เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:23:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีไว้เพื่อ ?  (อ่าน 14395 ครั้ง)
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #105 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 03:24:29 PM »

Smiley บอกตามตรงนะครับคุณ.รักปืน ผมไม่เห็นด้วยที่มีทั้งปุ่มบวก หรือลบ เพราะมันไม่ได้มีประโยชน์อะไร? มีแต่สร้างความแตกแยก สมัยมีปุ่มบวกใหม่ๆ มีเพื่อนสมาชิกตั้งกระทู้ถามว่าคะแนนบวกมีไว้เพื่ออะไร? จนมีคนไปสร้างความเชื่อถือในตัวบุคคลด้วยคะแนนที่โชว์ออกให้เห็น สร้างวัฒนธรรมปั่นคะแนนกัน ผมถึงเสนอให้มีเฉพาะปุ่มแสดงความขอบคุณเฉพาะหัวข้อที่ต้องการเท่านั้นพอ ไม่ต้องมีบวก ไม่ต้องมีลบ ไม่ต้องมาสร้างเงื่อนไขทะเลาะกัน ทุกอย่างมันมีทั้งคุณ และมีโทษ ยิ่งคนหมู่มากเงื่อนไขก็มากตาม  

หน้าการเมืองนี่แหละตัวดีเลย สาเหตุที่เกิดเรื่องนี้ก็เพราะที่นี่แหละ ทุกวันนี้มีสักกี่กระทู้ที่ความเห็นต่างแล้วคุยหักล้างกันด้วยเหตุผล ต่างฝ่ายต่างถือเหตุของตัวเองมาสรุปเป็นผลเพื่อให้มีฝ่ายสนับสนุนความเห็นนั้น ผมคนหนึ่งแหละที่เบื่อไม่อยากเข้าไปคุย เพราะดูๆ นี่มันเวปคนคอปืน หรือเวปตลาดสด ไม่ฟังความเห็นต่าง มีทั้งนินทา เสียดสี งัดเรื่องเก่าๆ มาโจมตีกัน  บางกระทู้เริ่มคุยกันดีๆ พอสักหน้าสองหน้าสามหน้า เหลือสองคนทะเลาะกันเป็นสิบๆ หน้า เพราะพยายามเปลี่ยนความเชื่อของคนอื่นด้วยโวหาร ไม่ใช้เหตุผล พอเปลี่ยนไม่ได้ก็ทำลายความน่าเชื่อถือของเขาเลย ปีที่แล้วผมเบื่อมากๆ เลยหยุดโพสมันซะเลย...[/size]

สงสัยผมคงอ้างอิง กระทู้ผิด เพราะ คงไม่ใช่ 67  แต่คงเป็น 75 มากกว่า ขอบคุณท่านมาก
ผมว่าตอนนี้มันคงมีอยู่ 2 ประเด็นแล้ว ไม่คนใดคนหนึ่งแถ หรือไม่อย่างนั่นคงมีอีกคนไม่เข้าใจภาษาไทยที่เขียน

เพราะผมเขียนมาตั้งแยอะ แต่ท่านเลือกที่จะหยิบเฉพาะสิ่งที่ท่านต้องการเพียงอย่างเดียวมาเป็นประเด็น  

ลองอ่านที่ผมทำเป็นสีแดงๆใหม่น่ะครับ มันตรงกับที่ผมเขียนไว้ก่อนหน้านี้หรือไม่ ท่านไม่คิดบ้างหรือว่า

สิ่งที่ท่านแสดงออกในกระทู้ในหน้าดังกล่าว  คนอื่นเขาอาจจะมองท่านเช่นที่ท่านกล่าวหาคนอื่นก็เป็นได้

และหลายครั้ง ผมยังมองท่านเป็นเช่นที่ท่านกล่าวหาผู้อื่นเลยเหมือนกัน  และไม่ต้องมาถามหาใบเสร็จจากผมอีกน่ะว่าอยู่กระทู้ไหน

ผมถึงได้บอกว่าหากท่านออกมาแล้ว มันคงไม่เหมาะที่จะท่านจะพยายมหรือกล่าวอ้างโน้น นี้ เพื่อกล่าวหาคนอื่น

ปล 1 -2-3  ท่านก็ยังไม่ยอมตอบผมเลย  ท่านจะพาผมใหนครับ

หมายเหตุ  ทำไมมันไม่ขีดเส้นใต้ก็ไม่รู้ แก้เป็นสีแดงๆแล้วนะครับ

อ่านกันมาถึงหน้า 7 เหนื่อยกันมัยครับ  ผมละเหนื่อยและหน่ายแทนคุณวัฒน์จริงๆ  555

คุณอย่าไปคิดแทนคนอื่น  ถ้าคุณจะคิดแทนคนอื่น ช่วยตอบที่ผมถามคุณวัฒน์ด้วย   ว่าคุณเข้าใจอย่างไร

คนอย่างคุณเคยทำอะไรใว้กระทู้ใหนผมตามอ่านประจำ  ผมเลยรุ้ว่าคุณปากกับใจไม่ตรงกัน เที่ยวเกาะกระแสยกหางตัวเองไปวัน ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2013, 03:28:07 PM โดย รักปืน-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 05:08:27 PM »

Smiley คุณ.รักปืน ผมจะบอกอะไรให้ เวลาคุยกับผมไม่ต้องใช้จินตนาการ เพราะมันไม่ตรงประเด็น ไม่ต้องไปกล่าวอ้างนู้น อ้างนี่ เอาเฉพาะกระทู้นี้พอ

ถามมาตอบไป...
ปล.1 ผมตอบไปแล้วคุณไม่อ่านเอง
เอ้า...ตอบอีกทีก็ได้ ไม่เอาทั้งปุ่มบวก และลบ  ฉะนั้นคงไม่ต้องถามว่าจะเอาแบบให้แสดงชื่อคนที่ลบคะแนนหรือไม่

ปล.2 นอกประเด็นครับ ไม่จำเป็นต้องเอามาแสดงเดี๋ยวเรื่องเยอะเข้าไปอีก

ปล.3 จะให้ตอบว่าอะไรครับ มันเป็นประโยคบอกเล่า

Smiley ตรงตัวแดง...อีกครั้ง

- ทำไมหรือครับ ใครจะมองผมในแง่อย่างไง หรือคุณจะมองผมในแง่ไหนอย่างไร แล้วไง? ผมต้องแคร์ด้วยหรอครับ ผมไปว่าใคร ผมว่าคุณหรือพรรคพวกคุณเปล่า ผมโพสข้อความอย่างนั้นใครเสียหาย คุณเสียหายหรือเปล่า ถ้าตรงนั้นมันทำให้เสียหายผมยินดีรับผิดชอบ

- คำว่า "เบื่อไม่อยากเข้าไปคุย" ในความหมายของคุณคือการลาออกหรือ แล้วคนในนั้น กับคนในนี้ คนละกลุ่มหรืออย่างไง  ตอนนี้ผมไม่อยากเข้าไปคุย วันหน้าอาจอยากคุยก็คุยแค่นั้น มันเป็นสิทธิ์ของผม  

- คุณว่าผมโกหก ผมโกหกตรงไหน คุณอ่านประโยคความหมายคำว่า  "ปีที่แล้วผมเบื่อมากๆ เลยหยุดโพสมันซะเลย" ไม่เข้าใจอีกหรอ

อีกนิดนะครับ...คำถามที่จริงผมไม่ตอบก็ได้ เพราะมันไม่ใช่คำถามที่ต้องชี้แจง และอย่าเอาเหตุผลของตัวเองมาบังคับให้คนอื่นต้องทำตาม หรือตอบในสิ่งที่ตัวเองต้องการ คุณอาจชอบแบบที่คุณบอก ผมอาจชอบในสิ่งที่ผมเสนอ มันเป็นสิทธิ์ส่วนบุคคล ต่างคนต่างสงวนสิทธิ์ไม่ก้าวก่ายซึ่งกันและกัน

จบไหม... Smiley  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2013, 05:16:10 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #107 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 06:49:33 PM »

ึหึๆ ระหว่าง'ความรู้สึก'กับ'ความคิด' ยังแยกไม่ออก ก็ไม่ต้องมาสนทนากับคนดีกว่า 555
ตามอ่านผมประจำแต่ไม่รู้ว่า แล้วใครชวนผมทะเลาะกันเป็นสิบกว่าหน้า ไม่รู้ว่าอย่างไร หากคิดจะมาชวนคนอื่นทะเลาะนอกประเด็น กลับไปนินทาคนอื่นในกระทู้ของพวกคุณดีกว่า
แล้วช่วยดูบรรทัดลายเซ็นต์สุดท้ายของผมด้วย ว่าทำไมผมไม่อยากสนทนากับพวกคุณ 555

อเสวนา จะ พาลานัง
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #108 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 08:35:58 PM »

แอบเข้ามาอ่านกระทู้ "ยายบร๊าบ"  ที่แอบนินทาผมทีไร? ..เป็นได้ฮาทุกที... คิก คิก คิก คิก  เยี่ยม

ว่าแต่ว่า เอกลักษณ์ของเอกบุรุษ ของ "ยายบร๊าบ" เขาล่ะ  

"...Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" ... อ่ะ ฮา .... อ่ะ ฮา .... อ่ะ ฮา   "..... !!

แต่ถ้าจะให้เท่อีกครั้งต้องตบท้ายด้วย  การหัวเราะแบบกวนบางอวัยวะเช่นข้างล่างนี้อีกครั้ง

แต่ถามว่ารู้ความหมายไหม? ตอบตรงๆ  ไม่รู้หรอก เห็นว่าเท่  เลยอยากเท่เหมือนข้างต้น  .....คิก คิก คิก คิก

ว่างๆจะขอแอบนำไปใช้น่ะยาย  หวังว่าคงไม่สงวน ขอแท็งกิ้ว 3  ครั้ง  ล่วงหน้าเด้อ ..... Wink   หลงรัก

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #109 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 09:20:18 PM »

Smiley คุณ.รักปืน ผมจะบอกอะไรให้ เวลาคุยกับผมไม่ต้องใช้จินตนาการ เพราะมันไม่ตรงประเด็น ไม่ต้องไปกล่าวอ้างนู้น อ้างนี่ เอาเฉพาะกระทู้นี้พอ

ถามมาตอบไป...
ปล.1 ผมตอบไปแล้วคุณไม่อ่านเอง
เอ้า...ตอบอีกทีก็ได้ ไม่เอาทั้งปุ่มบวก และลบ  ฉะนั้นคงไม่ต้องถามว่าจะเอาแบบให้แสดงชื่อคนที่ลบคะแนนหรือไม่

ปล.2 นอกประเด็นครับ ไม่จำเป็นต้องเอามาแสดงเดี๋ยวเรื่องเยอะเข้าไปอีก

ปล.3 จะให้ตอบว่าอะไรครับ มันเป็นประโยคบอกเล่า

Smiley ตรงตัวแดง...อีกครั้ง

- ทำไมหรือครับ ใครจะมองผมในแง่อย่างไง หรือคุณจะมองผมในแง่ไหนอย่างไร แล้วไง? ผมต้องแคร์ด้วยหรอครับ ผมไปว่าใคร ผมว่าคุณหรือพรรคพวกคุณเปล่า ผมโพสข้อความอย่างนั้นใครเสียหาย คุณเสียหายหรือเปล่า ถ้าตรงนั้นมันทำให้เสียหายผมยินดีรับผิดชอบ

- คำว่า "เบื่อไม่อยากเข้าไปคุย" ในความหมายของคุณคือการลาออกหรือ แล้วคนในนั้น กับคนในนี้ คนละกลุ่มหรืออย่างไง  ตอนนี้ผมไม่อยากเข้าไปคุย วันหน้าอาจอยากคุยก็คุยแค่นั้น มันเป็นสิทธิ์ของผม 

- คุณว่าผมโกหก ผมโกหกตรงไหน คุณอ่านประโยคความหมายคำว่า  "ปีที่แล้วผมเบื่อมากๆ เลยหยุดโพสมันซะเลย" ไม่เข้าใจอีกหรอ

อีกนิดนะครับ...คำถามที่จริงผมไม่ตอบก็ได้ เพราะมันไม่ใช่คำถามที่ต้องชี้แจง และอย่าเอาเหตุผลของตัวเองมาบังคับให้คนอื่นต้องทำตาม หรือตอบในสิ่งที่ตัวเองต้องการ คุณอาจชอบแบบที่คุณบอก ผมอาจชอบในสิ่งที่ผมเสนอ มันเป็นสิทธิ์ส่วนบุคคล ต่างคนต่างสงวนสิทธิ์ไม่ก้าวก่ายซึ่งกันและกัน

จบไหม... Smiley 

-เราคุยกันสองคนเองครับ  ผมถามท่านแล้ว ตามมารยาทท่านก็ต้องตอบผม หรือท่านจะไม่ตอบมันก็เรื่องของท่าน

เเล้วเรื่องที่ผมถามนั้นมันก็อยู่ในประเด็น  ผมไม่อยากเขียนยาวๆเพราะจะมี สมช บางท่านออกมาบอกว่าผมพาออกทะเท

ตามสไตส์ของมันเลย  แต่ไม่รู้ว่าท่านจะคิดแบบผมหรือเปล่านะ  ผมเลยต้องถามท่านซ้ำๆ เพื่อไม่ไห้แตกประเด็นไปมากกว่า
นี้แค่นั้นเอง

-OK ครับ พอใจกับคำตอบครับ ติดใจข้อสองนิดเดียว  แต่ก็ชั่งเถอะ  ไม่ว่ากันครับ เรื่องแค่นี้ นี้ถ้าท่านตอบตั้งแต่เมื่อวาน

ผมคงไม่มาต่อกระทู้นี้หรอกครับ 

-มันเป็นสิทธิ์ของท่านครับ ท่านจะทำอะไรก็ได้  ผมเองก็เช่นกัน ถ้าไม่ผิดต่อเวป เรื่องใครเสียหายใหม  ไม่มีหรอกครับ

แต่ผมกลัวว่าจะมีการเข้าใจผิดเกี๋ยวกับหน้าการเมืองแค่นั้นเอง การลบคะแนนไม่ได้เกิดที่หน้าการเมืองที่เดียว(มั้ง)ครับ
จะจริงใหมผมไม่รู้เพราะผมเล่นอยู่กระทู้เดียวหน้าเดียวซ่ะส่วนใหญ่  มันเกิดจากคน ใจปลาซิว หน้าตัวเมีย ใจตุ๊ตต่างหาก

จะหน้าใหนๆ มันก็มีสิทธิ์โดนลบได้ทั้งนั้น

ส่วนถ้าท่านจะกลับมา ยินดีเลยครับ ผมรอต้อนรับคนแรกเลยครับ ถ้าท่านมาหน้าการเมือง ผมว่าเวปเราคงมีเรตติ้งกระฉูดแน่ๆ
บอกตรงๆอยากไห้มาวันนี้เลยด้วยซ้ำ  เพราะหน้าการเมืองเงียบเหงาเหลือเกิน  หาคนทรงภูมิแบบท่านนั้นยากจริงๆ

ตามดแดงไปแล้ว  คุณก็เคยเป็นหัวแรงใหญ่ ปชป  มาหายไปอีกคน หน้าการเมืองเลยก่อยๆ ไป

-ปล  เรื่องคำถามท่านจะตอบหรือไมนั้น  เป็นสิทธิ์ของท่านจริงครับ  แต่ถ้าผมถามท่านตรงๆท่านไม่ตอบก็เท่ากับว่าท่าน
ไม่ไห้เกียรติ์ผม ก็ไม่เป็นไรครับ เวลาเปลี่ยนไปอะไรๆก็เปลี่ยนกันได้

ที่ผมกล้าถามท่านผมก็มั่นใจว่าท่านต้องตอบผม  เพราะผมกับท่านก็ใช่คนอื่นคนไกลกันที่ใหนล่ะครับ
เมื่อก่อนหน้าการเมืองก็คุยกันแทบจะทุกวัน  เราสนิตกันจนเป็นน้ำเต้าหู้กับปลาท่องโก้ เลยมั้ง  (หรือผมคิดไปเอง)

จบครับ Grin
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #110 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 09:30:00 PM »

แอบเข้ามาอ่านกระทู้ "ยายบร๊าบ"  ที่แอบนินทาผมทีไร? ..เป็นได้ฮาทุกที... คิก คิก คิก คิก  เยี่ยม

ว่าแต่ว่า เอกลักษณ์ของเอกบุรุษ ของ "ยายบร๊าบ" เขาล่ะ  

"...Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" ... อ่ะ ฮา .... อ่ะ ฮา .... อ่ะ ฮา   "..... !!

แต่ถ้าจะให้เท่อีกครั้งต้องตบท้ายด้วย  การหัวเราะแบบกวนบางอวัยวะเช่นข้างล่างนี้อีกครั้ง

แต่ถามว่ารู้ความหมายไหม? ตอบตรงๆ  ไม่รู้หรอก เห็นว่าเท่  เลยอยากเท่เหมือนข้างต้น  .....คิก คิก คิก คิก

ว่างๆจะขอแอบนำไปใช้น่ะยาย  หวังว่าคงไม่สงวน ขอแท็งกิ้ว 3  ครั้ง  ล่วงหน้าเด้อ ..... Wink   หลงรัก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ สา - เก อ่ะ ฮา

ผี อีเฟือง  " แรงเยอะ  ฤทธิ์แยะ "    อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
นี่ขนาด  เอา "ตาข่าย"  ตาถี่  ขึงแล้วน๊าาาา   ฮา  คิก คิก

มันมาแว๊ป ๆ  หาย วั๊บๆ  "จับไม่ได้ "  เสียที  อ่ะ ฮา
ก็ มัน  มาเร็ว  ไปเร็ว อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ครั้งต่อไป  ทำงัยดี   เอา  "น้ำร้อน สาด"  ดีมั้ย  ฮา   Grin คิก คิก

หรือจะใช้  ยา "ตำรา หลวง"  อ่ะ ฮา
"กำมะถัน  กับ น้ำมันมะพร้าว"  อ่ะ ฮา
ถ้าไม่หาย ยายก็จน ปัญญา แล้วอ่ะ ฮา   ตกใจ จูบบบบ

ยายเหลือบ  เกือบลืม  ไปแล้วอ่ะ ฮา

ข้าง โกดัง มี "น้ำมันเครื่อง เก่า"  ในแกลลอน อ่ะ ฮา
สาดโครมลงไป  กลายเป็น "สุนัข ดำ" เลยอ่ะ ฮา   งอน ขำก๊าก

ทีนี้  มันหนีมาหลอก   เป็น  "สุนัข สีขาว" ไม่ได้แล้วอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 "Thank you Three times"  อีก  สามครา  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2013, 09:32:21 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #111 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 09:51:32 PM »

ขออนุญาติแทรกนะครับ ที่ผมไม่ได้เข้าห้องการเมือง และวนเวียนอยู่หลังแนวยิง เพราะต้องการทะเลาะกับป้าบราครับ ฮา..... Grin

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #112 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 05:55:30 PM »

เหลือบดูน่าขำจริงจากวันที่ตั้งกระทู้ 450 วันนี้ 395  ขยันจริงพ่อคุณ

ถ้าเอาเวลาไปทำมาหากินแล้วขยันปานนี้ คงรวยมากแล้วล่ะ... Grin

เล่นเว็ปปืน ใจแค่ไหนนะทำได้แค่นี้เองหรือ  คิก คิกแอบกดลบ ๆ  ขำก๊าก ทุกชั่วโมง

เอ๊ะหรือทุกครั้งที่เห็นชื่อนี้ กดลบไว้ก่อน แสลงหรือแทงใจอะไรหรือเปล่า PM มาได้นะยินดี ๆ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #113 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 07:43:39 PM »

เหลือบดูน่าขำจริงจากวันที่ตั้งกระทู้ 450 วันนี้ 395  ขยันจริงพ่อคุณ

ถ้าเอาเวลาไปทำมาหากินแล้วขยันปานนี้ คงรวยมากแล้วล่ะ... Grin

เล่นเว็ปปืน ใจแค่ไหนนะทำได้แค่นี้เองหรือ  คิก คิกแอบกดลบ ๆ  ขำก๊าก ทุกชั่วโมง

เอ๊ะหรือทุกครั้งที่เห็นชื่อนี้ กดลบไว้ก่อน แสลงหรือแทงใจอะไรหรือเปล่า PM มาได้นะยินดี ๆ

ตอนนี้ก็มีควายโง่ๆ มาตามลบแต้มผมอยู่ครับ... หายไปหลายแต้มแล้ว... ปัญญามันคงมีแค่นี้จริงๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #114 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 07:46:13 PM »

เหลือบดูน่าขำจริงจากวันที่ตั้งกระทู้ 450 วันนี้ 395  ขยันจริงพ่อคุณ

เล่นเว็ปปืน ใจแค่ไหนนะทำได้แค่นี้เองหรือ  คิก คิกแอบกดลบ ๆ  ขำก๊าก ทุกชั่วโมง

อ้าวโดนกับเขาด้วยรึครับ ชั่่งมันเถอะครับ เดี๋ยวก็ชินไปเอง 555
โดนกันถ้วนหน้าแบบนี้ อาจเป็นจากโปรแกรมผิดพลาดก็ได้ ผมคิดบวกครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #115 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 08:21:36 PM »

เหลือ 394 แล้วครับ ......บวกให้จะได้เท่าเดิมละกัน
kpai
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 109

« ตอบ #116 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 08:29:54 PM »

ัอั๊ยยะ! วันนี้โดน อั้ม  ซิวอีก 1 แหละ  ขำก๊าก ขอเหลือเท่าอายุตัวก็พอ ขำก๊าก
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #117 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 10:12:31 PM »

Smiley ผมโดนวันละเป็นสิบมาหลายเดือนแล้ว ผมถือว่าถ้าแต่ละแต้มลบของผมทำให้เขาสบายใจ ก็ทำเถอะครับ 1 แต้มของผมแลกกับการที่เขาต้องมาเฝ้าให้ครบชั่วโมงถึงจะได้ลบใหม่ คุ้มค่าครับ

เหลือเวลาอีกประมาณ 180 วัน กว่าจะลบแต้มผมให้เป็นศูนย์ เอาอย่างนี้นะ... ถ้าลบผมได้ครบ 100 แต้ม PM มาบอกผม เดี๋ยวผมให้ 1000 บาท

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #118 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 10:16:48 PM »

Smiley ผมโดนวันละเป็นสิบมาหลายเดือนแล้ว ผมถือว่าถ้าแต่ละแต้มลบของผมทำให้เขาสบายใจ ก็ทำเถอะครับ 1 แต้มของผมแลกกับการที่เขาต้องมาเฝ้าให้ครบชั่วโมงถึงจะได้ลบใหม่ คุ้มค่าครับ

เหลือเวลาอีกประมาณ 180 วัน กว่าจะลบแต้มผมให้เป็นศูนย์ เอาอย่างนี้นะ... ถ้าลบผมได้ครบ 100 แต้ม PM มาบอกผม เดี๋ยวผมให้ 1000 บาท

เดี๋ยวผม +๑ ให้  คนที่คอยลบจะได้รอเพิ่มอีก ๑ ชั่วโมง    Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #119 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 10:26:11 PM »

+1 ทุกท่านในหน้า 8 ครับ... Cheesy
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 13
  พิมพ์