เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:37:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พ่อนักแสดงหญิงซีรีส์ฮอร์โมน แถลงลูกสาวยอมรับเคยลองเสพยาจริง  (อ่าน 5064 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 01:22:52 AM »

ผมเห็น น้องเจา ถือไอโฟน

ผมเคยพิมพ์ไว้กระทู้ใหนจำไม่ได้

และ ก็ใน เฟสบุคผม ว่า การเซตค่านั้นสำคัญ

และการเซตค่าเชื่อมต่อกันระหว่าง อีเมล facebook twitter ฯลฯ

ให้ระวัง ตัวอย่าง เช่น note ใน ipad ผมอยู่ บน google plus เฉยเลย

แต่ไม่สำคัญอะไรมาก  คิดจะเล่นกับเทคโนโลยี ต้องเรียนรู้เทคโนโลยี

ให้กระจ่าง dropbox cluoud box skydrive 3bbbox google box google doc

อะไรอีกเยอะครับ ก่อนปรับค่า หรือสมัครอะไรต้องอ่านให้ดี

และที่สำคัญ โทรศัพท์ ipad tablet เป็นของส่วนตัว ห้ามใครจับหรือยืม

ผมจะบอกลูกค้าผมทุกคน ที่เป็น นักเรียน นักศึกษา หรือพ่อแม่ที่มาปรึกษา

ผมเรื่องซื้ออุปกรณ์พวกนี้ให้ลูกใช้
jabpo
Full Member

คะแนน 12

บริการนวดหน้าด้วยฝ่าเท้าครับ......

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 01:35:11 AM »

ดูข่าวเมื่อกี้ ผมงงว่าพ่อของเด็กคนนี้กำลังทำอะไร

ความจำเป็นอะไรที่ต้องเอาลูกตัวเองมาประจานให้คนทั้งประเทศรู้ว่าเคยทำอะไรพลาดพลั้งไป
ถ้าเด็กทำผิดจริงก็จัดการกันเองในครอบครัวได้ ทำไมต้องเอามาพูดออกสื่อ

ถ้าจะมีคนพูดถึงเรื่องนี้ใครจะพูดก็พูดไป แต่มันไม่ควรที่จะเป็นในครอบครัวเอามาพูด
"แก่เพราะกินข้าวเฒ่าเพราะอยู่นาน" ทำอะไรไม่ได้คิดถึงลูกตัวเองเลย

ถ้าเด็กคนนี้ติดยาจริง ผมว่าถ้าพ่อมันเป็นแบบนี้ก็สมควรล่ะ

หากมองในผลดีที่เกิด คิดว่าก๊วนเพื่อนๆที่เสพยาด้วยกันกับน้อง ป่านนี้หนีหายกระเจิดกระเจิงหมดเเล้ว

น้องจะไปซื้อของใคร ก็คงไม่มีใครกล้าขายให้ล่ะครับ

ผมเชื่อว่าพ่อน้องเค้าก็คงทุกข์ใจมากอยู่ล่ะครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 03:03:19 AM »

Cheesy

montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 04:12:04 AM »

เฉลิมมาแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2013, 04:19:41 AM โดย montri รักในหลวง » บันทึกการเข้า
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 04:25:37 AM »

เฉลิมมาแล้ว
ยิ้มีเลศนัยช่วงหลังๆ ผมงงกับตำเเหน่งหน้าที่เหลิมจริงๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 06:27:20 AM »

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 07:01:03 AM »

นายเหลิมนำทีมแถลงแล้วว่าปกติตรวจสารไม่เจอรูปนั้นผู้ไม่หวังดีตัดต่อ   พ่อบอกตกใจข่าวเลยรับส่งๆไปก่อน ..... หึ หึ หาทางออกกันได้ง่ายๆ
        ตอนแถลงข่าว
ผมดูแล้วรู้สึกเหมือนแกจะเมา ครับ

ตาแดงๆครับ  Tongue
        ตาแดงด้วย
พูดลิ้นรัว คับปากด้วย ลักษณะท่าทางด้วย ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 09:38:26 AM »

นี่ถ้าไม่มีระบบปาร์ตี้ลีสต์ อยากรู้จังว่าลุงเหลิมแก จะตกกระป๋องหรือไม่เวลาเลือกตั้ง เพราะเห็นแกโดนกดอันไลค์ มากกว่าเมื่อก่อนแยะ จากเหตุการณ์ต่าง ๆ ที่ลุงแกเข้าไปดริฟท์ Grin
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 10:44:32 AM »

เฉลิมมาแล้ว
ยิ้มีเลศนัยช่วงหลังๆ ผมงงกับตำเเหน่งหน้าที่เหลิมจริงๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

นี่ขนาดไปอยู่แรงงานแล้วนะ ยังไปเป็นผู้ตรวจทั่วไปอีก  ยี๊
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 04:13:38 PM »

เมื่อการทำผิดกลายเป็นเรื่องปกติของสังคม คนดี ๆ จะอยู่กันอย่างไร ?  อ๋อย

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 05:11:22 PM »

เมื่อการทำผิดกลายเป็นเรื่องปกติของสังคม คนดี ๆ จะอยู่กันอย่างไร ?  อ๋อย

จนเด็กสมัยนี้ขาดความยั้งคิด ทำอะไรก็ไม่ผิด ลงโทษหยุมหยิม ฆ่าคนตาย ปล้นจี้ ค้ายา ข่มขืนฯ ถ้าต่ำกว่า18ปี เป็นเยาวชน ไปนอนเล่นกินฟรีอยู่ฟรีในสถานพินิจไม่กีเดือน ก็ปล่อย เด็กเลยไม่กลัวถูกจับ  เยี่ยม+

แต่เคสน้องคนนี้แค่เสพ ไม่ร้ายแรง แต่กฎของวงการบันเทิงเค้ามี แบน2ปีครับ ปกติ  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2013, 05:13:48 PM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 05:46:25 PM »

บู่
นายเหลิมนำทีมแถลงแล้วว่าปกติตรวจสารไม่เจอรูปนั้นผู้ไม่หวังดีตัดต่อ   พ่อบอกตกใจข่าวเลยรับส่งๆไปก่อน ..... หึ หึ หาทางออกกันได้ง่ายๆ
        ตอนแถลงข่าว
ผมดูแล้วรู้สึกเหมือนแกจะเมา ครับ

ตาแดงๆครับ  Tongue
        ตาแดงด้วย
พูดลิ้นรัว คับปากด้วย ลักษณะท่าทางด้วย ครับ

เมาชัวร์ๆครับ...

ดูแล้วออกไปในทาง...เฮ้อ...  บู่
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 07:05:45 PM »

เมื่อการทำผิดกลายเป็นเรื่องปกติของสังคม คนดี ๆ จะอยู่กันอย่างไร ?  อ๋อย
+1น้าพงษ์ มันจุกในอก อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 07:37:26 PM »

ความหมายของภาพการ์ตูนชุดนีัแหละครับ ที่ผมเชื่อว่าจะเป็นผลจากหนัง ฮอร์โมน
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 08:07:53 PM »

ความหมายของภาพการ์ตูนชุดนีัแหละครับ ที่ผมเชื่อว่าจะเป็นผลจากหนัง ฮอร์โมน

ถูกต้องครับ...

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์