เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:28:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เอ็กซ์-จักรกฤษณ์" นักแม่นปืนทีมชาติ ถูกยิงอาการสาหัส !!  (อ่าน 46068 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #255 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 11:51:52 PM »

ผมคุยกับผู้ใหญ่ เดี๋ยวนี้เวลาอยากจะฆ่าใคร ให้จ้างมือปืนจากต่างประเทศ พอเสร็จงานนั่งเครื่องไปส่งถึงประเทศมัน ต้องเป็นประเทศที่ไม่ส่งผู้ร้ายข้ามแดน รับรองรอดหมด...

กฏหมายคงตามไม่ถึงคนชั่ว... แต่กรรมตามทันแน่นอน

มือปืนรับจ้างเป็นภัยร้ายครับ ไม่ควรจะมี คนพวกนี้ใจดำ อำมหิต บางคนรับงานค่าจ้างไม่กี่หมื่น ยิงผู้หญิง คนแก่ มันไม่เว้นเลย  แบร่ +ครับ

แต่อีกข้อ ผมก็เกลียดโจรครับ พวกลักวิ่งชิงปล้น พวกนี้ก็ควรจะถูกจัดการให้เข็ดหลาบครับ  Grin

คืนนี้ผมเฝ้าหน้างานอยู่ครับ ต้องส่งสิ้นเดือน ลูกน้องต่างด้าวผวากันหมดว่าตำรวจไทยขยันมาตรวจตอนตีสี่ แต่ผมบอกไม่ใช่ มันคือโจร..

และวันนี้มีคนมาคอนเฟิร์ม ว่าถ้ามีใครมาปล้นเป็น 10 คนยามวิกาล ผมสามารถเหนี่ยวลูกซอง 5 นัดภายใน 3 วิฯได้เลย ไม่ติดคุก.. คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #256 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 11:56:03 PM »

ผมคุยกับผู้ใหญ่ เดี๋ยวนี้เวลาอยากจะฆ่าใคร ให้จ้างมือปืนจากต่างประเทศ พอเสร็จงานนั่งเครื่องไปส่งถึงประเทศมัน ต้องเป็นประเทศที่ไม่ส่งผู้ร้ายข้ามแดน รับรองรอดหมด...

กฏหมายคงตามไม่ถึงคนชั่ว... แต่กรรมตามทันแน่นอน

มือปืนรับจ้างเป็นภัยร้ายครับ ไม่ควรจะมี คนพวกนี้ใจดำ อำมหิต บางคนรับงานค่าจ้างไม่กี่หมื่น ยิงผู้หญิง คนแก่ มันไม่เว้นเลย  แบร่ +ครับ

แต่อีกข้อ ผมก็เกลียดโจรครับ พวกลักวิ่งชิงปล้น พวกนี้ก็ควรจะถูกจัดการให้เข็ดหลาบครับ  Grin

คืนนี้ผมเฝ้าหน้างานอยู่ครับ ต้องส่งสิ้นเดือน ลูกน้องต่างด้าวผวากันหมดว่าตำรวจไทยขยันมาตรวจตอนตีสี่ แต่ผมบอกไม่ใช่ มันคือโจร..

และวันนี้มีคนมาคอนเฟิร์ม ว่าถ้ามีใครมาปล้นเป็น 10 คนยามวิกาล ผมสามารถเหนี่ยวลูกซอง 5 นัดภายใน 3 วิฯได้เลย ไม่ติดคุก.. คิก คิก

พวกนี้โดนจับได้หลายหน บางคดีมีตร.นอกแถวซักคน อีกโขย่งเป็นพวกตัวปลอมครับ บางทีก็ปลอมหมด

ภูเก็ต2วันก่อนก็จับได้กลุ่มนึง อุ้มฝรั่งขี้ยาไปรีด ฝรั่งมันเกิดเสียดายเงิน เลยแจ้งความครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #257 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 11:59:51 PM »

พวกนี้โดนจับได้หลายหน บางคดีมีตร.นอกแถวซักคน อีกโขย่งเป็นพวกตัวปลอมครับ บางทีก็ปลอมหมด

ภูเก็ต2วันก่อนก็จับได้กลุ่มนึง อุ้มฝรั่งขี้ยาไปรีด ฝรั่งมันเกิดเสียดายเงิน เลยแจ้งความครับ  คิก คิก

ผมดูพฤติกรรมครับ ว่าใจถึงเกินโจร.. แต่ทางตำรวจว่าเป็นโจรก็คือโจรครับ.. Grin

กลัวอย่างเดียวครับ คือตอนโจรมาผมหลับก่อน... ขำก๊าก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #258 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 12:03:56 AM »

ดูยากจริงๆครับ เมื่อหัวค่ำ ใส่หมวกกันน๊อคมาเต็มใบกระจกหมวกปรอท แถมปิดผ้าแบบหน้ากากตรงปาก เห็นแต่ลูกกะตา ใส่แจ๊คเก็ตสีดำ ใส่ถุงมือ เดินเข้ามาพรวดๆ ตกใจหมดเลย มันล้วงไรอ่ะ ตกใจหน้าซีด   อ่อ...มันล้วงเงินมาซื้อของ หัวใจจะวายครับ  ตกใจหน้าซีด   ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2013, 12:07:37 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #259 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 12:06:45 AM »

ถ้ามีน้องคนนี้คงอุ่นใจ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

จงกลัวใจตัวเอง แต่อย่ากลัวปืน

« ตอบ #260 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 04:07:11 PM »

ถ้ามีน้องคนนี้คงอุ่นใจ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

นางฟ้า ตาตี่ ป่าวนี่    หลงรัก

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #261 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 06:14:06 PM »

สวยเกินอยู่ในกองทหาร

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
chonthai-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 353

4152

« ตอบ #262 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 07:12:41 PM »

เห็นข่าวพาดหัวว่าล็อคตัวมือชี้เป้าแล้ว 2 คน มีท่านใดทราบรายละเอียดบ้างมั๊ยครับ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #263 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 07:16:07 PM »

Huh Huh Huh

sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #264 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 11:40:45 AM »

จากข่าว..เหลือประเด็นเดียว คืิอ ปมขัดแย้งภายในครอบครัว เท่านั้น
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #265 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 03:34:18 PM »

เรื่องนี้สนุกกว่าละครไทยน้ำเน่า 100 เท่า  เยี่ยม
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #266 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 03:53:58 PM »

แจ๊ด” ฟันธงปมขัดแย้งครอบครัวชนวนสั่งตาย “เอ็กซ์” ... http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews.aspx?NewsID=9560000134924 ...

ใครหนีตอนนี้แสดงว่าเป็นตุ๊กแกฯ... เสร็จมะก๊อกด๊อกแหงครับ...
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #267 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 04:18:44 PM »

ผมว่า ฝ่ายปฏิบัติการก็ทำการบ้านมาดี ถึงรู้ตัวละคร แต่ก็ไม่มีหลักฐาน ให้สาวไปถึงตัวจริงได้ เว้นแต่จะรับสารภาพเอง ตอนนี้เขารอเวลา ให้จางหาย ไปจากหน้าข่าวแค่นั้นเอง  ตกใจ อ๋อย
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #268 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 05:22:36 PM »

กว่าจะสรุปคดีได้ คงอีกนานแน่ครับ
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #269 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2013, 08:11:05 AM »

ชีวิตยิ่งกว่าละคร คนเราอารมณ์ชั่ววูบคงทำไม่ได้ถึงขนาดนี้...

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 29
  พิมพ์