำหนักเข้มอ่อน  ดูมีมิติ
มองผิวเผิน  เหมือนตัวจริงเกาะอยู่บนหลังเลยครับ เยี่ยม

folk99-รักในหลวง
จงหวังให้สูงสุดแต่อย่าหยุดเมื่อผิดหวัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 85

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:49:43 PM »

เสือตัวนี้เห็นว่าหลายแสน

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 07:17:11 PM »

ยีราฟ
ที่โคนขา ตามที่ผมว่า
ไม่แพง  ยกเว้นภาพยีราฟก้มครับ ขำก๊าก

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 07:32:58 PM »

ว่าแล้วก็....โชว์เลย.....ถอดเสื้อถ่ายรูป สดๆๆร้อนๆๆ.......ยังมีอีก พอเท่านี้ก่อน

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์