เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:15:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมยอมพี่แล้วคร้าบบบ....  (อ่าน 2996 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 09:03:00 PM »

เป็นความบื้อของ จร. ท่านนี้จริงๆ ในภาพยอมรับว่าเขียวจริง แต่ตรงปากซอย พระราม 9 ซอย 13 ห้ามกลับแล้วรถเข้าช่องคู่ขนาน คงเหลือบไปเห็นพอดี ด้วยความชินปากเลยตั้งข้อหาฝ่าสัญญาณไฟสะงั้น ขำก๊าก

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 09:10:23 PM »

เป็นความบื้อของ จร. ท่านนี้จริงๆ ในภาพยอมรับว่าเขียวจริง

แต่ตรงปากซอย พระราม 9 ซอย 13 ห้ามกลับแล้วรถเข้าช่องคู่ขนาน
คงเหลือบไปเห็นพอดี ด้วยความชินปากเลยตั้งข้อหาฝ่าสัญญาณไฟสะงั้น ขำก๊าก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่จอย อ่ะ ฮา

งั้นตำรวจก็ตั้งข้อหา "อันเป็นเท็จ" ล่ะสิ ฮา
พระรามเก้า  แถวนั้น โหดจริง อ่ะ ฮา

เข้าช่องผิด  ชิดขวา  ถ้าวิ่งตรง  "โดน" ทันที อ่ะ ฮา
ตรงนั้น น่าเห็นใจจราจร  เพราะ รถมันติด เช้ายันมืด
เหลือ กำลังลาก  ทำงานหนัก  จริงๆ อ่ะ ฮา    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 07:45:03 AM »

ดูข่าวเมื่อวาน นายบอกว่าสั่ง ดาบจร. พักงานแล้วครับ
ก็น่าคิดว่าต่อไป พวกคนชอบทำผิดกฎจร หรือกฎหมาย
อาจจะติดกล้องแล้วใช้มาแถ จนตำรวจจรไม่กล้าก็ได้ ครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 08:05:17 AM »

ยอมจำนนต่อหลักฐาน ยังไงผมก็เห็นเป็นเขียวอีกคนหนึ่ง

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 08:37:22 AM »

ดูข่าวเมื่อวาน นายบอกว่าสั่ง ดาบจร. พักงานแล้วครับ
ก็น่าคิดว่าต่อไป พวกคนชอบทำผิดกฎจร หรือกฎหมาย
อาจจะติดกล้องแล้วใช้มาแถ จนตำรวจจรไม่กล้าก็ได้ ครับ

ต่อไปเจ้าหน้าที่ต้องพกกล้องด้วยแล้ว ขำก๊าก

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 09:10:54 AM »

ต่อไปเจ้าหน้าที่ต้องพกกล้องด้วยแล้ว ขำก๊าก
งานนี้คงเปิดกล้องแข่งกันสนุกเลยครับ
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 09:14:49 AM »

งานนี้คงเปิดกล้องแข่งกันสนุกเลยครับ

อยู่ที่คลิ๊บใครจะเด็ดกว่ากันครับ
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 10:39:51 AM »

อยู่ที่คลิ๊บใครจะเด็ดกว่ากันครับ

อย่างนี้พวกตัดต่อ CG ก็พลอยมีงานทำงานไปด้วย..555   
แค่เพียง แต่ละคนมี จิตสำนึก อย่างเดียว ไม่เห็นต้องลงทุนหรือเถียงกันให้ยุ่งเลยครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 10:44:34 AM »

ผมกลัวติดแล้วจะไม่กล้าเปิดนะซิครับ เดี๋ยวหลักฐานแน่นมัดตัว  คิก คิก

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 11:41:00 AM »

เมื่อกี้ผ่านจุดเกิดเหตุไม่มีหน่วยซุ่มแล้วครับ

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 08:07:13 PM »

กล้องนี้ ผมก็ติดมาได้ เกินปีแล้ว ซื้อจาก ในเว็บ นี่ละ..

ถ้าจะเข้าใจ กล้องนี้ ไม่ใช่เพื่อประโยชน์ของคนขับรถ คือตัวท่าน หรอก นะครับ
แต่เป็นประโยชน์ แบบพยานเชิงประจักษ์ ของผู้ปฎิบัติตามกฎหมาย ต่าหาก  เยี่ยม

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์