เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:17:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถบรรทุกกระสุนปืนพลิกคว่ำกระสุน 5 แสนนัดกระจายเกลื่อน  (อ่าน 2556 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 02:24:21 PM »

ไปเหยียบเข้าละก็ จำรถขนแคปที่ทางใต้ได้ไหมนานมาแล้วไทยมุงเข้าไปเก็บเหยียบแล้วระเบิดตามกัน
ถ้าจำไม่ผิด บ้านพร้าว หายวับทั้งหมู่บ้าน ยิ้มีเลศนัย

บ้านทุ่งมะพร้าว อำเภอท้ายเหมือง ครับ   คนที่รอดส่วนมากก็คือคนที่มาเรียนหรือมาทำงาน ไม่ได้อยู่ในหมู่บ้านนั้นในวันเกิดเหตุครับ

ตอนนั้นผมขี่มอไซร์ซ้อน3กะเพื่อนไปดูครับ ตั้งเมรุเผากันข้างทางน่ะแหละ เศษเสื้อผ้ายังห้อยตามต้นไม่เต็มไปหมด โหยย.... ตกใจหน้าซีด
กี่ศพได้ครับ
น้าดุลย์ ยังไม่เกิดเหรอครับ ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 02:34:37 PM »

ไปเหยียบเข้าละก็ จำรถขนแคปที่ทางใต้ได้ไหมนานมาแล้วไทยมุงเข้าไปเก็บเหยียบแล้วระเบิดตามกัน
ถ้าจำไม่ผิด บ้านพร้าว หายวับทั้งหมู่บ้าน ยิ้มีเลศนัย

บ้านทุ่งมะพร้าว อำเภอท้ายเหมือง ครับ   คนที่รอดส่วนมากก็คือคนที่มาเรียนหรือมาทำงาน ไม่ได้อยู่ในหมู่บ้านนั้นในวันเกิดเหตุครับ

ตอนนั้นผมขี่มอไซร์ซ้อน3กะเพื่อนไปดูครับ ตั้งเมรุเผากันข้างทางน่ะแหละ เศษเสื้อผ้ายังห้อยตามต้นไม่เต็มไปหมด โหยย.... ตกใจหน้าซีด
กี่ศพได้ครับ
น้าดุลย์ ยังไม่เกิดเหรอครับ ขำก๊าก
เหตการณ์เกิดตอนปี ๒๕๓๔ผมเริ่มทำงานปีแรก ไม่แน่ใจว่าช่วงนั้นผมอยู่เมืองไทยหรือไม่เพราะเรียนจบปุ๊บก็ได้งานที่ต้องไปต่างประเทศถึงหกเดือนกว่าๆ
และไม่ทราบเหตุการณ์นี้เลยจริงๆ
http://narongthai.com/ma11.html

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 02:54:04 PM »

ยังดี
ที่ไม่มาคว่ำที่นาโหนด พัทลุง
เหมือนรถบรรทุกปลา  ชาวบ้านรุมช่วยกันตรึม ขำก๊าก ขำก๊าก
บ้่านผมน๊ะครูหมู อันนั้นชาวบ้านเขาช่วยกันเก็บกวาดทำความสะอาด มองเป็นอื่นไปได้ ที่อื่นใหนจะมีมั๊ยละ ที่ชาวบ้าน จะไปช่วยทางหลวงเก็บกวาดสิ่งสกปรก หึๆๆ
       อ้าว
จุดไต้ตำตอ.... ตกใจ ตกใจ เศร้า

ไม่โร้จักไฮโซนาโหนดเสียแล้ว  รายนี้ไม่เก็บปลา แต่แจกเหล้าเพื่อน ไปหาแก รับรองได้ติดไม้ติดมือมาสอง-สามขวด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2013, 02:55:51 PM โดย submachine -รักในหลวง- » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์