เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:21:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เอ็กซ์-จักรกฤษณ์" นักแม่นปืนทีมชาติ ถูกยิงอาการสาหัส !!  (อ่าน 46004 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #390 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 02:26:12 PM »

กฎหมายไม่เป็นกฎหมาย...จะเอาสะใจแต่ถ่ายเดียว ทั้งคนทำและคนเชียร์ เห็นแล้วก็สะเทือนใจอยู่บ้างว่า สังคมไทยยุคสมัยรถไฟฟ้า แต่กลับมีคนที่มีความคิดอย่างยุคคาวบอย ขี่ม้า เทียมเกวียน

เห็นด้วยครับ... เอาแต่สะใจไม่สนใจกฎหมายฯ เขาเรียกว่าเถื่อนครับ... เย้...
ถ้าเอ็กซ์เป็นลูกเขยผม รับประกันว่าไม่โดนยิงตายแน่นอนครับ
แล้ว....
พ่อดได้ถีบทิ้งลงกลางทะเลนั่นปะไร... คิก คิก
ป้าโม่เคยดูหนังเรื่องสาลาเปาใส้คนมั้ย คิก คิก

ซ้อมลูกผม ยิงปืนใส่หมอนที่ลูกกับหลานผมหลับอยู่

ผมจะตัดกระเจี๊ยวยัดปากปิดเทปกาวให้มันอมไว้ แล้วมัดจับมันแล่ทีละชิ้นให้มันดูเนื้อตัวเองถูกป้อนป้อนเป็นอาหารปลาดุก

What man is a man , who does not make the world better?
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #391 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 02:58:54 PM »

งุ๊ย..ย...โห๊ด...โหด....เจ็บแย่เลย....
ยังไงอย่าลืมเอาน้ำเกลือราดแผล ฆ่าเชื้อให้เขาด้วยเน้อ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #392 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:02:56 PM »

งุ๊ย..ย...โห๊ด...โหด....เจ็บแย่เลย....
ยังไงอย่าลืมเอาน้ำเกลือราดแผล ฆ่าเชื้อให้เขาด้วยเน้อ....

ใจบุญแท้ๆครับ....... คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #393 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:03:14 PM »

กฎหมายไม่เป็นกฎหมาย...จะเอาสะใจแต่ถ่ายเดียว ทั้งคนทำและคนเชียร์ เห็นแล้วก็สะเทือนใจอยู่บ้างว่า สังคมไทยยุคสมัยรถไฟฟ้า แต่กลับมีคนที่มีความคิดอย่างยุคคาวบอย ขี่ม้า เทียมเกวียน

เห็นด้วยครับ... เอาแต่สะใจไม่สนใจกฎหมายฯ เขาเรียกว่าเถื่อนครับ... เย้...
ถ้าเอ็กซ์เป็นลูกเขยผม รับประกันว่าไม่โดนยิงตายแน่นอนครับ
แล้ว....
พ่อดได้ถีบทิ้งลงกลางทะเลนั่นปะไร... คิก คิก
ป้าโม่เคยดูหนังเรื่องสาลาเปาใส้คนมั้ย คิก คิก

ซ้อมลูกผม ยิงปืนใส่หมอนที่ลูกกับหลานผมหลับอยู่

ผมจะตัดกระเจี๊ยวยัดปากปิดเทปกาวให้มันอมไว้ แล้วมัดจับมันแล่ทีละชิ้นให้มันดูเนื้อตัวเองถูกป้อนป้อนเป็นอาหารปลาดุก
อูย..โหยจังครับพี่จ้าว..ต้องเชือดกับฝาปลาป๋องด้วยน่ะครับ คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #394 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:09:13 PM »

แลแบบซาซิมิมั้ยครับ ผมชอบ อิอิ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #395 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:11:08 PM »

แล้ว....

นี่แค่เรื่องสมมุตินะ..แล้วคนที่ต้องพบเจอเข้าในชีวิตจริงคงไม่แพ้กันหรอกค่ะ... เศร้า

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #396 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:11:47 PM »

แลแบบซาซิมิมั้ยครับ ผมชอบ อิอิ

จิ้มกับน้ำจิ้มซีฟู๊ด+วาซาบิ ตามสูตรเชฟใหญ่ด้วยหรือเปล่าครับ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #397 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:26:09 PM »

ไม่ต้อง...
ทำแบบพวกล้มงัวไง
เชือดมาดิบๆ เนื้อเต้นดุบๆ หยอดเข้าปาก บีบมะนาวตาม เคี้ยวหยับๆ
ก่อนกลืน โยนพริกขี้หนูสวนเข้าปากไปสักเม็ด

อูว..ว..ว์.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #398 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:28:18 PM »

ไม่ต้อง...
เชือดมาดิบๆ เนื้อเต้นดุบๆ หยอดเข้าปาก บีบมะนาวตาม เคี้ยวหยับๆ
ก่อนกลืน โยนพริกขี้หนูสวนเข้าปากไปสักเม็ด

กระทู้เละแล้ว คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #399 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:28:53 PM »

ไม่ต้อง...

เผ็ดเหรอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #400 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:29:03 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #401 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 05:42:56 PM »

แล้ว....

นี่ถ้าตัดของน้าซับ ต้องส่องกับแว่นขยาย จับยัดใส่รูหูได้สบายเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2013, 05:47:50 PM โดย black-army » บันทึกการเข้า

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #402 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 06:30:50 PM »

เรามองมุมคนนอกครับ....อีกอย่างไอ้คนที่โดนว่ากล่าวต่างๆนาๆนี่ ไม่อาจลุกมาแก้ตัว...มันเป็นลำดับการวางแผนตั่งแต่แรก...เบี่ยงไปเรื่องพระ...วกมายาเสพติด
เอ็กซ์ เลวถึงขั้นนั้นหรือเปล่า เราไม่รู้เลยมีเกิดขึ้นจริงหรือเปล่า..
แต่ผมดูข่าววันที่เอ็กซ์ตายวันแรก... ผมดูเมียเขานิ่งมาก
อีกทั้งเรื่องเปิดตู้เซฟ กับอีกหลายๆอย่าง ต่อให้มีทำร้ายกัน
ผมกลับมองไปที่การมุ่งทรัพย์สินมากกว่า
คิดๆดูแล้วเงินทุกอย่างของเอ็กซ์กับประกันมันรวมยอดเป็นเงินเท่าไหร่

เรื่องครอบครัวนี่ คนนอก หมายถึงทุกคนที่ไม่ใช้ผัว-เมียกัน เข้ามายุ่งมากๆ ทั้งจากวาจาหรือการกระทำ มักเกิดปัญหา ไหว้

Long Live The King

supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #403 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 07:49:09 PM »

หมอนิ่มไม่เสียใจ แสดงว่าเอ็กซ์คือ คนอื่นสำหรับหมอไปแล้ว  ง่ายๆคือ หมดรัก  เศร้า

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #404 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 06:17:10 PM »

...
คุณแหม่มนั่นคนสนิทของคุณ..........หรือแม่ของคุณ ........
คุณแม่ของคุณ...รู้ได้อย่างไร ว่าจะฆ่าใครสักคน ต้องติดต่อคุณแหม่มที่เป็นคนสนิทของคุณ .....

credit : http://hilight.kapook.com/view/93475
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2013, 06:29:00 PM โดย ซิกสุราษฎร์ ::: รักในหลวง » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29
  พิมพ์